[con trai].... con trai vô đối...ai là con trai thì nhào vô...(ver2)

0

01636651497

Cho phép em có ý kiến chen vô tí nhé ,
nếu con gái không vô đây quấy nữa thì đề nghị mấy ka cũng không được nói xấu tụi girl trong đây nữa nha , CẢ mấy tỉ nữa , cứ ở trong pic của con gái , thich bàn luận gì thì bàn luận , làm gì thì làm , quạy tung trời đất cũng được , miễn là không nói xấu con trai là ổn rồi .
Mọi người nể em út tí mà làm hòa đi nhá thưa các anh các chị iêu quý của lolem
nói xấu thì phải nói, nhưng mà tụi anh chừa em ra ha?=))=))=))=))=))=))=))=))

N

nhymkonbmt

èo...............tưởng con trai chuyển nhà là vì suy nghĩ lại,không nói xấu con gái nữa chứ
bên này 1 câu, bên kia một câu.biết khi nào mới chấm dứt được chứ?
lẽ ra không nên tồn tại pic con gái
và cũng không nên có pic con trai..........

N

nhantd97

Haizz, sao vừa zọn wa nhà mới mà thảm dzậy mấy boys sung lên đi chứ:khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122):

B

bin_iuem

sử dụng các bài thơ cho hay vào các anh em

ai thấy hay tks phát

L

lolem_theki_xxi

nói xấu thì phải nói, nhưng mà tụi anh chừa em ra ha?=))=))=))=))=))=))=))=))

:| Nếu các kaka thích war vậy tại sao lại còn đuổi các tỉ tỉ ra pic con trai :p:p . Đã thích đánh nhau rồi thì nếu các tỉ tỉ có nói gì các ka cũng chỉ vì các ka đưa ra lí do là phải chiến tranh và cũng vì các ka nói xấu con gái trước < muội không có ý nói các kaka > .
=> Tổn hại cả 2 bên , mọi người chỉ chăm chú tìm các điểm xấu của nhau để mà nêu ra , như vậy thì ai cũng mất đi danh dự của mình cả . Em nói thật đấy , qua mấy pic trước đã bao nhiêu là cái xấu của con gái và con trai được nói ra rồi . => Các tiền bối của lolem làm hòa đi được không ạ ?:|

Last edited by a moderator:
0

01636651497

bác bin lấy cái này được đấy,chuẩn không cần chỉnh,thank nhìu lên anh em ơi

0

01636651497

Nếu các kaka thích war vậy tại sao lại còn đuổi các tỉ tỉ ra pic con trai :p:p . Đã thích đánh nhau rồi thì nếu các tỉ tỉ có nói gì các ka cũng chỉ vì các ka đưa ra lí do là phải chiến tranh và cũng vì các ka nói xấu con gái trước :| < muội không có ý nói các kaka > .
=> Tổn hại cả 2 bên , mọi người chỉ chăm chú tìm các điểm xấu của nhau để mà nêu ra , như vậy thì ai cũng mất đi danh dự của mình cả . Em nói thật đấy , qua mấy pic trước đã bao nhiêu là cái xấu của con gái và con trai được nói ra rồi . => Các tiền bối của lolem làm hòa đi được không ạ ?:|
tụi huynh đâu có đuổi đâu, chỉ là con gái tự nhận thấy thua kém con trai nên tự rút ra đấy chứ=))=))=))=))=))=))=))=))=))

0

01636651497

Có nên thất vọng hay ko khi mà con trai nói con gái như thế này nhỉ
BẠn nên nhớ chúng ta , dù con trai hay con gái đều là con người, mà con người thì ko biết sủa đâu bạn
Bạn nói thật ko ăn khớp chút nào rồi :))
Thấy đoạn chữ hồng ko ;;)
Con trai lập pic mới chẳng lẽ con gái ko được vô ạ,phân biệt giới tính đến thế hay sao, và coi lại đi đoạn bạn viết đi nhá :))
2 vế ko đồng nhất chút nào, con gái tớcnơ ứ, bạn hiểu gì về con gái tớcnơ nào, có giỏi thì thử giải thích cho "con gái" hiểu tớcnơ là thế nào đi :))
NGU cứ thích tỏ ra nguy hiểm =))=))
đã ngu còn tỏ ra danger, không bít thì hỏi,anh nói cho:tớcnơ là thiếu 1 nst X trong khi nst bình thường là XX. người bị tớcnơ thường lì đòn và chai mặt=))=))=))=))=))=))=))=))=))
không phải không cho vào mà là tự biết đây là vùng của con trai nên không được vào,có con gái nào vào nhà vệ sinh nam không?, có con gái có duyên nào mà vào chỗ dành riêng cho con trai không chứ hở:)):)):)):)):)):)):)):))

K

kaka0000ka

Boy Nghe

Tất cả Boy chờ tui tạo cái nick mới cho hoành tráng nhé
Rùi vô cho đã

o-+o-+

B

bin_iuem

12 câu nói dối vô đối của con trai

nhớ, chỉ nói dối thôi, đừng có mà ham nhá, kakkakakakka

Thực tế, đôi khi những lời nói dối vô hại sẽ giúp đối phương nhẹ lòng và vui vẻ. Nhưng nếu đó là những lời nói dối có hại, và thường xuyên lặp lại thì con gái phải xem xét thật kỹ nhé. Nói dối, 'dẻo miệng' vốn là sở trường của phe con trai mà, phát huy thôi mọi người
boy vô đối

B

boynumberone

Đây rùi!!
Ta đã trở lại:D
Sao im thế?
Tất cả nổi zậy nào anh em!
Chúng ta là Boy=))
Phải chém hết tụi Gơn đi cho xã hội thanh bình@@

B

boynumberone

Thực tế, đôi khi những lời nói dối vô hại sẽ giúp đối phương nhẹ lòng và vui vẻ. Nhưng nếu đó là những lời nói dối có hại, và thường xuyên lặp lại thì con gái phải xem xét thật kỹ nhé. Nói dối, 'dẻo miệng' vốn là sở trường của phe con trai mà, phát huy thôi mọi người
boy vô đối

À há=))
Hay quá:khi (189)::khi (189)::khi (189):
Cho 1 tràng vỗ tay nào anh em !
:khi (128)::khi (128)::khi (128)::khi (128)::khi (128):

B

bin_iuem

hohoho, chém típ đi anh em
chứng tỏ sức mạnh của mình nào
ồ, bác boy làm em xúc động quá
chơi luôn dòng chữ thật to và câu nói thật ý nghĩa
thế mới là boy
đúng ko anh em

L

lolem_theki_xxi

Đây rùi!!
Ta đã trở lại:D
Sao im thế?
Tất cả nổi zậy nào anh em!
Chúng ta là Boy=))
Phải chém hết tụi Gơn đi cho xã hội thanh bình@@
KA ơi , ka nói câu gì nghe chả lọt tai tí nào , cho phép lolem được hỏi một câu nhá .
Phải chém hết tụi gơn cho thanh bình của anh thì trước hết anh về chém mẹ anh đi đã . < sr , mấy kaka khác , muội không có ý xúc phạm , chỉ vì ka này nói quá đáng quá mà thôi > :|
Bin : Câu này mà anh còn ủng hộ thì em thật khôgn thể chấp nhận được , sự sáng suốt của anh ngày trước đâu rồi ?
Ngày trước , chỉ cái nào đúng thì anh bin mới ủng hộ , tại sao bây giờ tứ ka của lolem ra nông nỗi thế này

B

bin_iuem

em gái à, để anh giải thích
mẹ thì đâu phải là gơn, mà phải gọi là phụ nữ
mà đã là phụ nữ thì sao mà chém được
thứ 2: gơn ở đây chỉ nói đến mấy gơn quậy phá, chăt chém boy thôi

B

boynumberone

trời gơn ở đây là gơn đang nói chuyện trong đây nè
Chứ ai nói người vô tội ở ngoài đâu
Haizzzz.............!
Cuộc đời lắm thương đau nhầm lẫn :)&gt;-

L

lolem_theki_xxi

ua r, lolem cũng là gơn đang nói chuyện trong đây mà , lolem cũng ủng hộ các chị mà , có ủng hộ các anh nói xấu con gái đâu ? Câu nhầm lẫn của anh đó không tính

L

lolem_theki_xxi

Đề nghị mấy ka của em vô pic con gái mà coi , bên đó bây giờ khôgn nói xấu con trai các anh nữa , vậy nên mấy anh cũng xin vui lòng tỏ rõ thiện ý của mình , xin đừng quậy phá con gái nữa <tức là đừng có ăn nói , rồi viết lung tung nói xấu về con gái >
nếu mấy ka đồng ý về chuyện làm hòa này thì cho lolem xin phép được rút ra khỏi pic con trai ,
Và xong chuyện này thì cho em út được kết luận :" Cả nhà mình lại iêu thương nhau rồi "
P/s : Nếu trận chiến này kết thúc hay quá , thế giới hòa bình trở lại .

M

meocon_dangiu_96

tks tỷ đã góp ý nhưng có phải là đệ muốn đâu, chỉ tại tụi nó thích war ấy mà
sr vì ko kịp báo cho mọi người biết
kể từ bây giờ tụi con gái ko còn sang đây nữa đâu anh em (mừng, hết réo)
cùng nhau chém nào
XD TG mới
KHéo đến là phải sửa lại cái tiêu đề pic thôi em ợ =))
Sửa lại là pic dành cho con trai + con gái+ 2 phai luôn :)):))
PS: tớ là con gái nhá, có ai ở giữa trai vs gái ko ạ :">

Top Bottom