các bạn thi vào 10 vào đây trao đổi YM nào ^^

H

hoangmicr

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào các bạn , mình là Mi , mình ngu toán lắm :-<
nhưng sắp thi rùi , mình rất thích online mà lại thix ôn để đậu nên mình nghĩ ra một cách là những ai học giỏi thi vào 10 hay học bt gì thì để YM lại đây để chúng ta cùng nhau add và trao đổi vấn đề về học tập :X . Vừa online lại vừa học , vừa trao đổi , như vậy chắc học sẽ hiểu wa hơn đó :D , nikc mình là bupbedethuongxxcr , mình sẽ giúp ai về mon Văn , Văn mình 8,1 đó :D
Còn ai giỏi Toán thì giúp mình zoi nha :X
ĐỂ LẠI NIKC YM ĐỂ TIỆN LIÊN LẠC NHA :x >:d<

K

kachia_17

hoangmicr said:
nhưng sắp thi rùi , mình rất thích online mà lại thix ôn để đậu nên mình nghĩ ra một cách là những ai học giỏi thi vào 10 hay học bt gì thì để YM lại đây để chúng ta cùng nhau add và trao đổi vấn đề về học tập :X . Vừa online lại vừa học , vừa trao đổi , như vậy chắc học sẽ hiểu wa hơn đó :D , nikc mình là bupbedethuongxxcr , mình sẽ giúp ai về mon Văn , Văn mình 8,1 đó :D
Bạn mún trao đổi phần gi` trước nào? :)

H

hoangmicr

phần gì cũng dc , thì về học hành Toán và Văn , hai môn thi chuyển cấp ^^
add YM mình nha

H

hoangmicr

bạn cho mình nikc YM đi :X , zoi lại mình hẻm bik post căn bật thì ghi kỉu gì nữa =.=

K

kjmngan_93

mình add njck ban nha'! mjnh` cũng giống bạn, Văn mình học tốt hơn Toán, nhưng mình thích Toán hơn.zj` học văn mình bùn ngủ lam'^^

M

maidinh.vinh

thi nhu the nao?

Theo to nghi chung ta nen nam vung kien thuc co ban de van dung vao lam bai :-

C

cobetuoiteen

chời, các bạn còn đõ, dù seo thì cũng giỏi dc 1 môn, còn mình thì ngu cả hai môn lun nè.Hic
huhuhuhu :(

H

hoangmicr

bạn giỏi mà , bạn giải dc Toán đó , mình hẻm bik toán gì hết :(( , mình chết môn này mất =.=

K

kuro169

hoangmicr said:

Văn 8,1 mà cũng là giỏi lắm à?.... Vậy văn của lớp phó học tập lớp tớ 9,0 thì là thần thánh chắc?

C

cobetuoiteen

kuro169 said:
Văn 8,1 mà cũng là giỏi lắm à?.... Vậy văn của lớp phó học tập lớp tớ 9,0 thì là thần thánh chắc?

Bạn Kuro169 ơi, sao bạn cứ làm khó hoangmicr thế nhĩ, bạn ấy rất tự hào về môn văn của mình, như vậy có nghĩa bạn ấy đã rất giỏi rồi.Đâu phải cứ phếch điểm càng cao là học văn càng gỏi đâu, như vậy là sai trầm trọng đấy.......
Mình mong các bạn sẽ cùng giúp đỡ nhau để học tốt, dù sao thì tụi mình cũng là năm cuối cấp rồi.Cố gắng lên nhe! :)

H

hoangmicr

này , bạn đừng có xoắn mình nhé , mình ko rảnh đâu , có xoắn gì thì đợi mình thi xong nhé , uh thì 8,1 ko giỏi đấy , bạn dc 8,1 ko thế ??? Thì có nhìu người giỏi hơn mình đấy , mình đâu có khẳng định là mình là người giỏi nhất đâu hả bạn ????

Top Bottom