boy hỏi girl đáp

D

do_re_mi_a8

vì con gái yếu đuối hơn và cần sự quan tâm hơn
Tại sao chán vậy trời !!!!!!!!!!!

H

hunganhct

Vì sao girl đẻ được còn boy thì k ?
hi hi!!:M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017:

D

defhuong

Vì sao girl đẻ được còn boy thì k ?
hi hi!!:M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M053::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017::M017:

Chưa nge đến chuyện người đàn ông có bầu à
Cậu nhầm to rồi :))

b-(

G

girltoanpro2

ko hỏi ak......................................................

Hỏi gì ?
@hunganhct: Vì thế mới phân chia thành 2 phái:
-Con gái: xinh baby, nuôi con.
-Con trai: kiếm tiền.
Ai không làm tốt nhiệm vụ >> bụp :'|
2 đứa đều biết sinh em bé, thế oánh nhau suốt ngày, chơi búng thun để phân thắng bại coi hôm nay đứa nào sinh con à?

Giỡn thôi, vì nếu con người không phải là loài động vật lưỡng tính như giun.
Còn tại sao không phải thì hỏi chúa để biết thêm thông tin chi tiết :'|

@ss defthuong: Không có đâu, nhưng có phim " khi đàn ông có bầu". Em coi sơ phim đó rồi. Tạm ý chung là đang vợ có bầu tự nhiên qua 1 đêm >> bầu chuyển sang chồng. Kể những khó khăn của các chồng khi mang bầu, có người còn đi ... phá thai mới ớn o.0. Chung quy hài hài, em thích coi cảnh mấy ổng mặc váy, ngồi nghiêng trên xe , lông chân tèm lem =))

p.s: Trả lời câu này, định post 1 mớ sặc mùi giới tính để bạn ý hiểu tại sao theo khía cạnh khoa học =)*. Nhưng nghĩ lại, toàn con nít - không thể để tụi nhỏ nghĩ nhiều, sâu xa được :").

F

friendship99

Vì sao G chảnh hơn B****************************,,,,,,,,,,,,,,,..............................,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

B

barbieflower

vì đa số là boy thích girl như thế...........................................................

T

tanpopo_98

tại sao girl đã xấu mà chảnh?

Hận đời vô đối!

Tùy mà bạn ^^~ Đâu phải cứ xấu là chảnh ...

Biết đâu ... ở một góc nào đó mà con trai không thấy, cái chảnh của con gái là vì e ngại, ngượng ngùng, không muốn người ta thấy được nội tâm bên trong. ^^~ Cứ nhìn con gái với góc nhìn khác mà xem ... con gái cũng dễ thương lắm chứ :'p

Y

yubin_cute

nói chung, em thì từ đầu tới chân là unisex
ăn diện, làm dánh: never
nấu ăn, xuống bếp lại càng ko

D

dacduy1998

tại sao mà nhìu girl đáng yêu vậy, nhưng toàn làm tui thấy thất vọng vì cái tính tình, mnhf gặp 100 G thì khoảng 75 G là đanh đá, cau có, hung dữ,*** mà thích khoe tài năng trong khi mình chỉ thích ai trầm, ko đặc biệt, tính tình bình thường là dc mà chả coas ai như thế cả... Why? chả lẽ yêu cầu của tớ quá cao ư???

D

dacduy1998

Tùy mà bạn ^^~ Đâu phải cứ xấu là chảnh ...

Biết đâu ... ở một góc nào đó mà con trai không thấy, cái chảnh của con gái là vì e ngại, ngượng ngùng, không muốn người ta thấy được nội tâm bên trong. ^^~ Cứ nhìn con gái với góc nhìn khác mà xem ... con gái cũng dễ thương lắm chứ :'p

hoàn toàn đồng ý với tanpopo_98

T

trang1071997

tại sao mà nhìu girl đáng yêu vậy, nhưng toàn làm tui thấy thất vọng vì cái tính tình, mnhf gặp 100 G thì khoảng 75 G là đanh đá, cau có, hung dữ,*** mà thích khoe tài năng trong khi mình chỉ thích ai trầm, ko đặc biệt, tính tình bình thường là dc mà chả coas ai như thế cả... Why? chả lẽ yêu cầu của tớ quá cao ư???

đấy là tùy từng người thui bạn ạ
đâu phải con trai nào cũng thích những người con gái tính trầm và bình thường đâu
kiểu tính tình của con gái thì đa dạng lắm
bạn có thể tìm được người con gái mà bạn muốn tìm dễ thui mà

T

thuydung01081995

hic bít đâu sau này bạn lại lấy 1 cô vợ cực chảnh thì sao nhỉ
gét của nào trời trao của đó .con gái ko phải trầm là tốt ,mà chảnh chư bít đk lại tốt thì sao
mỗi người 1 vẻ;) tuỳ từng người thui ko nên gộp

D

dongminh_96

bạn thích con gái trầm à
có nhiều lắm nhưng bạn ko gặp thôi
trước sau gì sẽ tìm đc mà
mình là girl đừng tưởng boy :D

Top Bottom