Cùng giúp đỡ nhau vượt qua kì thi này nhé! Học nhóm toán nào!

• Thread starter hd_kinh_can_90
  • Ngày gửi
  • Replies 242
  • Views 36,699

H

hathu21

Ừ, mình cũng rất muốn hiểu chi tiết các bài về nhà của thầy Phương, các bạn đã học nhóm buổi nào chưa?
Cho mình tham gia cùng với.
Yh: gatay_9121

M

manhquyet711

thực sự mình nghĩ giáo trình của thầy Trần Phương rất tổng quát và cũng hay nhưng sẽ phù hợp với những người có kiến thức vững vàng còn với những người còn yếu về môn toán như mình có lẽ giảng theo cách của thầy khải mình sẽ tiếp thu được nhiều hơn mình rất mong học mãi sẽ cho phát những bài giảng của thầy Khải như 1 bài giảng giới thiệu lớp vip mà các bạn có lẽ cũng từng xem mà theo mình hỏi thì đó là lớp DD01

H

hd_kinh_can_90

thực sự mình nghĩ giáo trình của thầy Trần Phương rất tổng quát và cũng hay nhưng sẽ phù hợp với những người có kiến thức vững vàng còn với những người còn yếu về môn toán như mình có lẽ giảng theo cách của thầy khải mình sẽ tiếp thu được nhiều hơn mình rất mong học mãi sẽ cho phát những bài giảng của thầy Khải như 1 bài giảng giới thiệu lớp vip mà các bạn có lẽ cũng từng xem mà theo mình hỏi thì đó là lớp DD01
uh, cậu nói cũng đúng, thầy dạy thì hay thật, nhưng tớ cũng k hiểu vì sao bài giảng của thầy Khải lại không có, tớ cũng muốn học thầy Khải vì tớ cảm thấy bài giảng của thầy Khải có vẻ sát với kiểu ra đề thi đh hơn, nói vậy vì, nhiều phần thầy Phương dạy, có những chỗ, nghe giảng thì đương nhiên là hiểu rồi, nhưng nếu cho 1 bài khác là k làm đc luôn, nên thầy Phương chỉ phù hợp với học sinh chuyên toán, hi hi, đấy là nói chung chung như vậy, vì cũng có bạn học k chuyên mà, ^^

S

sontung91

Hic Hic ! Nghe thầy PHƯƠNG giảng 10 hiểu được có 0,5 . Giá mà có bài giảng của thầy KHẢI thì thích quá! Mong rằng hocmai.vn sẽ đăng tải các bài giảng của thầy KHẢI. Nếu không thì rất có thể ................

T

trantrungduc299

mình tham gia với nhé mong các bạn giúp đỡ mình mình hoc kém lắm nick của mình i_want_success_2009

S

sonti1900

Phù, add 1 loạt nick trong mí bạn mà chẳng thấy ai add lại để mình học vs :(... nick tớ này: hiepsy_donkihote_xumantra.... hờ hờ, dài chết người, :(( cố lên, còn mấy tháng nữa thôi, học tử tế kô là viền quê chăn..... Vợ đấy :(

S

sonti1900

Mấy bài giảng của thầy T.Phương đơn giản dễ hiểu thế còn đòi gì nữa trời ơi, cái quan trọng là đầy đủ, quá tốt rồi, :)

I

ichhieu

Cho mình tham gia với, mình học kém lắm :((. YM; thutinh_anhguiem_haynhat_thegioi
Bạn chủ Toppic đưa List nhưng người học nhóm ra để những bạn mới được add với.
Không biết có ai đã đưa ý kiến là đưa các bài giảng của thầy Khải lên chưa nhỉ, chứ học thầy Trần Phương mình càng đuối đi mất :(.

H

hd_kinh_can_90

Thành viện của nhóm:

( các cậu add vào nhé!^^)

1: Rubie_3009 ----> Phương Dung

2: Kon_nit_90 ----> Hiền

3: maianh_is_no1 ----> Mai Anh

4: long.live07 -----> Hoàng

5: missingyou_91

6: thao_nguyen_tuyet1290 ----> Xuân

7: tranphuocthinht -----> Thịnh

8: cuchuoi_company

9: smileboom_32 -----> Thọ

10: eragon09111991

11: gatay_9121 -----> Thủy

12: i_want_success_2009

13: hiepsy_donkihote_xumantra ----> sơn

14: thutinh_anhguiem_haynhat_thegioi

15: toriki_suzini

16: an_lucky142

17: kiss_love.nt222

18: kittylonely8998

19: naughty_boy_nd ------> Đăng

20: hizhiz_codon ------> Đức

21: yeuembonmua

22: coldheart_tth -----> Hùng

23: juniovn

24: battu_vitinh -----> Lộc

25: giveme_iloveyou_xiii-----> Tùng

26: viet_science411-----> Việt

27: vudinhvinh_1990
-----> Vinh

Các cậu ơi, hiện giờ trong nhóm có 27 bạn, vậy các cậu add nik các bạn ý vào nhé, hi hi, chúc vui! ^^

Last edited by a moderator:
H

hoangcon121

tớ học cạ 3 môn VIP, ngu cả 3, có jì mọi người giúp đỡ tớ náz :X:X:X:X
Y!M: le0_n3lly

V

vip_hln_2009

To cung muon tham gia :
Nick yahoo : thn_dqqh2009. Chung ta cung nhau TIEN LEN. Tat vui dc lam quen cac ban.Ho
Ho vaTen cua minh la TRAN HOA NAM

Last edited by a moderator:
S

sontung91

Cho mình tham gia với. Mình tên là TÙNG, nick YM: congtu_chande_pheloimat.
Mình nghĩ nên chọn 1 thời gian thích hợp để cả nhóm cùng lên mạng thảo luận, như thế sẽ dễ dàng hơn.

F

forever_lucky07

Xin chào các em, mọi ngưòi tham gia học nhóm ah, nếu có mọi thắc mắc hay gì thì các em có thể a thông qua nick hocmai.toanhoc nhé.
Chúc các em học thất tốt, đạt hiệu quả. Add nick anh nhé.

B

buiquanghien

ua sao to dang ki rui lai ko co ten .? nick to ne : h_buihien or xphamthixuan....... to ten la xuan . Xin chao cac ban nha

H

hd_kinh_can_90

ua sao to dang ki rui lai ko co ten .? nick to ne : h_buihien or xphamthixuan....... to ten la xuan . Xin chao cac ban nha

xin lỗi ấy nhé!
À cũng xin lỗi cả nhóm nha, dạo này tớ hơi bận, ở trên lớp nhiều bài quá, nên cũng k có thời gian lên học nhóm cùng các bạn. Tớ xin lỗi nha!
Mà các bạn mới thì cứ yên tâm, nhóm học lúc 10h tối đấy, các cậu add nik của các thành viên trong nhóm vào rồi trao đổi.
Thế nhé!
^^

H

hd_kinh_can_90

Bổ sung thành viên trong nhóm nè!
28:le0_n3lly
29:thn_dqqh2009------> Nam
30: mr.map_bank
31:congtu_chande_pheloimat------> Tùng
32:chick_hunter_2910
33:h_buihien or xphamthixuan------> Xuân
34:tran_thang230 ------> Thắng

Các cậu chủ động add nik của thành viên trong nhóm nha!
Tớ đã liệt kê đầy đủ nên việc add nik sẽ không còn gặp khó khăn nữa.
Chúc các cậu học nhóm vui vẻ!?^^

H

hathu21

Dù add nick của nhiều bạn nhưng tơ thấy việc học nhóm này không hiệu quả lắm, vì mọi người add nick của nhau nhưng thực sự không trao đổi nhiều, và không có lịch cụ thể rõ ràng , tớ chưa thấy hiệu quả của việc học nhóm này, đây chỉ là một số ý kiến trao đổi của tớ. Mong trưởng nhóm đề rõ lịch cụ thể để mọi người cùng tham gia, tớ nghĩ như vậy mới hiệu quả.

Top Bottom