Đề kiểm tra kiến thức - Lớp luyện thi Đại học 2010 (Thầy LÊ PHẠM THÀNH)

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lpthanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Link down file .PDF : http://www.mediafire.com/?yy5tzefnltlhttp://www.mediafire.com/?yy5tzefnltl

Các em down về và làm nhé (tự lực, không dùng tài liệu, làm đúng trong 90 phút). Sau đó đưa kết quả chọn của mình lên. Thầy sẽ hướng dẫn làm vào 7/3/2010.

Last edited by a moderator:
B

bena16

thầy ơi, thầy dùng font gì vậy ạ
em dowload về mà không tìm ra font để đọc .

L

lpthanh

Font Times New Roman mà em. Em kiểm tra lại xem nhé, file .PDF đấy

R

rock11em

thanks ban nhìu..
mong rằng bạn sẽ cập nhập nhiu đề thi và bài giải của thầy Lê Phạm Thành len hocmai
mình cũng thick thầy Thanh nhưng vì ở trong Nam nên ko coá đk đăng kí khoá học
chúng mình làm bạn được chư???

mình vừa làm tối 27 có gi mong mấy bạn thông cảm và góp i thêm:
1.A 2.A 3.C 4.B 5.a 6.A 7.C 8.A 9.B 10.D 11.C 12.A 13.B 14.D 15.B 16.C 17.D 18.C 19.B 20.A 21.D 22.A 23.D 24.C 25.D 26.A 27.B 28.D 29.C 30.D 31.D 32.A 33.D 34.A 35.C 36.D 37.D 38.D 39.A 40.C 41.??? 42.D 43.B 44.C 45.B 46.C 47.A 48.B 49.A 50.A
câu 11 mình chỉ viết ra va thấy thế thui có bạn nao có cách tổng quát xét được số công thức xin chỉ dạy. và mong các bạn nào có những cách nhanh cho các bài thì post bài len cho chúng ta cùng học hoi

bài kt này rất hay
cảm ơn thầy rất nhiu
em năm nay thi đh nên cũng mong được sự giúp đỡ tận tình của thầy

V

vanculete

cám ơn thầy THÀNH rất nhiều mong thầy up thật nhiều đề theo cấu trúc của đề thi DH để chúng em được thử sức

L

lpthanh

@ rock11em : Không có vấn đề gì mà em. Trên diễn đàn mọi người đều bình đẳng mà. Ai biết thì xưng hô cho đúng. Bạn nào chưa biết thì một thời gian sẽ biết thui. Quan trọng là mình biết tự điều chỉnh cho phù hợp ^^

@ all : Các em cứ làm đi (đúng giờ + đúng sức) rồi vào CN (7/3/2010) Thầy sẽ đưa đáp án + hướng dẫn giải.

Hiện tại hạn chế trao đổi để tránh khiến các bạn làm sau bị phân tâm nhé.
OK ?

V

vanculete

ĐẾN 7/3 hơi lâu nhỉ , xin lỗi thầy , nhưng em có thể trao đổi với các bạn trước được không

K

ken_crazy

Nghe lời thầy Thành đi ,ko nên trao đổi Vanculete ah.Nhiều bạn còn chưa đặt bút làm mà.Kiên nhẫn tí đi.GẦn cuối sẽ trao đổi.Tự mày mò còn nhớ lâu hơn đó :D

R

rock11em

thui chúng ta cứ nên nghe lời thầy thi hay hơn...
làm một lần ko đc thì 2 lần, 2 lần ko đc thì 3 lần... nếu làm ko ra thì cn 7/3 thầy sẽ giải đáp mà

L

lpthanh

Thầy đã nói là tới 7/3 Thầy sẽ đưa đáp án mà.
Bạn nào làm thì cứ đưa ĐA của mình lên nhé !

W

whitesnowwhite

xin lỗi thầy em cứ nghĩ la thầy đưa đáp án vào 5/3 cơ
cám ơn thầy nhju

L

luan20014

sao thầy ko gửi luôn hướng dẫn giải để bọn em tiện tham khảo hơn ạ, cám ơn thầy nhiều

L

lpthanh

sao thầy ko gửi luôn hướng dẫn giải để bọn em tiện tham khảo hơn ạ, cám ơn thầy nhiều
^^ Đơn giản là vì Thầy chưa từng viết lời giải cho đề này (ngoại trừ viết lên bảng, bằng phấn !)
Các em cùng trao đổi những câu mà các em cho là có vấn đề nhé !
Đấy cũng là một cách học rất tốt >:D<

R

rock11em

thầy ơi cho em hỏi ]
câu 37:
Ba(OH)2 pu có 2 TH thì phải cho 2 đáp án chứ ak
em giải ra nCO2 là 0.045mol_Ba(OH)2 dư và nCO2=0.075mol_ tạo ra 2 muối Ba(HCO3)2 và BaCO3
câu 11
làm như thế nào cho nó nhanh ak?
câu 8:
giải khi kết tủa là AgCl, hỗn hợp là NaF và NaCl vẩn đúng mà thầy

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom