Văn $\color{Blue}{\fbox{Topic Hot}\bigstar\text{Thảo Luận Về Môn Ngữ Văn}\bigstar}$

T

tieuyetdethuong1

Tớ học biểu cảm rồi.CHưa học nghị luận.......................................................................................

T

tieuyetdethuong1

Hỏi lớp mấy mà cũng bị xóa bài sao???Vậy vào trang cá nhân của bạn để hỏi vậy.
Tớ vừa thi kiểm tra bài viết số 1 viết cũng hay lắm đăng lên chắc bạn cũng phải khen.Định lấy bài đó đi thi cây bút trẻ nhưng mà dài lắm đánh mỏi tay cũng chả xong.Tớ làm tới 2 tờ kiểm tra campus cơ.

L

leemin_28

Hỏi lớp mấy mà cũng bị xóa bài sao???Vậy vào trang cá nhân của bạn để hỏi vậy.
Tớ vừa thi kiểm tra bài viết số 1 viết cũng hay lắm đăng lên chắc bạn cũng phải khen.Định lấy bài đó đi thi cây bút trẻ nhưng mà dài lắm đánh mỏi tay cũng chả xong.Tớ làm tới 2 tờ kiểm tra campus cơ.
Ah! bài đó đề của mình hình như là tả cảnh dòng sông buổi chiều! hj chém được có 3 trang thôi! đề tả mà nên viết ngắn lắm! bạn thi cấp huyện ko?

L

leemin_28

Thi cái gì???Ý tớ là làm bài TLV số 1 sgk cơ.Tớ là tả 1 quang cảnh em có dịp quan sát trong kì nghỉ hè

Hj! cô giáo mình không cho làm đề trong đó! lớp mình lớp chọn nên đề các môn toàn khủng thôi! hây tả cảng\h dòng sông ko được buổi sáng trưa hay tối mà phải là buổi chiều! cố yêu cầu nhiều lắm! sử dụng nghệ thuật đủ thứ! hây bài đó chắc ăn điểm vì mình dùng điệp ở cuối bài và nêu triết lý! với trong bài nhiều hình ảnh nghệ thuật,...

B

byakura

nói chung hai cái đó cái nào cũng cứ .... sao ý! hây mấy cái loại văn tự sự! mình chém gió kiếp khủng@

ờm công nhận cái loại văn tự sự chém sướng kinh... theo mình nhớ thì mấy bài tự tự của mình toàn tự bịa ra không à... cơ mà điểm vẫn cao mới kinh:D:D

T

tieuyetdethuong1

Cố gắng thêm chút nữa để có 50 bài
Lớp tớ cũng lớp chọn 1.Cô chấm rất khó ăn điểm.Cao nhất tớ chỉ được 8 và chưa có đứa nào chạm đến 9.Mong bài này mình được 9 trời ơi tớ khát khao quá..........

T

tieuyetdethuong1

Tại cô bạn dễ thui.CHứ lớp tớ khó lắm cơ.Mong cho bài này tớ được 9.Tớ đã cố gắng rất nhiều cho bài này.Đây là tất cả công sức của tớ.....................................

L

leemin_28

cô mình ý hả! giáo viên giỏi đấy! có hơn 15 năm kinh nghiệm! bá đạo của tỉnh chuyên đi chấm bài đó! dễ đấy!

T

tieuyetdethuong1

Uk.CHúng tớ học ngày học đêm đây này.Đứa nào cũng tranh thủ từng giây trên lớp đó bạn

T

tieuyetdethuong1

À tháng sau có thi cây bút trẻ không???........................................................................................

Top Bottom