[con trai].... con trai vô đối...ai là con trai thì nhào vô...(ver2)

M

mystory

NHững lời nói của bạn có vẻ "có văn hóa" hơn tớ ;))
Chết dở thế, tớ xin lỗi vậy :-j
Bạn ran thế nào tớ chẳng biết và tớ cũng chẳng quan tâm :-j
Tớ chỉ muốn nói lại với cái vế mà bạn nói con gái tụi tớ là sủa + mắc bệnh tớc nơ thôi í mờ :-j
Con gái mà đọc được thì ai chẳng giân, và ko may tớ lại đọc phải ;))
Văn chương tớ ko lai láng mà thừ hơi cãi nhau với bạn được :-j
Thông cảm cho tớ nếu tớ nói hơi quá
PS: MÌnh nói quá thật ư :-?

Thôi, không giận nữa đâu. ngày 1/8 mình sẽ chia tay pic gần vô năm học rồi. lo ôn tập thôi. Nếu ai mún nói chuyện thì chat nghe. nick mình nè: becausewearevietnamese
Không giận mèo nữa đâu cố gắng ăn nói cẩn thận. Mình hồi chiều có nóng cũng xin lỗi nha.

beconvaolop:
1.mystory nói văn hóa tí đê,--->vạ lây a e

làm ơn im lặng, người ta nói gì xía vào làm gì. Tôi tự biết mình đang làm gì. Không cần phải nói

B

beconvaolop

Thôi, không giận nữa đâu. ngày 1/8 mình sẽ chia tay pic gần vô năm học rồi. lo ôn tập thôi. Nếu ai mún nói chuyện thì chat nghe. nick mình nè: becausewearevietnamese
Không giận mèo nữa đâu cố gắng ăn nói cẩn thận. Mình hồi chiều có nóng cũng xin lỗi nha.

làm ơn im lặng, người ta nói gì xía vào làm gì. Tôi tự biết mình đang làm gì. Không cần phải nói
Nhắc nhở tí thôi,con trai cả
-->ko chịu trách nhiệm với những chuyện gì xảy ra trong comment này

M

mystory

Nếu như PLB còn tiếp tục đọc đc 1 cm của các thành viên xúc phạm lẫn nhau thì PLB sẽ lock pic vĩnh viễn và sẽ ko có 1 topic tương tự nào được phép lập ra.

Các thành viên hãy thể hiện mình là một người được học hành tử tế.

Thân!

hì, em thay mặt pic xin lỗi. Em có hơi giận anh bỏ qua nha. Chứ không khi xa pic này em ái náy lắm. Cảm ơn vì lời nhắc nhở. Khi vào pic khác em sẽ không quên điều này đâu.

D

doanngocthai

Tớ tuyên bố không chiến tranh nữa!!! Còn thời gian đâu mà chiến vs chả tranh!!! pp anh em nha!! anh em quyết định theo con đường chiến tranh thì chiến cho tới cùng nha, chúc mọi người thành công hé!!!
Có ai học giỏi tiếng anh không? nhận mình làm đệ tử nhé!!

O

one_in_a_milion

Tớ tuyên bố không chiến tranh nữa!!! Còn thời gian đâu mà chiến vs chả tranh!!! pp anh em nha!! anh em quyết định theo con đường chiến tranh thì chiến cho tới cùng nha, chúc mọi người thành công hé!!!
Có ai học giỏi tiếng anh không? nhận mình làm đệ tử nhé!!

mọi ng hết war rùi nè

^^

nếu DNT muốn học anh thì dk đi

cùng học đi

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=163803

TA muội cũng *** lắm:D

từ nay cố gắng học tập nha

pic này sẽ trở thành nơi mát mẻ (gió nhìu mà chả có ai chém^^)

cho ace ta nói chuyện sau ~ h học mệt mỏi...........

^^

O

one_in_a_milion

Cùng chơi nào

Chơi cho bớt "xì trét"

:D:D

Trò " Là Tôi Đây":cách thức ná ná trốn tìm
Luật chơi: Gồm 7 người, 6 người trốn, 1 người đi tìm. Chơi lúc 12h đêm. Người đi tìm sẽ ghi lên tay chữ "là tôi đây" or "tôi đây"
1 đứa đi tìm, khi đi tìm 6 người còn lại giơ bàn tay ghi chữ "là tôi đây" lên trước mặt người mà bạn tìm được và nói luôn : "là tôi đây". Tìm được đầy đủ thì tập trung họ lại 1 chỗ rồi đếm.Người đi tìm sẽ đếm từng đứa một. Khi đếm thì rõ ràng là có 6 người nhưng tự nhiên lại đếm thấy người thứ 7. Soi đèn vào thì chẳng thấy ai. Tắt đèn rồi đếm tiếp thì vẫn sờ thấy đứa thứ 7.
*Cảnh báo: nếu bạn có hỏi han hay ôm hôn hay đánh nó. Bạn sẽ chết...
Trò thứ hai: Trò"Rung chuông":chơi 2 người
Luật chơi" Lúc 11h30, 12h00(ma rất thích giờ này)Chơi ở cầu thang, thường thì hay chơi ở cầu thang gác xép. hai người đội tóc giả che mặt sao cho thật giống ma.(con gái tóc dài thì ko cần tóc giả), mặc đồ tàu(đồ của bọn cương thi ế).
Một người giả chết ở trên cầu thang bên cạnh có một cái chuông. Một người xuống Địa Ngục(tức là xuống cầu thang í) cũng giả chết. Lúc 12h người trên cầu thang bật dậy rung chuông, người dưới cầu thang phải chạy lên tầng thật nhanh
*Cẩnh báo: Nếu không lên nhanh sẽ chết.

N

nhymkonbmt

Qua con mắt của Con Trai, tuốt tuồn tuột những đồ điện tử có mặt trong nhà đều mang bóng dáng của Con Gái. Không tin hả, đọc thử mà xem!

*Con trai giữ bí mật của mình tốt hơn giữ bí mật của người khác, còn Con gái giữ bí mật của người khác tốt hơn bí mật của mình như Fire wall USB làm hàng rào bảo vệ truy cập cá nhân.

*Con trai tình nguyện làm chú “dế” mobile xinh xắn cùng buôn dưa chuột bán dưa lê với Con gái, bất cứ lúc nào có thể.

*Sự quan tâm khi thì rất ấm áp, lúc lại cực kì “cool”, y hệt cái điều hoà nhiệt độ dễ chịu Silver nano của Con gái làm Con trai... sướng tê.

*Con trai biến đôi mắt của mình thành máy quay video có gắn màn hình tinh thể lỏng, chộp ngay tức khắc những cử chỉ dễ thương của Con gái.

*Con trai không gọi con gái là loa phát thanh nữa đâu, như thế thật... “xúc phạm”; thay vào đó là... đầu đọc hifi :)

*Con trai không thích Con gái củ mỉ cù mì như cái máy thụ động cần remote điều khiển từ xa.

*Con trai luôn ngưỡng mộ một Con gái đa tài, năng động như cái laptop "quả táo" chất lượng cao.

*Con trai muốn nghe thật nhiều những lời ngọt ngào êm ái của Con gái như từ cái IPOD tối tân mới toe thế hệ 4+1 .

*Khi Con gái khóc, Con trai hiểu mình phải làm gì nhanh hơn một màn hình cảm ứng (RV 500 chẳng hạn)

*Khi Con gái buồn, Con trai sẽ là cái máy chiếu siêu tốc đem lại hình ảnh thú vị nhất khiến Con gái vui ngay tức thì.

*Khi Con gái cười, Con trai biến thành bluetooth đón nhận tia hồng ngoại.

*Khi Con gái dỗi, Con trai lúng ta lúng túng như bộ vi xử lí bị đột ngột thay đổi cấu hình.

*Con trai dễ bị đổ “rụp” bởi những Con gái có bề ngoài lạnh lùng như ngăn đá tủ lạnh, nhưng nhiệt huyết sống nóng như lò vi ba.

*Và bất kỳ lúc nào, bất kỳ ở đâu, những hình ảnh đáng yêu nhất của con gái luôn được con trai lưu giữ trong tim như thẻ nhớ của cái máy chụp ảnh kĩ thuật số! Thật đấy!

M

mystory

mọi ng hết war rùi nè

^^

nếu DNT muốn học anh thì dk đi

cùng học đi

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=163803

TA muội cũng *** lắm:D

từ nay cố gắng học tập nha

pic này sẽ trở thành nơi mát mẻ (gió nhìu mà chả có ai chém^^)

cho ace ta nói chuyện sau ~ h học mệt mỏi...........

^^

Tiếc ghê, mình không thích môn anh cho lắm cho dù học cũng không nỗi tệ.

Thôi Lý vẫn là hay nhất.

Chúc m chơi trò đó vui vẻ nha, h không có hứng thức tới 12 giờ khuya. huhu. đang mệt

M

mystory

Hoàng, xin được gọi đích thân, Cho hoàng xin lỗi toàn thể pic, có lẽ h sẽ chia tay pic bằng những bài viết cuối cùng này. Đưng quên mystory nha. H sẽ ghé thăm pic trong 1 ngày nào đó. Và đây coi như là giây phút đẹp nhất nơi h được an ủi và sẻ chia cũng như xả stress.
H yêu tất cả.
Cho dù sao đi nữa..
Chúng ta mãi là bạn
H biết nói điều này là quá muộn
Bỏ qua tất cả cho H nha
Xin lỗi Ran, Cảm ơn muội và lọ lem. Chúc vui vẻ những đồng chí của tôi thái, bin,... huhu, H không thể... Phải xa pic thôi, sẽ không có 1 tiệc chia tay nào.
Khi nào mọi người nghe bài hát này nghĩ đến h nha, h biết nói lời cảm ơn hay xin lỗi là chưa đủ nhưng h là người rất mộc h không biết phải nói gì cả...
XIN LỖI, những người bạn của tôi
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.html

M

meocon_dangiu_96

Qua con mắt của Con Trai, tuốt tuồn tuột những đồ điện tử có mặt trong nhà đều mang bóng dáng của Con Gái. Không tin hả, đọc thử mà xem!

*Con trai giữ bí mật của mình tốt hơn giữ bí mật của người khác, còn Con gái giữ bí mật của người khác tốt hơn bí mật của mình như Fire wall USB làm hàng rào bảo vệ truy cập cá nhân.

*Con trai tình nguyện làm chú “dế” mobile xinh xắn cùng buôn dưa chuột bán dưa lê với Con gái, bất cứ lúc nào có thể.

*Sự quan tâm khi thì rất ấm áp, lúc lại cực kì “cool”, y hệt cái điều hoà nhiệt độ dễ chịu Silver nano của Con gái làm Con trai... sướng tê.

*Con trai biến đôi mắt của mình thành máy quay video có gắn màn hình tinh thể lỏng, chộp ngay tức khắc những cử chỉ dễ thương của Con gái.

*Con trai không gọi con gái là loa phát thanh nữa đâu, như thế thật... “xúc phạm”; thay vào đó là... đầu đọc hifi :)

*Con trai không thích Con gái củ mỉ cù mì như cái máy thụ động cần remote điều khiển từ xa.

*Con trai luôn ngưỡng mộ một Con gái đa tài, năng động như cái laptop "quả táo" chất lượng cao.

*Con trai muốn nghe thật nhiều những lời ngọt ngào êm ái của Con gái như từ cái IPOD tối tân mới toe thế hệ 4+1 .

*Khi Con gái khóc, Con trai hiểu mình phải làm gì nhanh hơn một màn hình cảm ứng (RV 500 chẳng hạn)

*Khi Con gái buồn, Con trai sẽ là cái máy chiếu siêu tốc đem lại hình ảnh thú vị nhất khiến Con gái vui ngay tức thì.

*Khi Con gái dỗi, Con trai lúng ta lúng túng như bộ vi xử lí bị đột ngột thay đổi cấu hình.

*Con trai dễ bị đổ “rụp” bởi những Con gái có bề ngoài lạnh lùng như ngăn đá tủ lạnh, nhưng nhiệt huyết sống nóng như lò vi ba.

*Và bất kỳ lúc nào, bất kỳ ở đâu, những hình ảnh đáng yêu nhất của con gái luôn được con trai lưu giữ trong tim như thẻ nhớ của cái máy chụp ảnh kĩ thuật số! Thật đấy!
Hay nhỉ
Tự dưng iêu con trai ghê gớm :">
KO cãi nhau nữa quả là đúng :x

N

nguyentung2510

Hay đấy chứ. :)) :)) :))....................................................

B

beconvaolop

Cuối cùng,cũng kết thúc....................................................................................................
Đỡ mệt rồi
Đổi tên pic đi =))=))=))(nói thật đấy:))),cho nó đỡ phản cảm

T

traitimbangtuyet

Hoàng, xin được gọi đích thân, Cho hoàng xin lỗi toàn thể pic, có lẽ h sẽ chia tay pic bằng những bài viết cuối cùng này. Đưng quên mystory nha. H sẽ ghé thăm pic trong 1 ngày nào đó. Và đây coi như là giây phút đẹp nhất nơi h được an ủi và sẻ chia cũng như xả stress.
H yêu tất cả.
Cho dù sao đi nữa..
Chúng ta mãi là bạn
H biết nói điều này là quá muộn
Bỏ qua tất cả cho H nha
Xin lỗi Ran, Cảm ơn muội và lọ lem. Chúc vui vẻ những đồng chí của tôi thái, bin,... huhu, H không thể... Phải xa pic thôi, sẽ không có 1 tiệc chia tay nào.
Khi nào mọi người nghe bài hát này nghĩ đến h nha, h biết nói lời cảm ơn hay xin lỗi là chưa đủ nhưng h là người rất mộc h không biết phải nói gì cả...
XIN LỖI, những người bạn của tôi
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.htmlhttp://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.htmlhttp://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.htmlhttp://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.htmlhttp://mp3.zing.vn/bai-hat/Ban-Tinh-Ca-Dau-Tien-Duy-Khoa/ZWZAB9EW.html
cứ đi tự nhiên đi :))
khi nào gặp lại nhớ đến chém gió với ta nhá :))
mà bài hát cũng hay đấy chứ :-?
ran k bít có vui k ?? nhưng ta thì vui khỏi nói =))

B

boynumberone

:D:DPic này giờ sẽ chuyển thành pic Gơn+Boy
Ko chia như Boy vs Gơn nữa nha
Mọi người nhất chí nhá!!OK......

:khi (75)::khi (75)::khi (75):

O

one_in_a_milion

OK:D

Chào mọi ng

Hôm nay là hôm cuối muội onl

Cói ai muốn mắng muốn chửi thì cứ nói hết đi

LẦN CUỐI

=))

M

mungaaa

.......tặng mấy bạn vài câu đọc chơi!!!.........
=>Đừng tự hào vì nghèo mà học giỏi,Hãy tự hỏi vì sao giỏi mà vẫn nghèo.
=> Xấu xấu nhưng kết cấu nó hài hoà.
=> Luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu
=>không phải tôi hạ thấp bạn, vì bạn thấp thật
=>Thà nhịn đói chứ không nhịn nói.
=>Thà chết chứ ko chịu hy sinh
=>Có tiền thì đi xe hơi uống bia ôm,hết tiền thì đi xe ôm uống bia hơi.
=>Thứ 7 máu chảy về tim,lim dim đi tìm chỗ ngủ
=>Dân thường chơi đẹp, đè bẹp dân chơi
=>Hận đời đen bạc Hận kẻ bạc tình Hận cả gia đình Hận luôn hàng xóm
=>Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản
=>Không phải người đàn bà nào cũng đẹp và không phải người đẹp nào cũng là đàn bà
=>Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.
=>“Ba nghìn bát phở gà mà chả có miếng thịt chó nào cả!”
=>Một điều nhịn là chín điều nhục.
=>Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn.
=>"Em nai vàng ngơ ngác. Quần chết bác ngựa săn"
=>Ai cũng giữ lời hứa nếu họ còn nhớ đã hứa những gì.
=>Em đứng 1 mình em xinh nhất hội.
=>Sau khi chơi được 1h các bạn nên chơi thêm 23h nữa để nhâp viện dưỡng sức
=>Dù gái hay trai….cứ lai rai mà đẻ !
=>Xa quê con nhớ mẹ hiền
Con về gặp mẹ….lấy tiền xong con lại xa quê
=>Trên đồng cạn dưới đồng sâu
Chồng cày vợ cấy con trâu…..đi dzìa
=>Bình tĩnh tự tin không cay cú
Âm thầm chịu đựng trả thù sau
=>Nhớ quê ra đứng đỉnh đèo
Bỗng đâu thấy một chú mèo gâu gâu
=>Cười người chớ dại cười lâu
Cười hết hôm trước hôm sau lấy gì cười
=>Hôm qua anh đến nhà em
Ra về mới nhớ để quên 5000
Anh quay trở lại vội vang
Em còn ngồi đó, 5000 ...mất tiêu
=>Lúc bé , nghỉ học là chuyện lạ. Lớn lên mới biết, chuyện lạ là đi học... Lúc bé, tưởng đến trường là phải học. Lớn lên mới biết, đến trường còn được ... ngủ . Lúc bé, tưởng thi xong là hết. Lớn lên mới biết , sau thi còn có thi lại... Lúc bé, tưởng gặp lại thầy cô là ở nhà. Lớn lên mới biết, còn có thể gặp lại thầy cô ở trường nhiều lần... Lúc bé , tưởng điểm 10 mới là giỏi. Lớn lên mới biết, chỉ 5 thôi đã quý lắm rồi... Lúc bé, tưởng càng học càng giỏi. Lớn lên mới biết, càng học càng ngu đi.
=>Trời Đà Lạt lá rớt giữa mưa rơi
10 thằng đi học 7 thằng chơi
3 thằng đến lớp 2 thằng ngủ
Còn lại thằng kia cùng gật gù
=>Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ.
=>Trúc xinh trúc mọc đầu đình. Em xinh em hút thuốc lào cũng xinh.
=>Nhân nhượng là tự sát , độc ác là huy hoàng
=>Tôi yêu Việt Nam “đồng”
=>Con ơi , 2 giờ sáng rồi đấy, dạy rửa mặt rồi uống thuốc ngủ đi con
=>Từng nghe: Việc đi học cốt để yên thân, mạng sách tập óc không hề học, Như lớp ta từ trước, vốn quen trò quay cóp đã lâu, Kiểm tra quăng đại cũng xong, Không thuộc bài chép phao cũng thoát. Từ khoa học tự nhiên bao đời không làm bài tập, cùng khoa học xã hội mỗi tên vừa chép vừa rên. Tuy điểm số từng đứa khác nhau, song dưới 5 thằng nào cũng có. Bởi do: tiếng Anh ham chơi nên cóc học, Triết học không hiểu phải tiêu vong. 15 phút chết ngắt môn văn, kiểm 1 tiết chết tươi môn Sử. Phụ huynh chưa biết, cố giấu 1 phen.

=>Nhịn là nhục, cự là đục.....
=>Chia tay sớm bớt đau khổ
Miễn cưỡng không có hạnh phúc

:):):):):):):):)

Last edited by a moderator:
V

vietntpt94

Pic nay cũng phải thay đổi tiêu đề đi mấy ông.Các ông định chém sau lưng girl là xấu tính chảng thể hiện bản lĩnh đàn ông tẹo nào.Tốt nhât nam nữ bình đẳng còn để lại ấn tượng tốt về nhau.Thử nghĩ xem nếu trên TG nay mà chỉ có nam hoặc nữ thì nó tồn tại dc bao lâu? @-) Bắt tay giảng hòa + chào mừng các girl tham gia Pic :)>-

M

mungaaa

có lẽ các bạn nam hiểu nhầm rồi........
trước đây mình tạo pic con gái là có ý muốn khen con gái đẹp, con gái là number 1......thế nhưng có 1 vài bạn nam vào gây war....thế là đại chiến thế giới xảy ra, pic con trai thành lập, ông bin cũng thích war......mà bin lại là chủ pic............ thế mới đau!!!!!

Top Bottom