DKC dâu rể

T

thanhha12a4

123konica said:
thanhha12a4 said:
Hê hê vậy là từ nay mình gắn bó với DKC râu rể roai`:D
chị konica ơi, cho tiangyeu vào cùng nhánh em đi, chị thik wa' còn gì, bọn em hứa ..hết mình^^
Hí, làm thế tội lỗi với lương tâm chết. Chị đã lừa được em í đâu mà dám nhận chiến công ;))
chết, anh nói thía em thây nương tâm e cắn rứt wa' à, từ sâu thẳm cục tim em, em tin nà anh cưa đc tiangyeu, bạn í mềm yếu lém^^. Anh à pờ rồ trong mắt em, hí hí, ai lớp du :x :x :x :x

V

vanlongthan

123konica said:
vanlongthan said:
vào đây thấy thối quá #-o
Ờ nhỉ, cái bạn này, đi đâu cũng mang mùi của mình theo... Chỉ khổ người khác... ;))
;))
thằng con trai nào thời "dậy thì", "hậu dậy thì" mà chẳng có cái mùi đặc trưng của cánh mày râu ;))
(thằng nào ko có thì đúng là... :-j)

Bạn konica chắc chưa tiếp xúc với đàn ông con trai bao h, thấy mùi đàn ông xúc động ko chịu nổi, khao khát mãnh liệt bao nhiêu năm, cộng với tấm thân gìn giữ nữa...Thảo nào bạn bảo "chỉ khổ người khác...", là ví dụ người như bạn!

Còn tớ vào đây thấy thối ;)) các bạn thấy mùi đàn ông nên xúc động, tớ cũng thấy cái thối đó là mùi ... ;))

D

dadaohocbai

Hic !!PHải nói khách quan rằng : Kể cả không trong tuổi dậy thì thì vẫn mỗi người vẫn đều có mùi đặc trưng riêng(Hok thì chó đánh hơi để làm jì ?? Cắn nhau không à) . Đại ka nói đến mùi cơ thể kiểu nồng nồng thì hình như em hok có à nha(Hỏi mọi người xung quanh cả rồi , hok phải em tự ngửi đâu ^^)

V

vanlongthan

dadaohocbai said:
Hic !!PHải nói khách quan rằng : Kể cả không trong tuổi dậy thì thì vẫn mỗi người vẫn đều có mùi đặc trưng riêng(Hok thì chó đánh hơi để làm jì ?? Cắn nhau không à) . Đại ka nói đến mùi cơ thể kiểu nồng nồng thì hình như em hok có à nha(Hỏi mọi người xung quanh cả rồi , hok phải em tự ngửi đâu ^^)
cái mùi mà chưa đến tuổi dậy thì cũng có thì nói làm j :-j mùi đó làm sao khiến bạn konica khao khát mãnh liệt đc ;))

chú em ko có àh ;)) thử yêu 1 em nào rồi cho em nó tựa vào nách chú xem 8-} (mùi nhẹ nhàng thôi ;)) anh cũng ko bộc phát cái mùi ra lắm đâu ;)))

D

dadaohocbai

vanlongthan said:
dadaohocbai said:
cái mùi mà chưa đến tuổi dậy thì cũng có thì nói làm j :-j mùi đó làm sao khiến bạn konica khao khát mãnh liệt đc ;))

chú em ko có àh ;)) thử yêu 1 em nào rồi cho em nó tựa vào nách chú xem 8-} (mùi nhẹ nhàng thôi ;)) anh cũng ko bộc phát cái mùi ra lắm đâu ;)))
Jạ !!Em cũng từng chơi kỉu hội đồng 1 thằng rồi cho nó ngửi hôi ... nhưng mà hình như hok thếy nó biểu hiện gì ngoài việc giãy giụa như nó vẫn giãy lúc bị 5 thằng cầm chân cầm tay tụt ... ^^

T

thanhha12a4

vanlongthan said:
dadaohocbai said:

Anh Vũ, em vote cho anh vậy mà, nhân danh 1 thành viên trong DKC, nhánh chị konica em cấm anh ko đc nói lung tung trong này><

T

tamnct

123konica said:
Tình hình là theo ý kiến của hội trưởng, chúng ta ko lập ra phân nhánh, "chia để trị" nữa mà chỉ đưa danh sách chung thôi.

- Hội trưởng:
Arxenlupin (vì em í là cha của hội trưởng DKC - 0ops)
- Hội phó: đang tranh cử
-Trợ lý hội trưởng: sonmoc
- Quản gia & hầu hạ nói chung: dadaohocbai
- Thành viên: vanlongthan, aqnacm, gioxanh, nutac98, tinhphai1710, kachia_17, tuyen_13, huongkc, thanhha12a4. anh892007, metostyle, tango_cq, nguyenanhtuan1110
có những cái tên khiến tớ đau lòng hết sức :-o :-o :-S :-S :(( :(( :(( :(( L-) L-)

Top Bottom