Tâm sự [Bình chọn] - Hoạt động ấn tượng nhất năm 2017 trên HMF

Status
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Kim Ngưu

Học sinh
Thành viên
22 Tháng ba 2017
23
10
36
18
em nghĩ rằng Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen. Những hình ảnh đó gợi cho tất cả mọi người một sự ấm áp, sự thân thuộc sự vui tươi đặc biệt là lứa tuổi học trò.

tram8A1

Học sinh
Thành viên
23 Tháng chín 2015
27
4
21
21
Nghệ An
Em chọn [Chức năng mới] Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Halloween
Bởi chức năng này khá thú vị và mới mẻ, tạo gần gũi, tăng cảm giác ấm áp đến mọi người còn thu hút lượng đăng kí và truy cập hocmai nhiều hơn. Hi vọng hocmai có thêm nhiều hoạt động nữa để trở thành forum năng động, giúp độc giả mở mang thêm nhiều kiến thức trong chương trình học tập cũng như giá trị đời sống thiết thực.

nguyenducvan06

Học sinh
Thành viên
25 Tháng bảy 2014
28
15
46
Phú Thọ
Em chọn [Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin . Chức năng này nhằm khuyến khích, động viên và ghi nhận những đóng góp không ngừng nghỉ của các thành viên thân yêu. Nhờ chức năng này, các thành viên sẽ nỗ lực phấn đấu để tăng điểm thành tích,tăng thêm danh hiệu kể cả bài viết, số like; nỗ lực giúp đỡ bài cho các thành viên khác vì nếu thu được càng nhiều coin các bạn sẽ đổi được nhiều phần quà hấp dẫn: mũ, ba lo, áo, vòng tay... ngoài việc tham gia minigame, hoạt động để giành giải thưởng. Với lại, trong nhiều năm qua, đây là chức năng mới nhất của diễn đàn, nó sẽ giúp diễn đàn mình có cái mới, cái hay riêng của diễn đàn

Hoàng Thị Nhung

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2017
544
223
76
22
Vĩnh Phúc
Trường THPT Tam Dương I
Theo em thì Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …là hoạt động ấn tượng nhất trong năm 2017.Bởi xu hướng của xã hội hiện nay,mọi người càng ngày càng tiếp xúc và tiến gần hơn với cái mới ,quan tâm đến sự mới mẻ,sinh động ;đặc biệt là lứa tuổi trẻ dễ bị thu hút bởi điều lạ trước giờ chưa có,đồng thời các bậc phụ huynh sẽ bớt một chút lo âu khi con em mình tham gia vào một cộng đồng lành mạnh thông qua các hiệu ứng .Các hiệu ứng ấy như một thứ gì đó kéo thanh xuân lại gần mọi người hơn bên cạnh các hoạt động học tập bổ ích.Hơn thế nữa nó còn tạo cảm giác gần gũi cho các thành viên mới,tạo động lực cho các học sinh để có thể mãi mãi gắn bó với ngôi nhà chung này.

thanhthao361998

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng tám 2015
94
69
126
25
Tp .HCM
Em chọn: Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen
Vì làm cho trang diễn đàn thêm sinh động, bắt mắt, giúp mọi người học tập, giao lưu tích cực hơn. Đồng thời cũng thể hiện tài năng cũng như sự nhiệt huyết của các designer đối với trang web và người dùng.
Xin chân thành cảm ơn các designer nhiều!

• Like
Reactions: Đình Hải

thanvannhi51@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
19 Tháng bảy 2017
6
2
6
em vote số 10 các hiệu ứng. Thứ nhất , các hiệu ứng dễ thương quá trời, đặc biệt là hình con tuần lọc chạy vòng vòng [dễ thương quá!]. Thứ hai những hiệu nho nhỏ như vậy là công sức của rất nhiều anh chị trong trong diễn đàn đang thầm lặng làm đẹp, xây dựng và quản lý diễn đàn. Cảm ơn các anh chị.

• Like

tttpbmt3002@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng mười 2017
873
1,231
159
20
Đắk Lắk
em chọn 10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen … vì thực sự em cảm thấy rất ấn tượng bởi sự sáng tạo này, cảm giác như đc đón tuyết thật vậy. Mang cho người dùng diễn đàn 1 sự thân thiện khó tả bằng lời ^^

• Like

Từ Thị Thanh Hương 2K5

Học sinh
Thành viên
7 Tháng mười 2017
11
13
29
19
Quảng Bình
Em lựa chọn 9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh ạ
Em cảm thấy nó rất bổ ích, vừa học , vừa trao đổi kiến thức với các bạn khác.. rất thú vị. Mặc dù bản thân em không học quá giỏi nhưng cũng gọi là tàm tạm.Em cần nhiều kiến thức hơn để đưa vào hành trang học tập. Vẫn còn rất nhiều thứ em không hề biết và em cần học hỏi nhiều hơn, giao lưu với các bạn trong diễn đàn nhiều hơn để hoàn thiện bản thân.

• Like

Phạm Nguyễn Huy Hoàng

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng mười 2017
15
18
54
22
Đắk Lắk
Em chọn 8 vì mỗi tuần 1 câu nói hay sẽ giúp chúng ta có thêm nghị lực trong cuộc sống và học tập

• Like

Soo Soo

Học sinh mới
Thành viên
9 Tháng mười một 2017
2
0
1
23
Hưng Yên
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen

Ơ em cũng không biết nữa. Tại em thấy mọi người chọn nhiều nên em chọn thôi
Nhưng em thấy các hiệu ứng này cũng đẹp, rất ấn tượng
Thế thôi em xin hết

Nguyenngocthuyduong

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng chín 2017
442
250
111
20
Hà Nội
THPT Nguyễn Du - T.Oai
Hì hì, hôm nay anh đã nhận được thông tin siêu HOT :D

=> Lịch Tết 2018 của HOCMAI đã cập bến, diễn đàn sẽ tặng ngay 01 lịch Tết siêu dễ thương cho bạn có lời bình ấn tượng nhất và vote chính xác sự kiện ấn tượng nhất năm 2017

Ngắm qua lịch 2018 của HOCMAI cả nhà nhé

đẹp quá, anh ơi. Tiếc mình không được nhận

ĐT.ChâuGiang

Học sinh
Thành viên
17 Tháng chín 2017
198
147
46
20
Quảng Ngãi
THCS ba động
Em bình chọn cho [cuộc thi] Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017
Bởi vì đây là sự kiện có quy mô lớn, giúp ta học hỏi được nhiều kinh nghiệm trong học tập, kích thích tư duy học tập,sáng tạo và giá trị quà tặng rất lớn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom