Tâm sự [Bình chọn] - Hoạt động ấn tượng nhất năm 2017 trên HMF

Status
Không mở trả lời sau này.

Ngocduong1201

Học sinh
Thành viên
3 Tháng mười hai 2017
85
86
31
22
TP Hồ Chí Minh
tang nhon phu b
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …
Em chọn sự kiện này vì sự kiện này giúp em có thể hưởng dịp lễ bằng các hiệu ứng, nó cũng làm đẹp diễn đàn hơn

• Like
Reactions: Đình Hải

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Em chọn 10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen với rất nhiều lí do:
+ Bây giờ chúng ta đang ôn học kì 1, có lẽ chúng ta sẽ rất mệt mỏi vì bài vở nhiều, bài thi và lo lắng điểm số kì thi lần này (có lẽ dự định bỏ cuộc vì quá sợ), tuy nhiên khi bạn nghỉ ngơi lên diễn đàn, thấy được các hiệu ứng lễ hội trên diễn đàn, thì ta cảm thấy hào hứng, cảm nhận được lễ hội vui tươi sắp sửa đến (Noel) từ đó các bạn sẽ có hứng thú, chăm chỉ học hơn, tự tin trước kì thi, sẽ không vui trong lễ hội nếu không đạt kết quả mong muốn=> Lễ hội từ đó trở nên ý nghĩa hơn.
+ Đây là điểm mới trên diễn đàn chúng ta, giúp diễn đàn chúng ta trở nên lung linh và đẹp hơn nhiều (nhất là thu hút nhiều người ghé thăm diễn đàn chúng ta), và có khi sẽ tăng số lượng thành viên đăng kí nữa.
+ Em không biết ai có ý kiến sáng tạo ra hiệu ứng lễ hội hay thế, tuy vậy nhưng em đã cảm thấy sự đầu tư của diễn đàn, làm trang web trở nên thú vị, độc đáo hơn các diễn đàn khác, cảm thấy Diễn đàn là ngôi nhà chung ấm áp, thích thú.
+ Có thể trong cuộc sống thường ngày chúng ta sẽ quên như tháng ngày quan trọng bên bạn bè, người thân, nhờ các hiệu ứng này mà sẽ nhớ những ngày ấy, từ đó sắp xếp thời gian nghỉ ngơi bên người thân.

Đó là suy nghĩ chung của em ạ. Em chúc diễn đàn ngày sáng tạo và lớn mạnh hơn nữa!

Anhnguyen2572003

Banned
Banned
25 Tháng chín 2017
299
398
74
21
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
Em chọn : [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh....bởi lẽ nhờ có các câu lạc bộ này kĩ năng học tập của chúng em ngày càng được cải thiện, được học hỏi nhiều kinh nghiệm của các bạn, của các anh chị là thành viên phụ trách các câu lạc bộ :) mặc dù là thành viên mới tham gia HMF nhưng em cảm thấy các câu lạc bộ này rất hữu ích :pạ....Chẳng hạn như trong thời gian này CLB thơ, văn đã có sự kiện thành lập khi mời tham gia chung vui em cảm thấy có rất nhiều hoạt động hữu ích đòi hỏi những kiến thức , giúp cho em biết gắn vào đời sống hằng ngày ... là một thanh viên chưa tham gia CLB nào nhưng em chắc chắn trong thời gian này mình sẽ cố gắng trở thành thành viên của một trong các câu lạc bộ trên.......;)bới nó quá hữu ích mà......PHẢI KHÔNG CÁC BẠN
HÃY BÌNH CHỌN CHO
[CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
NHÉ CÁC BẠNo_O

bienxanh20

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
902
1,298
299
Em chọn 4 Box mới : Thế giới quanh ta bởi lẽ đây chính là nơi các bạn được thỏa sức thảo luận, thể hiện vốn hiểu biết về các lĩnh vực Lịch sử - địa chất, Sinh vật học ,... của mình cũng như trao đổi với các bạn cùng trang lứa, các anh chị hơn thế đây cũng là chủ đề được đa số các bạn yêu thiên nhiên, đam mê khám phá tham gia mặc dù em cảm thấy diễn đàn còn nhiều bạn tham gia chưa hẳn nhiệt tình cũng như nhiệt huyết không thể sánh bằng các anh chị trước đây nhưng em tin với một box đầy lý thú kích thích trí tò mò, khám phá ấy sẽ kết nối mọi người lại khi có cùng lý tưởng đam mê và sẽ là nơi khơi dậy nhiệt huyết tuổi trẻ trong tương lai không xa !

• Like

Duyen Nguyen

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng năm 2017
595
235
124
Nam Định
Trường THPT Trực Ninh B
Hầu hết các chức năng đều rất ấn tượng và có những ích lợi riêng góp phần không nhỏ cho hoạt động sôi nổi của diễn đàn.
Tuy nhiên em là thành viên mới, cũng chưa hiểu hết hoạt động chức năng của diễn đàn. Nhất là chức năng hệ thống tiền ảo...

• Like

kt.nd95@gmail.com

Học sinh
Thành viên
11 Tháng bảy 2017
86
30
36
20
Nam Định
Giống với gần 30% bình chọn , em chọn ''Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen''. Thực sự thì chỉ cần vào diễn đàn, nhờ có những hiệu ứng này mà em biết được ngày lễ nào đang cận kề :p Thực sự là nhiều bạn chắc cũng như em, bận học quá nên không để ý ngày tháng luôn. Nhìn thấy hiệu ứng như vậy là thấy có không khí lễ hội hẳn. Diễn đàn trông cũng thú vị hơn nữa. Em mong được quyển lịch quá hihi :D:D

• Like

Diệm Linh Cơ

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng chín 2017
314
96
94
20
Khánh Hòa
Chào các em.

Sau một thời gian mở bình chọn vòng 1, BTC đã chọn ra 10 sự kiện được nhiều bạn yêu thích, là đại diện cho diễn đàn của chúng ta trong năm 2017. Từ 10 sự kiện này, chúng ta sẽ bình chọn để chọn ra 1 sự kiện duy nhất là SỰ KIỆN ẤN TƯỢNG NHẤT NĂM 2017 của HOCMAI Forum. JFBQ00169070306AJFBQ00169070306AJFBQ00169070306A

JFBQ00206070426ADanh sách 10 sự kiện tham gia bình chọn vòng 2:

1. [Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin
2. [Cuộc thi] Cây bút trẻ 2017
3. [Cuộc thi] Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017
4. [Box mới] Thế giới quanh ta
5. [Hoạt động] Thử thách cuối tuần
6. [Sự kiện] Chinh phục mục tiêu 30 ngày
7. [Chương trình] Talkshow tối thứ 7
8. [Hoạt động] Mỗi tuần 1 câu nói
9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …

- Thời gian vote: Từ 20h ngày 30/11/2017 đến 20h ngày 14/12/2017 (Mỗi bạn sẽ chỉ được bình chọn cho 1 sự kiện các bạn thấy yêu thích nhất và là điểm nhấn cho năm 2017 vừa qua.)

Lưu ý: sau khi bình chọn các bạn hãy bình luận sự kiện các bạn chọn ở dưới topic này để có thể may mắn nhận được giải thưởng từ BTC nhé. :D

- Giải thưởng:
+ 01 bạn có lời bình ấn tượng nhất và vote chính xác sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1 lịch để bàn HOCMAI 2018, 1.000 HMCoin
+ 04 bạn bình chọn đúng sự kiện ấn tượng nhất năm 2017 lựa chọn ngẫu nhiên: 1.000 HMCoin
+ BTC của sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1.000 HMCoin

BTC: @Đình Hải @congchuatuyet204

Hãy là thành viên thông minh và sáng suốt khi lựa chọn những sự kiện thực sự ấn tượng.

r107r107r107
Em chọn
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen
vì em nghĩ mấy hiệu ứng này thật đẹp nên em chọn, hì hì

• Like

Bình Miner

Học sinh
Thành viên
25 Tháng mười 2017
3
3
21
20
Hà Nội
thcs Đô thị Việt Hưng
em chọn chức năng 10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen … đây làmột điểm nhấn đặc biệt của forum, tạo ra một "cái gì đó" rất đặc trưng cho diễn đàn

• Like

Lucy YongRi

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng mười 2017
42
460
124
19
Hà Nội
Bangtan Boys có 7 zai đẹp
Các hoạt động nào của HMF em đều thấy rất tuyệt,bổ ích và em cũng rất thích nữa,nhưng em xin phép được ''thiên vị''hơn một chút cho hoạt động 10
10.Các hiệu ứng tuyết rơi đón giáng sinh;hoa mai,đào dịp Tết;bí ngô,mạng nhện avt dịp Hallowen

Kaitou Kid 0505

Học sinh mới
Thành viên
30 Tháng mười 2017
1
1
1
23
Đà Nẵng
em chọn 6. [Sự kiện] Chinh phục mục tiêu 30 ngày
vì e thấy nếu ta đặt mục tiêu và cố gắng thực hiện nó trong 30 ngày thì trong 1 năm ta đã thực hiện được 12 mục tiêu rồi, và hành trình đến ước mơ sẽ dễ dàng hơn. Để làm được việc lớn phải bắt đầu từ những việc nhỏ nhất :):):).

:r6:r6:r6

r107r107r107
[/QUOTE]

• Like

Học sinh
Thành viên
22 Tháng mười 2017
29
28
21
Em vote cho 10.Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …
Bởi vì những hiệu ứng này làm cho diễn đàn thêm sinh động và tràn đầy sức sống. Với những hiệu ứng này bắt mắt nhiều người xem và thu hút được nhiều người truy cập tới diễn đàn hơn.

• Like

Mai Trinh 77

Học sinh mới
Thành viên
6 Tháng tư 2017
1
1
6
20
Em chọn
[Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin
Vì em nghĩ những đồng tiền ảo không chỉ là lời động viên của các anh chị BQT mà nó còn là nguồn động lực giúp chúng em càng thêm phấn đấu học tập, tham gia vào nhiều hoạt động của HOCMAI

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,336
1,439
TP Hồ Chí Minh
Cập nhật thông tin mới nè cả nhà. Hiện tại hầu như các bạn đang ôn thi nên khá ít online diễn đàn. Vì vậy BTC đã quyết định gia hạn thời gian bình chọn hoạt động ẤN TƯỢNG nhất năm 2017 đến ngày 05/01/2018.

Hy vọng rằng tất cả thành viên trên diễn đàn đều có cơ hội để bình chọn cho hoạt động mà mình cảm thấy ấn tượng nhất. Và kết quả hoạt động được vinh danh là hoạt động xứng đáng nhất :D

Bạn nào đã bình chọn thì hãy thông báo cho bạn bè được biết và tham gia bình chọn khi thi xong nha.

lethiutnu123@gmail.com

Học sinh
Thành viên
25 Tháng chín 2015
1
1
21
Theo em ,các hiệu ứng tuyết rơi đón giáng sinh,hoa mai, hoa đào dịp tết, bí ngô, mang nhện hallowen là hiệu ứng có tính đặc sắc riêng của hệ thống làm cho người xem cảm thấy thích thú hơn khi xem, luôn có cảm giác gần gũi hơn khi sự kiện đó đến quanh ta và ngay cả khi xem trên hệ thống học mãi , luôn tạo cảm giác thoải mái , hưng phấn. Đây không phải hiệu ứng bình thường vì các diễn đàn em đã từng xem qua thì chưa có diễn đàn nào luôn có sự thay đổi hiệu ứng theo mùa ,theo lễ mà đây quả là sự sáng tạo độc đáo rất hay của diễn đàn tạo sự độc quyền riêng cho hệ thống trong suốt 2017 . Em mong ad sẽ có nhiều hiệu ứng hơn nữa góp phần làm cho người xem cảm thấy hưng phấn hơn khi xem để tạo ra một môi trường học và làm việc có hiệu quả hơn

• Like

Phạm Thị Thanh Nhàn

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng mười một 2015
87
99
69
22
Lào Cai
THPT số 1 Thành Phố Lào Cai
tôi chọn 9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh vì:
Có những minigame và sự kiện bổ ích, là nơi giao lưu học hỏi, giải đáp thắc mắc các dạng bài tập, nơi trau dồi các kỹ năng làm và phân tích bài. ý kiến riêng.

• Like

devid beckam

Học sinh
Thành viên
2 Tháng bảy 2017
5
4
21
20
Hà Nội
em chọn : [clb mới] clb thơ ,văn ,clb mê vật lý ,clb hóa học vui, clb tiếng anh vì ở đó bọn em có thể trao đổi với nhau về chuyên môn của mình và cả những hiểu biết cũng như kinh nghiệm học tập để có thể tiến bộ trong trương trình học mãi chứ ko nhất thiết phải tao các hiệu ứng vì chúng ko được liên quan tới học tập cho lắm tất nhiên nếu có thì càng tốt nhưng em nghĩ nên ưu tiên cho [blb mới]

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom