[con trai].... con trai vô đối...ai là con trai thì nhào vô...(ver2)

V

vietntpt94

Lập Pic ra là để giúp đỡ, chia sẻ với nhau thui chứ chém làm gì cho mệt nguoi hả các bạn.Nếu bạn G nào thick chem B thì đưng có ny la B nua mà đi tìm ny la G nha :D các B kung tương tự vậy :D

T

traitimbangtuyet

Lập Pic ra là để giúp đỡ, chia sẻ với nhau thui chứ chém làm gì cho mệt nguoi hả các bạn.Nếu bạn G nào thick chem B thì đưng có ny la B nua mà đi tìm ny la G nha :D các B kung tương tự vậy :D
chả hiểu cái gì cả =))
có thể nói cụ thể k bạn :-?
mà bạn là boy hay girl rứa ??:D
thấy cách này là hợp nhất :))
nhưng mà hòa được 1,2 ngày à =))
các ngày sau thì war típ :D
đã có 1 hiện tượng tương tự =))

B

bin_iuem

ơ thế anh mystory đi rồi à
buồn ghê luôn
thế mà chưa kịp lập ra pic nào để tiễn anh ấy
mà bây giờ mọi người muốn dừng war thì bin cũng đồng ý hết luôn
vì thế chúng ta cùng bắt tay làm hoà nhé, ko biết được ko nữa, mọi người thấy thế nào

T

thongoc_97977

Tui ủng hộ hết mình
chiến tranh chi cho đau khổ,tan cửa nát nhà
cũng đến lúc phải hòa bình thui!

B

bin_iuem

R

ranmorishinichi

mystory :D : đi rồi hả =))=))=))=)) ( tốt đấy )
mọi người muốn hòa bình cả thì t cũng zậy thôi, lần trước chẳng wa là do tên mystory nói t vậy nên tức mới nói típ :D:D:D
hòa bình thì hòa bình, đằng nào thì có lẽ t cũng sắp rời họcmai mà :(:(:(

L

lolem_theki_xxi

:(
Hoàng, xin được gọi đích thân, Cho hoàng xin lỗi toàn thể pic, có lẽ h sẽ chia tay pic bằng những bài viết cuối cùng này. Đưng quên mystory nha. H sẽ ghé thăm pic trong 1 ngày nào đó. Và đây coi như là giây phút đẹp nhất nơi h được an ủi và sẻ chia cũng như xả stress.
H yêu tất cả.
Cho dù sao đi nữa..
Chúng ta mãi là bạn
H biết nói điều này là quá muộn
Bỏ qua tất cả cho H nha
Xin lỗi Ran, Cảm ơn muội lọ lem. Chúc vui vẻ những đồng chí của tôi thái, bin,... huhu, H không thể... Phải xa pic thôi, sẽ không có 1 tiệc chia tay nào.
Khi nào mọi người nghe bài hát này nghĩ đến h nha, h biết nói lời cảm ơn hay xin lỗi là chưa đủ nhưng h là người rất mộc h không biết phải nói gì cả...
XIN LỖI, những người bạn của tôi
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.html
:-o Ơ , tin động trời động đất gì đây ,
ka ơi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((.
Ka đừng có đi mà :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Lolem và tất cả mọi người sẽ không muốn ka đi đâu , vì vậy ka ở lại đi ka :(:)(:)(:)((
KA mà đi lolem nhớ ka lắm đó . Muội và cả nhà không giận ai trong pic này cả đâu , mọi người đều có lập trường và ý kiến riêng của mình < và ka cũng vậy mà > :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((.
P/S : KA ở lại với mọi người , , các tỉ tỉ - các kaka và cả với lolem nữa đi ka :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

B

beconvaolop

có kéo thì cũng đâu có giữ dc
Tốt nhất cứ để đi,sau này gặp lại nói sau
-->đừng ném gạch

T

traitimbangtuyet

boy và girl từ nay bình đẳng rùi :khi (4)::khi (4)::khi (4):
vui quá :)) ta đỡ phải tốn công sức để nghĩ ra cách chém gió :khi (56)::khi (56):
tối nay 7h đi dự tiệc thui :Mjogging::Mjogging::Mjogging::Mjogging:

R

ranmorishinichi

mọi người ơi, tớ xin lỗi nhé :(:(:(:(:(
tối nay tớ ko được onl :(:)(:)(:)((
pé Kitty : tỉ xin lỗi, ngày chia tay muội mà tỉ ko lên được :(:)(:)((
tỉ ghét muội :(:)(( vì muội bỏ tỉ mà đi trước, ko chờ tỉ :(:)(:)(:)(:)((
Mystory : tui cũng xin lỗi ông, :(:(:(, tui cũng bắn lại ông hơi wa :D:D:D:D:D:D:D
chia tay mọi người tui cũng chán lắm :((

B

bin_iuem

bihf tĩnh nào ran, có cần dời lại ngày ko ta
nhưng hôm nay là ngày cuối one_in_a_million, gọi tắt là bé mi, onl rồi

Top Bottom