DKC dâu rể

G

gioxanh

không phân nhánh nữa, mà chỉ công bố danh sách chung thôi, chị konica bảo thế mừ

1

123konica

@lolem: Oh yes, đa tạ quý cô lương/công tử đã có nhời khen ;))...

@đạn đạo +aqnacm + tuyen_13: sao lại phản ứng dữ dội thế? Gớm, bao nhiêu tuổi rồi còn xấu hổ chứ ;)) Tớ ko phân nhánh nữa, cho vào chung 1 chỗ rồi còn gì ;)) À nhưng mà hiểu rồi, bị lừa thì bao giờ chả quẫy đạp thế, đến lúc đuối sức là thôi chứ gì... ;)) Cứ chịu khó ngồi đấy ngoan ngoãn đi ;;)

@Lik & Yip: 2 vợ chồng cùng vào hội nạn nhân (í quên, dâu rể ;))) thế nào được.

@gioxanh: là tại vì hôm trước em quyết định vào DKC dâu rể rồi kêu "Huraaaaaaaa" đấy còn gì ;)). Yên tâm ko phân nhánh nữa đâu.

@kaji: kệ đi, rồi đâu lại có đó thôi mà ;))

@chini106: okie, welcome! >:D<

@all: bình tĩnh, hết sức bình tĩnh...

8-} 8-} 8-}

T

tiangyeu

CHO TUI THAM GIA NỮA ĐI
tui muốn ở cùng phân nhánh với thanhha12a4 ấy đc ko nhỉ?

A

aqnacm

Thiện tai, tại hạ chẳng có gì gọi là phản ứng cả mãnh liệt cả, chưa bao giờ tại hạ muốn vào cái nơi ô uế hỗn tạp này cả

nói chuyện phải trái nhẹ nhàng lịch sự bình thường thoai

1

123konica

aqnacm said:
Thiện tai, tại hạ chẳng có gì gọi là phản ứng cả mãnh liệt cả, chưa bao giờ tại hạ muốn vào cái nơi ô uế hỗn tạp này cả

nói chuyện phải trái nhẹ nhàng lịch sự bình thường thoai
Ừ thì ai cũng đang nhẹ nhàng lịch sự bình thường mà... ;)) Bạn có cần khẳng định cái sự ấy như thể trong bạn đang ko tồn tại cái sự ấy như thế ko? >:)

8-} 8-} 8-}
@-) @-) @-)

1

123konica

Hợ hợ, tình hình ngày càng trở nên trầm trọng. Có lẽ nên mở một lớp bổ túc cho các em DKC dâu rể về khả năng đọc và dịch công văn chỉ thị của DKC mất thôi...
Ai lại cứ nói một đằng thì xiên xẹo đi một nẻo thế này chứ. :-j

8-} 8-} 8-}

A

aqnacm

mặc dù là không liên quan gì đến DKC dâu rể nhưng tớ cũng muốn biết cách nói chuyện với động vật lắm

D

dadaohocbai

123konica said:
Hợ hợ, tình hình ngày càng trở nên trầm trọng. Có lẽ nên mở một lớp bổ túc cho các em DKC dâu rể về khả năng đọc và dịch công văn chỉ thị của DKC mất thôi...
Ai lại cứ nói một đằng thì xiên xẹo đi một nẻo thế này chứ. :-j

8-} 8-} 8-}
Cho ngươi ngoài cuộc này đây hỏi có công văn gì mới của cái hội này mà bọn râu dê của DKC lại không cảm thụ nổi??

T

thanhha12a4

Hê hê vậy là từ nay mình gắn bó với DKC râu rể roai`:D
chị konica ơi, cho tiangyeu vào cùng nhánh em đi, chị thik wa' còn gì, bọn em hứa ..hết mình^^

B

bonjour

tuyen_13 said:
tieuthu258 said:

đừng để anh Tuyến tớ thế kia Anh ý và tớ ko thích đâu :)
Anh ý tự do ^^
:x :x :x :x :x :x

Đề nghi DKC ko lôi tuyen_13 vào nhá!!!!!!!! >:) >:) >:) >:)

DÙ SỰ THẬT :

+ Dất là có cảm tình cới Chan, Bon, Jan, 123Cô, hura....:) :) :)

+ Riêng với Tiểu Thư : ... :x
--------------------------------------tuyen_13---------------------

DKC xem xét lại náh!!

T và TT đều đồng ý gỡ!

à há
;))

sao phải vòng vo tam quốc ;))

thích em nào anh Tuyến cứ nhắm mà bắn ;))

sao lại còn phải : dù dù ... với các em ;))

1

123konica

thanhha12a4 said:
Hê hê vậy là từ nay mình gắn bó với DKC râu rể roai`:D
chị konica ơi, cho tiangyeu vào cùng nhánh em đi, chị thik wa' còn gì, bọn em hứa ..hết mình^^
Hí, làm thế tội lỗi với lương tâm chết. Chị đã lừa được em í đâu mà dám nhận chiến công ;))

@người ngoại cuốc: các hạ cứ nhìn lại đi. Xem hiểu nhầm cái gì rồi. >:)

@aqn: tưởng bạn hay độc thoại một mình thì phải biết cách nói chuyện vs động vật chứ ;)) Nhưng đem cái ngôn ngữ ấy ra đây thì ai hiểu nổi. ;))

D

dadaohocbai

Giải thích rõ ràng đi người ngoài cuộc này chả biết chỗ nào mà lần cả ???

Top Bottom