boy hỏi girl đáp

D

dkm13tn

Những girl xinh và học giỏi hay thu hút sự chú ý của các boy vậy girl có chấp nhận ko???

B

barbieflower

thường thì ko,vì càng xinh thì càng làm cao(ko hẳn là kiêu) đã thế lại còn học giỏi thì chắc ko dễ dàng chấp nhận boy nào đó đâu!cưa những cô như thế là cả đại công trình đấy!

T

tuankp3

thế nếu boy đó là 1 ng` hoàn hảo thì sao??lúc ý girl đó có dễ dàng chấp nhận ko??

B

barbieflower

ko,girl vẫn sẽ vờ ko để í vì nếu chấp nhận ngay thì họ sợ boy ko trân trọ họ

T

tieuthu117

tất nhiên rồi, bịa đấy. còn lâu Girl mới không thích chỉ là không mún biểu lộ vì cũng có quá nhìu người thích B đó và vì ngại
P/S: hỏi mấy chuyện j` đi sao lại hỏi thích ai cơ chứ

G

girltoanpro2

mình thấy girl thích được boy tỏ tình tại sao??????

Chứng tỏ khả năng hấp dẫn người khác giới.

mình thấy girl hay xấu hổ khi nói chuyện, tại sao zậy????

Tuỳ người. Thường đối diện vs người con gái thích thôi. Còn không thì chả có gì phải xấu hổ.

Những girl xinh và học giỏi hay thu hút sự chú ý của các boy vậy girl có chấp nhận ko???
thế nếu boy đó là 1 ng` hoàn hảo thì sao??lúc ý girl đó có dễ dàng chấp nhận ko??

"Chấp nhận" gì? Lời tỏ tình ? Tình yêu đến từ trái tim chứ không phải từ về ngoài hay trình độ học vẫn. Những thứ gọi là "ngoại cảnh" sẽ không có bất kì tác động nào đến hai từ "chấp nhận"! Hãy cứ yêu thật lòng, chân thành để rồi sẽ có ngày được đáp lại bằng những thứ tình cảm chân thành nhất. Đừng chạy đua bởi những thứ không thuộc về "bản chất" để rồi mù loà cho đó là tình yêu. Bởi như vậy là "trục lợi" là "ích kỉ" là "bon chen" là "hẹn hạ"! Mối quan hệ giữa 2 con người mang tên "yêu" đấy đáng kinh thường :')

Tâm lí chung của phần nhiều giới trẻ hiện nay là quá xem trọng những thứ bề ngoài, phần nổi. Đáng buồn cho thực trạng hiện nay ... càng như vậy, càng biến thứ tình cảm nam nữ linh thiêng thành món hàng để so đo, xét nét. Nếu tình yêu như 1 cuộc mua bán, thì liệu có hạnh phúc hay chăng khi 2 người đến với nhau rồi kéo nhau ra so sánh " anh/ em cute hơn? Anh/em giỏi giang hơn? ect ...." ??

Lời khuyên chân thành cho những ai đang để ý tới 1 bạn nào đó khá nổi và tình cảm của ai đó chân thành chứ ko vụ lợi: Hãy yêu, tự tin lên. Sẽ rất buồn khi bạn yêu 1 ai đó nhưng sẽ đau buồn hơn rất nhiều nếu bạn không dám nói ra tình cảm ấy. Có những cơ hội sẽ chỉ mãi là cơ hội vì ... ta không chịu nắm lấy :')

F

friendship99

Chị có thể trở thành nhà tâm lí đấy............................................................
Khi nào viết sách về tuổi mới lớn nhớ tặng em 1 bảng nha

G

girltoanpro2

Chị có thể trở thành nhà tâm lí đấy............................................................
Khi nào viết sách về tuổi mới lớn nhớ tặng em 1 bảng nha

:"D
Chị nói vậy thôi, vì tại ở ngoài nên khách quan. Chứ trong mấy chuyện tình cảm của chị, chị luôn hỏi ý kiến mọi người ^^. Có đầy lần tự quyết định và sai lầm rồi, nhưng đó là bài học thôi. Với lại đa số mọi người trong pic này toàn nhỏ hơn chị >> chưa từng trải bằng chị =)*

F

friendship99

Chi bao nhiêu tuổi rùi********************************************************???/

T

thuy2525

chị ấy sinh năm 95
theo ấy là bao nhiêu tuổi :D:D
.................................

F

friendship99

Theo em chị 17 tuổi??????????!!!!!!!!!!!!
Tại sao mấy đứa con trai ngu giữ vậy****************************!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
><

V

vannhan1345

tại vì nó ngu nữ...........................
tại sao con gái dễ bị lừa vậy?

T

tieuthu117

yếu đuối chứ sao
P/s: tại sao cũng trai lại bị lừa dễ hơn con gái

G

girltoanpro2

yếu đuối chứ sao
P/s: tại sao cũng trai lại bị lừa dễ hơn con gái

Ai bảo o_O
Chị bị lừa nè >"<
Anh Ras bên box anh bảo chờ đến 4h30, để bàn vụ off. Chị đợi từ 1h45 đến 4h30. Xong ngó ra thấy anh ý đi với bà nào đấy. Cười toe toét -> Bay thẳng ra cổng -> Ngó lại 1 cái xong đi thẳng :'|. Chị ức chế, đi bộ về. Từ trường tới nhà cỡ 1.5km mà chị khóc sướt mướt. Có anh ý ở đó chắc chị đấm cho vỡ mồm rồi =.=! Láo nháo :'((. Sáng ra, có mẹ ở nhà nên lúc gọi đt cho anh Ras, chị cố kiềm chế ... không nói gì :'|

Tại sao con trai toàn mấy đứa thích lừa con gái? :((

V

vannhan1345

sao ko hiểu gì hết cả
tại sao bạn trên tui cứ hết tiền mãi thế..............

D

do_re_mi_a8

sao ko hiểu gì hết cả
tại sao bạn trên tui cứ hết tiền mãi thế..............

cái này thỳ chịu . m k hỉu thỳ cũg k tjm` za nguyên nhân huốg j tjm` ng nhân đk cho panj ( lực bất tòng tâm )
câu này cũg chụi lun k hỉu câu hỏi !!! ( sorry nha..có lẽ tớ gà....hjx...)
Tại sao con trai luôn muốn bảo vệ con gái ?

O

oanhcoi95

con trai muốn bảo vệ con gái vì muốn tỏ ra mạnh mẽ trc con gái (đbiêt là yếu đuối)
muốn thể hiện bản lĩnh và có thể là nơi che chở cho con gái

V

vannhan1345

vậy bạn cứ che chở đi
tại sao con gái luôn được quan tâm hơn................

Top Bottom