DKC dâu rể

B

bonjour

chả dám nhận người lớn :-j

nói vu vơ ai biết người lớn là người nào đâu :-"

đừng đổ cho tớ là được

tớ nhỏ bé mà :-"

T

tsukushi493

Tớ đc bỏ phiếu oài :> , người nhớn roài

Mí huynh DKC đâu rùi nhỉ? Lên tám đi ;)

T

teatrinh

ai biết được :))

tháng 5 này tớ cũng được đi bỏ phiếu ;))

nếu rảnh thì tháng 5 này sinh nhật 18 của tớ, đến nha.............ko cần mang phiếu bầu đâu..
tớ rất thích đĩa phim, nhạc, gấu bông, truyện, ..............nói chung là tớ ko kén trong việc nhận quà, nói chung là chỉ quan trọng giá trị, u ko cần đến cũng được, gửi là đc ùi...........trời ơi mình bắt đầu nói nhảm rồi,,,,,,,

B

bonjour

nếu rảnh thì tháng 5 này sinh nhật 18 của tớ, đến nha.............ko cần mang phiếu bầu đâu..
tớ rất thích đĩa phim, nhạc, gấu bông, truyện, ..............nói chung là tớ ko kén trong việc nhận quà, nói chung là chỉ quan trọng giá trị, u ko cần đến cũng được, gửi là đc ùi...........trời ơi mình bắt đầu nói nhảm rồi,,,,,,,

gửi cho tớ ảnh scan cái thiệp mời đi

scan cả 2 mặt luôn

có thì tớ đến ;))

T

teatrinh

chém quá chém quá :))
....................................

thiệt,............12h ko chậm ko nhanh 1s .......phong cách chuyên nghiệp + máy bay siêu tốc nên u thông cảm, họ còn phải đến mĩ mời obama, sang hàn mời mấy nhóm nhạc,...........để họ còn xếp lịch trước....
cũng nể ko muốn mời nhưng người ta cứ nài,.......u đến nhé. tối nay 12h nhận thiệp:)>-:)>-:)>-

1

123konica

thiệt,............12h ko chậm ko nhanh 1s .......phong cách chuyên nghiệp + máy bay siêu tốc nên u thông cảm, họ còn phải đến mĩ mời obama, sang hàn mời mấy nhóm nhạc,...........để họ còn xếp lịch trước....
cũng nể ko muốn mời nhưng người ta cứ nài,.......u đến nhé. tối nay 12h nhận thiệp:)>-:)>-:)>-
Đã đi Mĩ mời Obama sao ko mời luôn mấy Disney stars, mời mấy nhóm nhạc Hàn về cho chúng nó cãi nhau điếc tai à?

Top Bottom