Nhật ký Bất hối

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
Lâu lắm rồi mới có đc một hôm như vầy^^
Một cú đánh đau sẽ cho mk nhận thức đc mình đang ở đâu~
Cảm ơn mọi người^^
T muốn đi một cách thật ồn ào... muốn mọi người vào kêu Bone ơi đừng đi ở lại tám chuyện bla bla^^
Nhưng.... bản thân thấy mình không xứng@@ đợi t tu luyện xứng đáng vs diễn đàn đã~
Mọi người nhất định phải cùng cố gắng! Xây dựng một diễn đàn vững mạnh! Để sau này t về có nhiều cái hay hơn...
Thật sự rời đi lúc này rất đáng sợ.... có thể vào một ngày đẹp trời quay lại... ko ai còn nhớ ra t... thế thì buồn chết mất^^
Lúc đầu cũng muốn ở lại.... tại mọi người trên này dễ thương quá trời! Mọi người còn giỏi và số lượng kiến thức@@ bá đạo!
Ko phải là do ko được nên bỏ^^ chỉ là cảm thấy bản thân cần tôi luyện thêm... có thế 8-10 tuần sau^^ khi mọi chuyện có vẻ ổn t sẽ vác xác quay về...ngắm mọi người một xíu... hỏi xem quên t chưa^^ rồi lại đi.....
Chỗ này cơ bản là t không xứng.....^^ mọi người quan tâm, chia sẻ vs t làm t rất vui rất rất vui.
Nhưng tàn tiệc thoi^^ mọi người ở lại vui vẻ! Cùng nhau cố gắng, rèn luyện...
T biết viết cái này ở đeii sẽ ít người biết! Thậm chí chỉ 1,2 người...
Cũng muốn gửi lời tạm biệt tới từng người từng người một... rồi lại không dám....
tạm biệt!
Mong sau này về...l box toán sẽ có các chuyên đề lớn, ôn luyện chuyên sâu.... hiện tại cx có nhưng do ít người thảo luận nên toàn hoãn lại...
Mong sẽ tìm đc thật nhiều BQT tốt.... nhất là bên toán ấy hihi... bây h cx thấy có nhiều rồi... nhưng mong họ sẽ ở lại lâu thật lâu....
Box sinh thì pro rồi^^ thật sự ko có ý kiến j nhiều^^
Đây là 2 box duy nhất t dùng trên HMF ^^
Đây cx là diễn đàn học tập đầu tiên t dùng.... t còn ko tin là dùng lâu đc như thế!
Cảm ơn mọi người....
Ko bt có ai thèm để ý ko~ T.T
#Bone

Last edited:

Hồng đậu

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng tám 2017
327
592
121
Nghệ An
Nhưng.... bản thân thấy mình không xứng@@ đợi t tu luyện sững đáng vs diễn đàn đã~
Chẳng có gì mà xứng vs không xứng ở đây cả, học tốt do rèn luyện, mk còn thiếu sót thì học hỏi, chuyện kiến thức thì bất cứ ai cũng có thể có nếu rèn dũa, nhưng trái tim thì là duy nhất, dd đầy bạn chỉ onl để tám ra, việc gì p quan trọng hóa vậy.
Thật sự rời đi lúc này rất đáng sợ.... có thể vào một ngày đẹp trời quay lại... ko ai còn nhớ ra t... thế thì buồn chết mất^^
Chuẩn rồi đấy, bé cứ đi còn việc quên cứ để m.n lo, ai cũng vậy... không có mợ chợ vẫn đông, dù em có là Mod siu phàm ntn thì khi đi sẽ có người khác thay thế em và rồi... tén ten quay lại chỉ hụt hẫng thêm thôi. Nghĩ lại đê!

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
Chẳng có gì mà xứng vs không xứng ở đây cả, học tốt do rèn luyện, mk còn thiếu sót thì học hỏi, chuyện kiến thức thì bất cứ ai cũng có thể có nếu rèn dũa, nhưng trái tim thì là duy nhất, dd đầy bạn chỉ onl để tám ra, việc gì p quan trọng hóa vậy.

Chuẩn rồi đấy, bé cứ đi còn việc quên cứ để m.n lo, ai cũng vậy... không có mợ chợ vẫn đông, dù em có là Mod siu phàm ntn thì khi đi sẽ có người khác thay thế em và rồi... tén ten quay lại chỉ hụt hẫng thêm thôi. Nghĩ lại đê!
^^ chị hiểu nhầm ý em rồi... ko phải là không xứng vs diễn đàn mà là không xứng với... diazz nói ra cũng khó... sau này chị sẽ biết! ^^
-----
^^ mất em thì chợ vẫn đông mừ~
Em ko phải siu phàm nên chỉ muốn nói mấy tiếng vs mọi người em quen..... quay lại... chắc chỉ để báo cho một hai người biết^^ em đã làm đc những cái gì... 8-10 tháng nữa bên lọc đội tuyển thành phố sẽ xong^^

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
@Tề Tịnh Hy liệu hồn~
-------------
^^ ko thể bỏ 8 tuần liên tiếp đc~ Tự dưng t muốn quay lại xem ai vs ai sao rồi^^
Điều duy nhất mà chúng ta được phép làm đó là tin tưởng vào sự lựa chọn của bản thân....
M đã chọn cái con đường khó khăn ấy..... con đường này vốn nhỏ hẹp! Vừa đủ đi một mk.... bản thân phải tự mình cố gắng thoi~
Mệt mỏi chẳng được gì! Hay nói trắng ra thì m ko có quyền mệt mỏi^^
An nghỉ nhé~

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
Có lẽ dạo này việc quản lí giờ đã lệch đi khá nhiều....
Từ việc ngủ 6 tiếng -8 tiếng 1 ngày... giờ đã chuyển qua lúc nào ko thể học nữa ms ngủ!
Bản thân kém cỏi giữa bao nhiêu ngôi sao~ chỉ còn biết tự cố gắng!
Bắt đầu cảm thấy hối hận! Hối hận! Hối hận! Vì những thời gian quá khứ đã lãng phí....
Bây h là cái giá phải trả thoi...
Tôi đứng đợi mãi.... mà trời vẫn chẳng xanh!

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
Giờ t mới thấm dõ và đủ sự phù du của tình người^^
Ngoài miệng một câu hay hai câu ngọt.....
Rồi lúc người ta "phế" rồi~
GO OUT ~
Đúng là chơi vs nhau bây h.... chỉ cần chất ko cần lượng! Mấy mọng mà đắt còn hơn một đống mà ko có gì~
Bắt đầu ngộ ra bản thân thật sự cũng chả là gì để ngta chú ý hay nể phục^^ vì vậy tự nhủ phải thật cố gắng cố gắng!
Cố lên! Cuộc chơi này dù ra sao.... xuất phát điểm có xa ngta trăm ngàn cây số~ bản thân phải tự nhủ! Cố gắng hết sức.... kết quả thắng hay thua ko đáng ngại! Đáng ngại là chẳng dám thử sức!
Tôi cứ đứng đợi mãi đấy.... xem trời có dám không xanh!

Top Bottom