[con trai].... con trai vô đối...ai là con trai thì nhào vô...(ver2)

M

meocon_dangiu_96

đã ngu còn tỏ ra danger, không bít thì hỏi,anh nói cho:tớcnơ là thiếu 1 nst X trong khi nst bình thường là XX. người bị tớcnơ thường lì đòn và chai mặt=))=))=))=))=))=))=))=))=))
không phải không cho vào mà là tự biết đây là vùng của con trai nên không được vào,có con gái nào vào nhà vệ sinh nam không?, có con gái có duyên nào mà vào chỗ dành riêng cho con trai không chứ hở:)):)):)):)):)):)):)):))
Càng nói càng thấy bạn này NGU :))
Ngu đâu cho hết :)):))
Đặc điểm của bệnh Tớc nơ là: Bệnh nhân có 1NST giới tính X ( cặp NST số 23 chỉ có 1 NST - OX). Người lùn, cổ ngắn, tuyến vú ko phát triển, sống đến lúc trương thành nhưng ko có kinh nguyệt, tử cung nhỏ, thường mất trí và ko có con
CÒn cái "lì đòn, chai mặt" thì hiện tại chưa có trường hợp người tớc nơ bị cái đó, chẳng lẽ cái này mới ư :-?
PIc nói là của con trai nhưng đâu cấm con gái được vào chứ :))
PS: đang nói chuyện tự nhiên lôi cái NVS vào đây làm gì thế ko biết :-j
Dở hơi rồi chăng :))
Bộ nếu nói như bạn này chắc pic này dành cho con trai đi VS nên con gái ko được vào nhìn à :)):)):))

R

ranmorishinichi

Mystory : bố mẹ nhok ko dạy được nhok àh mà để mày vô học vậy :)):))
hay là đi bụi nhiều rồi nên kinh nghiệm đầy mình ?????????
chị đã khinh ko thèm nói nữa thì liệu hồn mà ngậm vào nhá
đã ngu thì đừng có cố tỏ ra là nguy hiểm, nói với cái loại mày chỉ tổ bẩn mồm, nhưng mà ko nói thì lại tưởng ta sợ
lên chị mày phải nói, mày ko nhất thiết phải thể hiện cái sự vô học, bẩn thỉu, đê tiện, hèn hạ ấy ra ở đây nữa đâu
vì ai cũng biết rồi mà B-)B-) ( nhà thằng này có tuyền thống ngu + mắc bệnh đao + claiphento )
Bin : tại thằng kia nói chị ở pic trước nên giờ mới vào xử
nếu ko ai nói t nữa thì cũng chả thèm vào nữa
đâu

M

mystory

Nguyên văn bởi meocon_dangiu_96
Có nên thất vọng hay ko khi mà con trai nói con gái như thế này nhỉ
BẠn nên nhớ chúng ta , dù con trai hay con gái đều là con người, mà con người thì ko biết sủa đâu bạn
Bạn nói thật ko ăn khớp chút nào rồi
Thấy đoạn chữ hồng ko
Con trai lập pic mới chẳng lẽ con gái ko được vô ạ,phân biệt giới tính đến thế hay sao, và coi lại đi đoạn bạn viết đi nhá
2 vế ko đồng nhất chút nào, con gái tớcnơ ứ, bạn hiểu gì về con gái tớcnơ nào, có giỏi thì thử giải thích cho "con gái" hiểu tớcnơ là thế nào đi
NGU cứ thích tỏ ra nguy hiểm

Nè đừng tưởng làm mox thì làm gì cũng được nha. Người ta có thể sống không vào pic này nhưng phải công bằng chứ. Con gái chửi con trai là đao(con ran đó) thì con trai chửi lại tơcnơ bình thường mà. Con gái chả xúc phạm con trai ngu sao
nhà thằng này có tuyền thống ngu + mắc bệnh đao + claiphento
Cái này xúc phạm trực tiếp phạt nó đi. Với lại tôi ghi sủa quẩn quơ như vậy nói ai đâu. Ai có tật giật mình. Tôi nói con chó nhà tôi không được à. Thế mà còn rõ bự miệng. Nói thật nha về khám lại thần kinh coi có vấn đề không. Làm ơn ăn ở có đức xíu bữa sau mới có chồng có con được không thì ráng mà nghe những gì ta nói. Không có diễn đàn này còn diễn đàn khác xin lỗi nha anh đa tài lắm qua diễn đàn guitar pro kìa xem ai hơn. Ta nói cho vui thôi, chứ thực ra bọn bây hè nhau cả. Dù sao thì nhớ đó. Đừng có để ta nói lại không ta trù. ta nói trước lúc đó ta trù đừng khóc. Xem lại mình đi đáng cho người ta noi gương chưa...

M

mystory

Càng nói càng thấy bạn này NGU :))
Ngu đâu cho hết :)):))
Đặc điểm của bệnh Tớc nơ là: Bệnh nhân có 1NST giới tính X ( cặp NST số 23 chỉ có 1 NST - OX). Người lùn, cổ ngắn, tuyến vú ko phát triển, sống đến lúc trương thành nhưng ko có kinh nguyệt, tử cung nhỏ, thường mất trí và ko có con
CÒn cái "lì đòn, chai mặt" thì hiện tại chưa có trường hợp người tớc nơ bị cái đó, chẳng lẽ cái này mới ư :-?
PIc nói là của con trai nhưng đâu cấm con gái được vào chứ :))
PS: đang nói chuyện tự nhiên lôi cái NVS vào đây làm gì thế ko biết :-j
Dở hơi rồi chăng :))
Bộ nếu nói như bạn này chắc pic này dành cho con trai đi VS nên con gái ko được vào nhìn à :)):)):))

Khôn đó. Chính xác là đây là pic con trai, con gái như lọ lem thì vào. Còn lại người không có tư cách không được vào.
Luật xâm phạm nhà ở:

Vấn đề xâm phạm chỗ ở.....có nghĩa là nó tồn tại một hành vi mang tính xâm phạm chỗ ở của người khác như A đang ở ngôi nhà hợp pháp do mua được từ B nhưng mà con trai của B luôn tới nhà A gây rối, đập phá và làm ảnh hưởng tới cuộc sống sinh hoạt của gia đình ông A. Như vậy hành vi của B được coi là đã xâm phạm chổ ở của gia đình ông A.

P

phalaibuon

Nếu như PLB còn tiếp tục đọc đc 1 cm của các thành viên xúc phạm lẫn nhau thì PLB sẽ lock pic vĩnh viễn và sẽ ko có 1 topic tương tự nào được phép lập ra.

Các thành viên hãy thể hiện mình là một người được học hành tử tế.

Thân!

B

boynumberone

Thôi đc
Từ giờ Nam nam nữ nữ thụ thụ không bất thân nữa
mà bất hòa...
Ok chứ các chú!
Không kẻo tụi gơn lại choé lên
[/SIZE

V

valyn_khanh_hoa

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
làm gj` choé lên như bác nói chứ
chỉ là bảo vệ nền tự do cho tổ quốc mà thôi:D

B

bin_iuem

lời của chị PLB nói có phải là cảnh cáo ko ta
mọi người chủ ý nha
cẩn thận nhé
ko là chẳng có nơi nào để chém tụi gơn đâu

M

mungaaa

eo...........tận trang 6 rồi cơ ah???????
nhanh nhỉ!!!!!!
con trai coi thế mà sủa nhiều hơn con gái(không có ý gây chiến)!!!!!
;);););););)

D

doanngocthai

Tớ thấy nên loại bỏ từng đối thủ một, OK, con ran rất hay xúc phạm con trai chúng ta, chúng ta xử nó trước đc ko anh em? Còn muốn hòa bình lập lại thì con gái nói câu gì cho dễ nghe cái, nhất là con ran (trừ lolem )

M

meocon_dangiu_96

Nè đừng tưởng làm mox thì làm gì cũng được nha. Người ta có thể sống không vào pic này nhưng phải công bằng chứ. Con gái chửi con trai là đao(con ran đó) thì con trai chửi lại tơcnơ bình thường mà. Con gái chả xúc phạm con trai ngu sao

NHững lời nói của bạn có vẻ "có văn hóa" hơn tớ ;))
Chết dở thế, tớ xin lỗi vậy :-j
Bạn ran thế nào tớ chẳng biết và tớ cũng chẳng quan tâm :-j
Tớ chỉ muốn nói lại với cái vế mà bạn nói con gái tụi tớ là sủa + mắc bệnh tớc nơ thôi í mờ :-j
Con gái mà đọc được thì ai chẳng giân, và ko may tớ lại đọc phải ;))
Văn chương tớ ko lai láng mà thừ hơi cãi nhau với bạn được :-j
Thông cảm cho tớ nếu tớ nói hơi quá
PS: MÌnh nói quá thật ư :-?

B

beconvaolop

pic này vắng hơn pic trước-->bắt tay rồi à(hoặc nản quá,hoặc theo chỗ khác)
Lí do khác là hầu hết đều ngừng (cả 2 phe)-->tốt nhất kí hiệp định cho nó nhanh
1.mystory nói văn hóa tí đi,--->vạ lây anh em đều là con trai
2.Các bác con gái vào đây đừng có chém quá
3.Làn sóng chửi nhau bị mod dập tắt rồi:)),tốt nhất lấy học tập ra mà đọ
4.Rút tên ra khỏi thành viên của pic,tu chí học hành đây
p/s cho con trai:lấy toán ấy,văn thì hầu hết là ko bằng rồi:)):)):))
p/s 2:tui ở phe hòa giải(sau nhiều lần nc vs girl mà ko nói dc)-->đừng có ném gạch vào đầu tui là dc rồi(thanks cũng dc:)))

Last edited by a moderator:
Top Bottom