các bạn thi vào 10 vào đây trao đổi YM nào ^^

K

kuro169

hoangmicr said:
này , bạn đừng có xoắn mình nhé , mình ko rảnh đâu , có xoắn gì thì đợi mình thi xong nhé , uh thì 8,1 ko giỏi đấy , bạn dc 8,1 ko thế ??? Thì có nhìu người giỏi hơn mình đấy , mình đâu có khẳng định là mình là người giỏi nhất đâu hả bạn ????

Uh, biết vậy.... văn tớ cũng chưa được 9,0.... chỉ có 8,7 thôi ....

C

cobetuoiteen

uhm, thui thui, hai bạn đừng cãi nhau nữa mà, đợi thi xong rùi cãi hok dc hã, bây giời lo ôn bài đi.
Hic :(

H

hoangmicr

uk` , bạn giỏi rùi , mình bik rùi , thế đi ha :D
mình đâu có nói là giỏi hơn bạn đâu ha .......

L

l4dyb4by9x

ai cần giúp đỡ nào tôi ss lun pmm yahoo: gjrlb4by_tjmx4kut3_02 môn ji cũng đc trừ các môn phải học thuộc như sử ,sinh

H

haruchan_bx93

tui cần giúp đó mấy bai toán tui post hem có ai trả lời cả giup tui đi

H

haruchan_bx93

hoangmicr giúp mình môn văn nhá! giúp mình cách làm bài văn nghị luận về 1 bài thơ (đoạn thơ) nhé. Mình dôt lém

I

ilovecr15

chào Mi, bạn cũng ở cam ranh à

mình tên là vân,nói thật mình đang gặp khó khăn về môn văn... hjx hjx :(( pà cô dạy văn lớp mình nhập viện rồi đến h` mình vẫn không có học văn ai.Nếu bạn có đề về văn học lớp 8 thì cho mình mượn tham khảo nha.Mình học trường Nguyễn Trọng Kỷ đó.

H

hoangmicr

ilovecr15 : bạn ở Cam Ranh luôn hả ??add nikc Ym mình nha ^^
mình có mấy bài lớp 8 là Quê hương , ông đồ và khi con tu hú , hịch tướng sĩ , nhật kí trong tù ,...

P

phohp

hj

chÀO mỌi ngƯời nÁ mÌnh thAm giA vỚi đc hEm ad nIk mÌng nÁ lazy_lady_hp cỨ gỌi mÌng nÀ lazy tẤt cẢ cÁc mÔn mÌng hỌc đỀu ngU :D :D

H

h30su4_nt_1210

hì hì...mình bon chen với...năm nay mình cũng thi tốt nghiệp THCS....nick 4rum của mình cũng là nick chat luôn đó....mình thì văn ngu hơn toán....giúp mình môn văn nha :) >:D<

L

langtunhangheo

oe oe!!!!!!! bộ có định ôn thj hok cho tui ôn với. Chư ôn kỉu j` mà toàn hoj? nick Y!M hoaj` :-/ :-/ :(( :((

H

hoangmicr

ọc ọc , thì tui hỏi nikc YM để add nói chuyện để hỏi ôn thi chứ sao
post lên forum có ai trả lời tui đâu =.=

Top Bottom