Văn $\color{Blue}{\fbox{Topic Hot}\bigstar\text{Thảo Luận Về Môn Ngữ Văn}\bigstar}$

L

leemin_28

mình thích học TLV gét tiếng việt chính vì thế hồi cấp 1 học văn rốt nát nhất lớp! may sao lên cấp 2 tự dưng lại ổn thế!

L

leemin_28

hè! hây hôm đi thi huyện chữ mình xấu nhất huyện mà vẫn được giải siêu cao! nói chung hơi bất ngờ! cô bảo hây em mà thi được giải nhì chắc phúc lắm! anh mình thì bảo may hôm đó trời mát nên họ mới cố gắng đọc bài của em!

B

byakura

hè! hây hôm đi thi huyện chữ mình xấu nhất huyện mà vẫn được giải siêu cao! nói chung hơi bất ngờ! cô bảo hây em mà thi được giải nhì chắc phúc lắm! anh mình thì bảo may hôm đó trời mát nên họ mới cố gắng đọc bài của em!

thì tại cậu học giỏi ... như tui chữ xấu văn dốt, đi thi toàn mấy giải lẹt đẹt chả có cái nào ra hồn cả =]]]]

K

kyucthoigian

sặc.câu nói bá đạo.hẳn là mát.vậy năm nay thi nữa k****************************???????????

K

kyucthoigian

có ai thi kiến thức liên môn k nhỉ************************************************************************************??

C

cherrynguyen_298

Cho mk hỏi: điểm khó nhất khi làm bài văn nghị luận xã hội là gì? mk nghĩ là dẫn chứng....

Top Bottom