Văn $\color{Blue}{\fbox{Topic Hot}\bigstar\text{Thảo Luận Về Môn Ngữ Văn}\bigstar}$

T

tieuyetdethuong1

Tự làm mà bạn.Tớ lấy nguồn đâu ra........................................................................................................

Last edited by a moderator:
T

tieuyetdethuong1

Cảm ơn bạn nhiều......................................................................................................................

T

tieuyetdethuong1

Chào bạn.Rất vui được làm quen với bạn...........................................................................................

T

tieuyetdethuong1

Công nhận bạn đúng là mod tích cực.Giờ này đã online rùi.........................................................................

T

tieuyetdethuong1

Thôi.GIờ bạn chịu khó ngồi tìm bài xác nhận cho đỡ buồn nha.Hôm qua tớ online cả tối nên giờ phải học bù để chiều đi học.Tớ còn chưa ăn sáng đây này.Bye nha.

T

tieuyetdethuong1

Uk.Bạn đi đi.Không có việc gì làm thì vào trang cá nhân của bạn nha.Tớ để lại lời nhắn rồi.Không dám nói ở đây sợ bị xóa bài.

1

123khanhlinh

Bà chúa thơ nôm chính là bà Hồ Xuân Hương(1772-1822)
nổi tiếng cuối thế kỷ 18, đầu thể kỷ 19
các bài thơ tiêu biểu của bà đến thời nay vẫn còn được ưa chuộng: Bánh trôi nước, Đề đền Sầm Nghi Đống,...

Ai đó bổ xung thêm nha ^^

T

thuydung97

đã gần 700 thảo luận rồi cơ đấy
dạo này chị bận quá,không onl nhiều
chị đang dự định viết 1 cuốn sách, đặt tên là :cuộc sống muôn màu,nội dung là khuyên các bạn trẻ nên sống cống hiến cho tổ quốc,chứ đừng suốt ngày ở nhà ngủ,chơi,....
các bài viết ở trong chị tổng hợp truyện của các bạn trẻ trên thế giới đang làm để giúp ích cho trái đất,...vài câu chuyện triết lí sống như hạt giống tâm hồn....
một cây làm chẳng nên non,nên chị muốn xin ý tưởng của mọi người
ok.
yên tâm đi......chị sẽ cảm ơn nhiệt tình ^^

Top Bottom