boy hỏi girl đáp

D

davin_acquy

theo mình thì chẳng ai thiệt hơn ai cả.boy hay girl cũng như nhau thôi.mình nghĩ là như vậy.hjhj

H

hongrapid_sweet

có thể, boy thiệt chỗ này, girl thiệt chỗ khác, nhưng trong game này thì girl bị thiệt đó

D

duytinh000

Boy đâu hết zùi , chả nhẽ các Boy sợ các Girl chúng tui nên không dám hỏi anh.......................................................
Mih muốn hỏi chuyên này . 1 girl mih đã kết từ lâu trong lop học thêm , rồi 1 lần mih co cơ hội ngồi chung bàn , minh bắt chuyện vài câu vi học nên ko nói nhiều . rồi qua bữa sau mih gap girl đó ngoài đường thì girl cởi khẩu trang nhìn mình cười . rồi cứ vậy tiếp tục , đến thứ 7 thì girl do ru minh di uống trà sữa , mih nói là " lat nua con hoc sao lam sao di" . qua thứ 2 minh bắt chuyện ko thèm tl minh , làm lơ lunz la sa0????

H

hongrapid_sweet

thì bởi vì boy làm như thế là đánh vào lòng tổn thương girl đó, ít khi girl rủ boy trước trừ khi girl quý boy lắm hoặc có thể tình cảm vượt lên trên tình bạn^^. Nếu k muốn girl giận nữa thì hãy sorry = mua trà sữa tạ tội đi
loi khuyên bổ ích như thế, thanks đi ná, nếu k girl này cũng:mad::mad:

D

duytinh000

tg bạn học chung lớp của girl đó nói la girl đó mời tui uống trà sữa là vì muốn trả lai cục kẹo tui mời girl đó thôi . với lai nghe nói girl đó cung k0a ban trai ùi

D

duytinh000

ah` quên, tks kai chứ k0 girl lai "mad" thi chết . mah mình chỉ mới nc k0a mấy lần theo ban girl đó quý minh hay k0

H

hongrapid_sweet

vậy à, thế thì boy k suôn sẻ rùi, kết girl nhưng girl k đáp lại. Dù sao hãy giữ vững tinh thần nếu có cơ hội thì OK;););););););). Theo mình nếu girl có bạn trai oy thì vẫn có thể quý boy, vì cũng cần có người bạn thân mà^^

Last edited by a moderator:
D

duytinh000

con gai thời nay khó hiểu quá , ck0 1 cục kẹo trả 1 bữa trà sữa , tinh ra mih lời wa' nhỉ. Màh mih k0 mun zữ vững tinh thần đâu , zữ vững tinh thần k0i như la chờ cơ hội cướp bồ người ta ui k0n zì . hehe , thôi bỏ wa .

H

hiep196

mih muốn hỏi là mih cũg kết 1 girl khá lâu rồi nhưg k biết phải làm gì đây các chuyên gia

bài viết k dấu
P/S : đã sửa

Last edited by a moderator:
H

hongrapid_sweet

e hèm. Rất có nhiều cách để bộc lộ cảm xúc của mình với girl, mình có thể chỉ cho bạn . 2222222222222 nhưng 2 câu thơ của bạn đã làm cho phái nữ ......... rồi nhé. Nếu bạn muốn kết trước tiên phải tin, OK

H

hiep196

Vậy theo bạn bây giờ mình phải làm như thế nào? về những việc này thật sự mình rất kém

H

hongrapid_sweet

ukmmmmmmmm. thì bạn cũng hỏi thăm lí lịch girl đó ^^, nếu biết nhau oy thì thui. b nên lịch sự khi nc, nếu girl đó kiêu b nên goodbye , nếu girl đó bình thường thì attack, nếu girl đó thân thiện thì b hãy bày tỏ cảm xúc của mình dựa theo hoàn cảnh và tình huống. Mình chỉ dựa theo cảm xúc của phái nữ thôi còn tuỳ đâu tuỳ b^^. thanks na

P

phamducanhday

hix máy bà ý ghê lém còn tỏ ra tiểuthuwff. thích như j còn giả bộ từ chối :)|:)|:)| . vì sao lại tiểu thư nhỉ

H

hongrapid_sweet

vì sao nhỉ, sẽ trả lời tốt nếu như biết đặt mình vào hoàn cảnh của người khác,^^. boy thường hay lắm chuyện lắm cơ.HIX HIX

N

nghgh97

Tại sao không có chút tình cảm gì với tôi sao cô í lại nói thik tôi
Sau đó lại trở về với BF cũ không nói không rằng với tôi một lời
Qua nhỏ bạn thân của cô í, tôi mới biết tôi chỉ là vật thế thân của cô í để chọc tức tên BF kia khi 2 người đó đang giận nhau thôi =((=((=((=((=((=((

Top Bottom