Văn $\color{Blue}{\fbox{Topic Hot}\bigstar\text{Thảo Luận Về Môn Ngữ Văn}\bigstar}$

K

kyucthoigian

h đang thấy nó rầm rộ lắm.cái này thi gay lắm đó.danh cho thcs và thpt mà.sao k tham gia

K

kyucthoigian

mình nghĩ điểm khó nhất k phải dẫn chứng mà chính là luận điểm mình đưa ra phải phù hợp

L

leemin_28

mình học mà phải gò bó rập khuôn trong một kiến thúc nhất định thì nhàm chán lắm!

L

linhnguyen2k

Cách khó nhất khi viết văn nghị luận??

Theo mình nghĩ cái khó nhất là về mặt luận điểm phải rõ ràng luận cứ phải xác thực và lí lẽ phải thuyết phục bạn ạ...:v:):-*/:)

K

kyucthoigian

k biết trường bạn đã phổ biến cái này chưa.nhưng theo mình bít hình như cả nước đều có phổ biến rùi

T

thuydung97

toàn mấy cao thủ văn
.................
^^
chị chưa thi văn bao giờ,vì chị học khối c là do chán đời,đi thi địa là do duyên nợ,mãi ko dứt được
thật luôn
chị học văn là để chỉ thi đại học
còn chị thích đọc sách văn học,làm thơ và viết văn tự sự cơ
chẳng thích thể văn nghị luận tẹo nào....toàn cứng nhắc

B

byakura

toàn mấy cao thủ văn
.................
^^
chị chưa thi văn bao giờ,vì chị học khối c là do chán đời,đi thi địa là do duyên nợ,mãi ko dứt được
thật luôn
chị học văn là để chỉ thi đại học
còn chị thích đọc sách văn học,làm thơ và viết văn tự sự cơ
chẳng thích thể văn nghị luận tẹo nào....toàn cứng nhắc

còn em thì cũng do cái duyên thôi
năm lớp 6 em thi toán nhưng thầy ĐK nhầm thi văn, bất lắm mới đi thi nhưng ai ngờ dính giải =]] Thế rùi học văn tới giờ lun nè

L

leemin_28

các bạn học văn theo cảm hứng ý nhỉ! mình chắc ưa từ hồi lớp 5 thi Giao lưu HSG được 24/30 điểm cao nhất huyện nên thích!

K

kyucthoigian

ừm .mình làm văn theo cảm hứng mà.đa số là viết từ cảm xúc của mình.minh chỉ nhớ mình bắt đầu giỏi lên từ cái bài. người sống mãi trong tim tôi

B

byakura

hix... hên xui thôi chứ cách hành văn của tui nó dở tệ... đọc nó cứ lủng củng thế nào í

T

thuydung97

thời chị học cấp 1 có ít cuộc thi năng khiếu lắm,nên lên lớp 8 chị mới được thi huyện

Top Bottom