CLB những người yêu thích rubik

V

vuduyhungchuot

Hôm nay lên smart kids, mua được 2 con, các bạn xem qua nhé:
picture.php

Đây là cục square, nhưng không nhớ biết là square mấy. Các bạn đem hình này lên http://rubikvn.org tìm xem đây là square mấy hộ mình nha.
picture.php

Đây là rainbow ball. Trò này giống cái trò xếp hình bằng cách di chuyển các miếng ghép của bọn trẻ con ấy mà.

V

vuduyhungchuot

Phiền mọi người tìm giúp mình cách giải cục super square 2 tầng hộ mình.

V

vuduyhungchuot

Đây là con super square 2 nè:

Các anh tìm hộ em tài liệu hướng dẫn giải con này được không?

V

vuduyhungchuot

À, sorry anh, em tìm thấy cái giống hệt nó rồi. Cái này giống cục super square 1, mà cục super square 1 thì lại giống square 1, nên giải square 1 là ra hết cả đống.

V

vuduyhungchuot

Anh Hà tìm hộ em cách giải 4x4x4 theo cách của Yau hộ em cái. Em thấy mấy video rồi, nhưng dạo này đang bận học nên không học được.

T

thienlong_cuong

Mình cũng là 1 fan của robic ! Ai chỉ mình cách giải với (p/s: ko biết cách giải , toàn xoay đc 2 mặt , nản !)

H

hoangha8394

Anh Hà tìm hộ em cách giải 4x4x4 theo cách của Yau hộ em cái. Em thấy mấy video rồi, nhưng dạo này đang bận học nên không học được.

Cái này đúng là tìm tài liệu khó thật,chỉ tìm thấy clip hướng dẫn ko thui ah` :(:(:(
Bao giờ ai học xong cái này làm cái tài liệu cho anh em (4x4x4 mình chỉ học cách cơ bản thui ah` :D )

T

thayboiso1

tui mê rubik lắm nhưng không biết chơi

Tui đang kiếm rubik 2x2 để tập chơi mà không thấy bán

V

vuduyhungchuot

Bạn mà ở Tiền Giang thì xa quá, nhưng nếu có dịp thì có thể đến TPHCM (cái này mình không biết nha, bạn cứ tìm trên mạng ý) để mua.

V

vuduyhungchuot

Hôm nào anh thử đặt mua cục void cho em cái. Đợt trước lên Smart Kids nhưng họ không có.

V

vuduyhungchuot

Anh thử tìm hộ em "trụ sở" của nó ở đâu, để đợt nghỉ hè này em lên thử xem có những cục em đang tìm không.

H

hoangha8394

Anh thử tìm hộ em "trụ sở" của nó ở đâu, để đợt nghỉ hè này em lên thử xem có những cục em đang tìm không.

Thế chú chưa vào cái link anh để hả,có hàng nào thì trong web nó đã để hoặc nếu ko thì điện liên lạc với người ta mà hỏi,còn lằng nhằng trụ với chả sở :))

Top Bottom