Tâm sự [Bình chọn] - Hoạt động ấn tượng nhất năm 2017 trên HMF

Status
Không mở trả lời sau này.

Gấu Trắng

Học sinh
Thành viên
10 Tháng chín 2017
75
34
26
26
Phú Yên
THPT Phan Đình Phùng
Chào các em.

Sau một thời gian mở bình chọn vòng 1, BTC đã chọn ra 10 sự kiện được nhiều bạn yêu thích, là đại diện cho diễn đàn của chúng ta trong năm 2017. Từ 10 sự kiện này, chúng ta sẽ bình chọn để chọn ra 1 sự kiện duy nhất là SỰ KIỆN ẤN TƯỢNG NHẤT NĂM 2017 của HOCMAI Forum. JFBQ00169070306AJFBQ00169070306AJFBQ00169070306A

JFBQ00206070426ADanh sách 10 sự kiện tham gia bình chọn vòng 2:

1. [Chức năng mới] Hệ thống tiền ảo – HOCMAI Coin
2. [Cuộc thi] Cây bút trẻ 2017
3. [Cuộc thi] Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017
4. [Box mới] Thế giới quanh ta
5. [Hoạt động] Thử thách cuối tuần
6. [Sự kiện] Chinh phục mục tiêu 30 ngày
7. [Chương trình] Talkshow tối thứ 7
8. [Hoạt động] Mỗi tuần 1 câu nói
9. [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …

- Thời gian vote: Từ 20h ngày 30/11/2017 đến 20h ngày 14/12/2017 (Mỗi bạn sẽ chỉ được bình chọn cho 1 sự kiện các bạn thấy yêu thích nhất và là điểm nhấn cho năm 2017 vừa qua.)

Lưu ý: sau khi bình chọn các bạn hãy bình luận sự kiện các bạn chọn ở dưới topic này để có thể may mắn nhận được giải thưởng từ BTC nhé. :D

- Giải thưởng:
+ 01 bạn có lời bình ấn tượng nhất và vote chính xác sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1 lịch để bàn HOCMAI 2018, 1.000 HMCoin
+ 04 bạn bình chọn đúng sự kiện ấn tượng nhất năm 2017 lựa chọn ngẫu nhiên: 1.000 HMCoin
+ BTC của sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1.000 HMCoin

BTC: @Đình Hải @congchuatuyet204

Hãy là thành viên thông minh và sáng suốt khi lựa chọn những sự kiện thực sự ấn tượng.

r107r107r107
em chọn sự kiện
Chào các em.

Sau một thời gian mở bình chọn vòng 1, BTC đã chọn ra 10 sự kiện được nhiều bạn yêu thích, là đại diện cho diễn đàn của chúng ta trong năm 2017. Từ 10 sự kiện này, chúng ta sẽ bình chọn để chọn ra 1 sự kiện duy nhất là SỰ KIỆN ẤN TƯỢNG NHẤT NĂM 2017 của HOCMAI Forum. JFBQ00169070306AJFBQ00169070306AJFBQ00169070306A

10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …

- Thời gian vote: Từ 20h ngày 30/11/2017 đến 20h ngày 14/12/2017 (Mỗi bạn sẽ chỉ được bình chọn cho 1 sự kiện các bạn thấy yêu thích nhất và là điểm nhấn cho năm 2017 vừa qua.)

Lưu ý: sau khi bình chọn các bạn hãy bình luận sự kiện các bạn chọn ở dưới topic này để có thể may mắn nhận được giải thưởng từ BTC nhé. :D

- Giải thưởng:
+ 01 bạn có lời bình ấn tượng nhất và vote chính xác sự kiện ấn tượng nhất năm 2017: 1 lịch để bàn HOCMAI 2018, 1.000 HMCoin
+ 04 bạn bình chọn đúng sự kiện ấn tượng nhất năm 2017 lựa chọn ngẫu nhiên: 1.000 HMCoin

Hãy là thành viên thông minh và sáng suốt khi lựa chọn những sự kiện thực sự ấn tượng.

r107r107r107
em chọn sự kiện 9: [CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
có một CLB tiếng anh, hóa, lý... giúp tụi em nâng cao và cải thiện kỉ năng của mình nhiều hơn, được góp ý và bình phẩm. Thật sự rất bổ ích, cảm ơn rất nhiều!

Fang Đậu Hũ 141

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng chín 2017
59
80
81
19
Quảng Nam
THCS Nguyễn Văn Trỗi
Em ấn tượng Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen vì những hiệu ứng này làm đẹp hơn cho diễn đàn, tăng không khí của ngày lễ ạ. Em thấy nhiều thành viên hay bàn về chủ đề này nên đây cũng là cơ hội để mọi người gần nhau hơn. Với những bài viết không có hình minh họa, những hiệu ứng này làm đỡ khô khan hơn ạ.

• Like
Reactions: Đình Hải

bangoc42

Học sinh chăm học
Thành viên
31 Tháng năm 2017
66
87
69
Du học sinh
Gakuen Fiction
Em chọn Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen bởi vì nó khá lạ và có vẻ thích mắt. Từ trước tới giờ em vẫn chưa thấy điều này ở những diễn đàn học tập khác nên hơi bất ngờ nhưng mà vui lắm ạ!

• Like

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Em xin bình chọn cho [Hoạt động] Mỗi tuần một cầu nói, tại sao em lại chọn nó thì bởi vì:
+Em nghĩ đây là một hoạt động thực sự bổ ích, lấy những câu danh ngôn để làm động lực cho mọi người học tập và sống vui vẻ
+Bản thân em cũng ấn tượng đối với hoạt động này, mỗi lần có những câu nói em đều đọc lướt qua thôi nhưng càng ngày lại càng thấy hay, đọc từ từ và cảm nhận những điều mình làm trong cuộc sống qua câu danh ngôn đó, cúi đầu và suy nghĩ rồi thêm những động lực sống

Em mong những lời bình này của em sẽ kéo dài được hoạt động này trên Diễn Đàn, đây chỉ là những lời cảm nhận của em tại sao em lại thích nó chứ không phải em đăng lên để nhận phần thưởng. Mong mọi người cũng có cùng cảm nghĩ với em.

à quên nữa em có thể chọn lại bình chọn không, em nhấn nhầm bình chọn rồi?

Last edited by a moderator:

H.Bừn

Cựu Mod phụ trách Sinh học
Thành viên
18 Tháng ba 2017
1,218
2,568
419
Gia Lai
Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen Cái này em thấy diễn đàn của mình là đặc biệt nhất khi có những hiệu ứng như thế này ..cảm giác như vừa học vừa được vui lễ hội vậy....đâu đâu cũng có không khí vui tươi ..hì hì

• Like

_Minh_Thư_

Banned
Banned
1 Tháng mười 2017
162
245
76
19
Quảng Ngãi
Em chọn 10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen
Bởi nó tạo cho em sự thích thú khi vào thăm diễn đàn. Những bông tuyết lượn qua lại theo sự di chuyển của con trỏ chuột làm cho em cảm thấy khâm phục admin làm ra nó, từ đó muốn học tập nhiều hơn để được như ad. Nó còn làm cho em cảm nhận không khí sôi nổi, vui tươi mà sự kiện ấy đem lại.

DS Trang

Học sinh tiến bộ
Thành viên
11 Tháng mười một 2017
772
973
159
23
Bắc Ninh
K
10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen
Làm tăng ko khí của các ngày lễ, có thêm cái riêng, cái mới của diễn đàn
Nếu đc chọn 2 cái thì em thích cả các clb mới nữa :>

• Like

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
Em chọn Chương trình Talkshow tối thứ 7. Dù mới có 2 lần tổ chức thôi nhưng em thấy chương trình này rất thú vị. Nó giúp mọi người trên HMF hiểu rõ hơn về nhau, đặc biệt là về vị khách mời của chương trình. Chương trình cũng giúp em thư giãn nữa ạ...lúc đang làm bài thấy Talkshow là bỏ bài tập luôn :p Nói chung là em thích Talkshow ạ :'>

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
Em chọn Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen
Vì nó khiến giao diện HMF rất bắt mắt và độc đáo.
Hiệu ứng tuyết rơi có lẽ đẹp nhất, khi di chuyển con trỏ sang bên trái, tuyết rơi sang bên trái; di chuyển con trỏ sang bên phải, tuyết rơi sang bên phải, rất rất độc đáo ạ.
Những hiệu ứng này tạo không khí nhộn nhịp cho các dịp đặc biệt và tạo sự thích thú cho các thành viên cũng như khách ghé thăm diễn đàn.
Nói chung rất thu hút ạ.

MPEEx

Học sinh
Thành viên
14 Tháng chín 2017
92
46
36
23
Trà Vinh
Mình chọn mục số 10 nhé. Sau một tuần mình không onl HMF thì mình giật mình khi thấy cái mạng nhện trên avatar:r20, lúc đó mình tưởng lâu quá không onl nên mới bị như vậy:oops:. Nhưng mà sau khi xác định lại hôm đó là Halloween và phát hiện vài quả bí ngô trên HMF nên mới nhận ra là a đây là tính năng của HMF, sau đó mình mới thở phào nhẹ nhàng:r6. Đó cũng là lý do mình chọn mục thứ 10. Mình là thành viên mới nên hông biết gì cả cho tới giờ có cuộc bình chọn mình mới phát hiện ra đây là tính năng mới của HMF. Thật sự là một kỉ niệm thú vị ạ. Vừa vui lại vừa bất ngờ <3 <3 <3:r50
p/s: HMF luôn mang lại nhiều bất ngờ cho mình ~~~ r7

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Em thấy Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen … là nổi bật và ấn tượng nhất.
Vì hầu như ở các diễn đàn bạn không hề có hiệu ứng này, nói chung thì tất cả các hiệu ứng đều mang lại sự nổi bật cho diễn đàn và mang lại không khí mỗi dịp cho từng thành viên mỗi khi lướt vài vòng diễn đàn.
Các vị khách ở ngoài ghé qua diễn đàn thấy có hiệu ứng: tuyết rơi đẹp; bí ngô, mạng nhẹn avatar đẹp; hoa mai, hoa đào dịp Tết đẹp... Gây nên cảm giác "chưa" muốn rời diễn đàn ngay lập tức, cảm thấy muốn đăng kí để mỗi ngày đều được nhìn thấy(Đã xác nhận).
Đặc biệt vào dịp Tết, một ngày lễ quan trọng, khi rê chuột đi dâu thì hoa mai, hoa đào sẽ rơi ra từ đó, hẳn là rất thú vị. Với em thì chơi ca ngày cũng được!:p

Khánh Linh.

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,204
1,704
344
21
Ninh Bình
THPT Kim Sơn B
em chọn mục Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen …
Mấy cái hiệu ứng khá hay,làm tăng vẻ màu mè cho HMF và chắc sẽ khiến cho nhiều bạn thấy hay nhảy vô làm thành viên của diễn mđàn mình luôn cho coi :D (có lẽ vậy ạ )

QUANGHUY699

Học sinh
Thành viên
18 Tháng tám 2017
147
43
46
19
TP Hồ Chí Minh
Em bình chọn 8: Mỗi tuần 1 câu nói.
Vì mỗi câu nói đều rất hay, tiếp thêm sức sống và động lực cho em. Trình bày hình ảnh dễ nhìn, rất đẹp. Sau đây là câu nói em thích nhất sau khi trải qua một ngày tồi tệ:
upload_2017-11-6_9-29-3-png.28941

Bạch Dương Cô bé

Học sinh
Thành viên
13 Tháng tư 2017
30
13
21
21
Hà Nội
THCS
em chọn :"10. Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen"
bởi vì trên màn hình hiện giờ, có những bông hoa tuyết đang rơi thể hiện cho mùa đông đến (có giáng sinh)
nó cũng làm cho màn hình được bắt mắt,đẹp hơn thể hiện mùa nào đó tới gần.em xin hết:D:D:D
JFBQ00206070426A-----------------Songhua2----------hết rồi----------------Y Khi 32-----------------------JFBQ00184070402A

• Like

Vi Nguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
26 Tháng tư 2017
760
900
179
21
Bình Định
THPT Chuyên Chu Văn An
các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avt dịp Hallowen
em thật sự rất thích các hiêu ứng vì nó đem lai cái gì mới mẻ hợp với thực tế là mùa nào,,,,,i like it

• Like

thevy2015

Học sinh
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
30
9
46
Em chọn hoạt động Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; Hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện Avatar dịp Hallowen là hoạt động ấn tượng nhất vì nó giúp cộng đồng chúng ta có thêm nhiều không khí vui vẻ, sum vầy hơn. Gợi nhớ lại những kỉ niệm liên quan đến những dịp lễ tết, giúp các thành viên có thêm tinh thần học tập. Giúp tinh thần luôn thoải mái vui vẻ khi thấy các họa tiết, các hiệu ứng cực lung linh và dễ thương mỗi dịp lễ đến, mong cho Hocmai luôn cố gắng và hoàn thiện trong tương lai không xa

• Like

NguyễnHùng03

Học sinh
Thành viên
16 Tháng bảy 2017
152
33
26
24
Hà Nội
Em vote cho:
[CLB mới] CLB Hóa học vui; CLB thơ, văn; CLB Mê Vật lí, CLB tiếng Anh
Thực ra em thấy đây là hoạt động có ý nghĩa nhất, thúc đẩy niềm đam mê với lĩnh vực yêu thích, hội tụ để cùng nhau học hỏi, tích lũy kinh nghiệm. Không chỉ lợi ích về kiến thức mà còn là kĩ năng hoạt động hội nhóm, tổ chức sự kiện nữa. Ngay như Lễ ra mắt CLB Thơ, Văn là một ví dụ điển hình. Lễ ra mắt nhận được sự quan tâm và có thể nói là thành công. Đó là công sức đóng góp của các hội viên trong việc tuyên truyền, kêu gọi ủng hộ, tổ chức minigame và biên tập chương trình do Hội trưởng làm, phụ trách mảng hình ảnh (banner minigame, kết quả minigame, banner lễ ra mắt, banner đen trắng trong mục hỏi đáp, banner bế mạc...) do CTV Designer cũng như sự tư vấn của các hội viên khác với mục đích chuẩn bị thật rực rỡ về mặt hình thức,... CLB là nơi gắn kết mọi người lại nữa :D:p

Love Vicky

Học sinh
Thành viên
5 Tháng bảy 2017
4
3
21
Hải Dương
THCS Lê Thanh Nghị
Chào các em.

- Giải thưởng:

r107r107r107
Các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; Hoa mai, đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện Avatar dịp Halloween
Vào ngày đầu tiên add làm những hiệu ứng thú vị này, em đã có một kỉ niệm nho nhỏ với nó. Chả là bạn em nói dạo này có rất nhiều trang web làm những hiệu ứng vui như zậy, nó thick lắm và hỏi em: Thế không biết bao giờ Hocmai mới làm nhỉ? Em bảo sẽ sớm thôi vì các anh chị quản lí cập nhật hiện tượng "nhanh vèo vèo". Nó cá với em một cốc trà sữa và đương nhiên, I won!:p;)r17
Thực sự, những hiệu ứng đó rất đáng yêu. Ngày Tết mà cả màn hình tràn ngập sắc hoa đào thì vui khỏi nói. Mùa đông ở Việt Nam không có tuyết, thế mà đông đến tuyết lại "rơi" đầy màn hình, cảm giác như chạm được vào luôn á. Rồi Halloween ma mị với mạng nhện và bí ngô, nó như nhắc cho em về những dịp lễ, những ngày ý nghĩa bên gia đình.Yociexp94Yociexp77Yociexp77Nó còn góp phần tăng lượt đăng kí cho Hoc mai nữa đấy, thật tuyệt vời phải không?Yociexp56 Mong anh chị quản lí diễn đàn Hocmai sẽ "ngâm cứu" và cho ra những hiệu ứng bắt mắt hơn vào những ngày lễ khác nhé!

• Like

chua...chua

Học sinh tiến bộ
Thành viên
20 Tháng tư 2017
630
568
184
19
Hà Nội
THCS Mai Đình
Em vote cho các hiệu ứng tuyết rơi đón Giáng sinh; hoa mai, hoa đào dịp Tết; bí ngô, mạng nhện avatar dịp Hallowen … vì em thấy những hiệu ứng này làm cho diễn đàn trở nên đẹp hơn , tạo một điểm nhấn cho diễn đàn vì ở các diễn đàn học tập khác ko có hiệu ứng này , tăng sự thích thú cho các thành viên trên diễn , làm bắt mắt và sinh động hơn cho diễn đàn .Gợi nhớ lại những kỉ niệm liên quan đến những dịp lễ , tạo một sự bất ngờ rất lớn đối với các thành viên . . Em rất cảm ơn diễn đàn đã tạo ra rất nhiều hiệu ứng đẹp như vậy cho chúng em . thật tuyệt vời khi mỗi lần lên học mãi đều thấy những hiệu ứng này . <3<3<3

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom