CLB những người yêu thích rubik

V

vuduyhungchuot

Cái này hot nha.Anh chưa nhìn thấy bao giờ ấy.Ngưỡng mộ ghê :khi (176):

Hot gì anh? Con này cấu tạo giống 3x3, nhưng do nó bị "bắt chẹt" vì cái kiểu xoay của nó (đã xoay là phải xoay 2 mặt đối diện, xoay đủ [TEX]180^o[/TEX]), nên dễ hơn nhiều. Kỉ lục đầu tiên của em con này là 16s (còn kỉ lục 3x3 là 22,95s).

M

mystory

Cho em gia nhập nhóm với nha. Em mới biết chơi.
Em chỉ chơi được một mặt thôi. HIC
Các anh chị chỉ em với

V

vuduyhungchuot

Hôm qua mua 2 con 3x3, mỗi con 35k, rồi ghép lại thành được con này, hay cực.
picture.php

T

thuymiz

tớ thích rubik nhưng mà tớ chơi *** quá
coi như tớ chỉ bjt thưởng thức nghệ thuật thui =))
mà dù sao tớ cũng là girl mà nhỉ ;))

V

vuduyhungchuot

tớ thích rubik nhưng mà tớ chơi *** quá
coi như tớ chỉ bjt thưởng thức nghệ thuật thui =))
mà dù sao tớ cũng là girl mà nhỉ ;))

Girl hay boy, ai chơi mà chẳng được chị? Cái này cũng nhiều cái lợi, lợi nhất là việc cưa gái (mặc dù em chưa bao giờ thử cưa :D).

L

lucprokuteqb01

Đâu phải chỉ một ít thủ thuật là che mắt được anh.
Các bạn nhìn rõ đi, cái ni anh í lấy mất 3 cái nới đó rồi để vào thế thôi :(( , chứ đâu phải , nếu không sao quay được hả anh
Tiện thể ai có thể cho em công thức F2 L của Rubik nhá ( đừng nói quay Rubik mà không biết F2 L chứ )

Em đố các anh công thức này quay cái gì : R U R' U R R U R'
Ai muốn sô lô Rubik với em không thành tích của em là : 32s ai không tin có thể PM tham khảo

V

vuduyhungchuot

Đâu phải chỉ một ít thủ thuật là che mắt được anh.
Các bạn nhìn rõ đi, cái ni anh í lấy mất 3 cái nới đó rồi để vào thế thôi :(( , chứ đâu phải , nếu không sao quay được hả anh
Tiện thể ai có thể cho em công thức F2 L của Rubik nhá ( đừng nói quay Rubik mà không biết F2 L chứ )

Em đố các anh công thức này quay cái gì : R U R' U R R U R'
Ai muốn sô lô Rubik với em không thành tích của em là : 32s ai không tin có thể PM tham khảo

Ừ, xin lỗi, cái phần sticker đó tạm thời chưa tháo ra được.
Thành tích đó cũng bt thôi, nếu gà mà vẫn may (xong OLL phát được PLL luôn) thì 29,54s (anh Hưng nè B-)).

H

hoangha8394

Mới có cục Master morphix nhưng chưa biết cách giải .Nghịch ngu 1 lúc rồi không quay lại được như trước nữa =.="

V

vuduyhungchuot

Mới có cục Master morphix nhưng chưa biết cách giải .Nghịch ngu 1 lúc rồi không quay lại được như trước nữa =.="

Master morphix thực chất nó là 3x3x3 mà anh. Mình thường nhìn vào mặt hình tam giác của nó nên bị rối là phải :)). Em trước cũng bị rối như anh. Nếu nhìn vào cạnh thì sẽ thấy cái cạnh 2 màu sẽ là tâm của 1 mặt 3x3, 4 miếng giữa miếng "tâm" của hình tam giác và miếng góc của hình tam giác sẽ là cạnh của cục 3x3, 2 miếng tâm tam giác đối nhau và 2 miếng góc tam giác sẽ là góc của cục 3x3. Đọc hơi khó hiểu nhưng nhìn kĩ thì thấy ngay mà anh. Chúc anh may mắn :).
P/S: Cục của anh là cục 4 màu hay cục 1 màu ạ?

N

nguyenvanlam9a

Có ai có cách xoay rubik 5x5x5 bằng hình ảnh ko? e nhìn mấy cái video ko hiểu gì hết

D

didaumavoi

cho em ra nhập vơi em là girl mới chơi được 3x3 thôi đang thử 4x4 những cả hướng dẫn với video chả hiểu j
em không hiểu cách giải tâm như thế nào

Top Bottom