Cùng giúp đỡ nhau vượt qua kì thi này nhé! Học nhóm toán nào!

• Thread starter hd_kinh_can_90
  • Ngày gửi
  • Replies 242
  • Views 36,720

C

chuyencotich0123

cho minh tham gia voi

hihi:D:minh cung muon tham gia na~
nick:tieuthucodon_qt
ban ep nick minh vao` rui` kiu minh hoc voi nha::)>-@};-;)

H

hat_dau

cho mình tham gia với nhe' hơi muộn nhưng chắc k sao,hjhj m hoc kha' tot hinh k gian, nic minh la nuhon_thienduong_ls mình cũng add nic các bạn rồi hjhj

T

truonga3vodoidz

cái này từ 2009 mà các bạn nhầm ak?hjx xem lại đi.............................................................................

H

hoctro10x

t tham gia voi nhe nick minh la hoctro10x ...................................................................................................rat mong dk su giup do :)

H

hoctro10x

minh tham gia voi nhe. nick minh la hoctro10x........................................................................................................:)

N

nguyen_van_ba

cho mình tham gia với nich của mình là
vodanh_01234
bạn nào cần giúp đỡ môn lý thì nói với tớ nha

H

haux10_1993

các bạn ơi cho tớ tham gia với, trượt 1 năm nên không muốn trượt nữa tham gia sao bạn? nick yahoo của mình haux10_1993 chỉ cho mình nha! vì mục tiêu! vì tương lai và vì $$$ hihi? mình tên hậu ở thanh hóa

D

doducnam

cho minh tham gia với nhé

hi. bạn đưa ra ý tưởng hay quá . cho mình tham gia với nhá . học lúc mấy giờ thế . nick yahoo tớ nè micsen_2006 . khi nao hoc thi pm tớ nha . tớ đang học thầy trần phương. thầy dạy nhanh quá nhưng pải cố thôi . xịt mất 1 năm rồi . cùng phấn đấu nhé . :D

D

doducnam

hi . cho mình tham gia với . cùng học nhé .yahoo tớ nè micsen_2006 . học mấy giờ thế khi nào học thì pm nha

L

lephuongtran

mình ở quảng nam cũng lên hocmai luyện thi lâu rồi. Rất muốn tham gia học nhóm cùng các bạn . Cho mình tham gia với nhé. Nick của mình: loralephuong

H

hjenprozx

cho minh tham gia hoc nhom voi.y kien ay that tuyet voi.nhung minh khong bit tham gia hoc nhom nhu the nao.co j pm cho minh nhe.dauniemdautrongquakhu@yahoo.com
ak ma co j goi cho mjnh qua so 0943403698

Last edited by a moderator:
L

le_phuong93

cách tham gia hoc nhóm toan online thế nào vậy các bạn? cho mình tham gia va chi mình cách học nhóm với nha.
nick yh của mình: le_phuong93

Top Bottom