bà con vô bói đi

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchuatuyet_lc

Bói hộ mình đc k0 bạn........thanhs hen
ngày 17/6/1996 và ngày này nữa 21/3/1991 nha
cảm ơn nhìu
à...bói xong làm ơn gửi link vào tjn nhắn hộ mình :) thanh kiu ...... :x

M

mixu170

mà bói dùm tôi 2 ngày nữa được ko...........
16/4/1996 và 8/8/1996(ngày đẹp nhỉ.......ngày tuyên bố về sự sống còn của thế giới......hihi)

NGÀY 16 THÁNG 04 NĂM 1996
Bạn có khiếu hài hước, sự thoải mái hào phóng và sự vui vẻ, dễ tính, tuy vậy nó cũng có thể đi cùng với sự cô độc. Bạn luôn muốn độc lập và tự giải quyết lấy việc của mình không cần nhờ ai giúp đỡ. Thái độ này có thể lên tới mức cứng nhắc. Bạn cố chấp và sống nội tâm. Điều này là một trở ngại trong những mối quan hệ của bạn, dù với bạn gia đình và bạn bè là rất quan trọng. Bạn có mối quan tâm vào khoa học, logic, kỹ thuật, tôn giáo và những điều bí ẩn. Bạn có xu hướng tìm ra những cách giải quyết vấn đề lạ lùng nhưng hiệu quả, và điều này khiến bạn có phần nổi bật lên so với mọi người. Bạn có trực giác tốt nhưng thích hành động theo lý trí, trách nhiệm và logic. Bạn đa sầu đa cảm, nhưng khó hoặc không biết cách thể hiện cảm xúc của mình. Điều này gây ra một số khó khăn trong đời sống tình cảm của bạn.%%-
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

NGÀY 08 THÁNG 08 NĂM 1996
Bạn có tầm nhìn xa và khả năng xây dựng những kế hoạch lớn và lâu dài. Bạn biết đánh giá đúng các giá trị trong cuộc sống và có suy nghĩ rất thực tế. Trong mọi lĩnh vực bạn đều muốn dành được quyền kiểm soát và đảm nhiệm trọng trách. Bạn có khả năng lãnh đạo tốt, vì vậy bạn dễ thành công trong sự nghiệp. Về tài chính, bạn có thể quản lý tiền bạc tốt và là một người đáng tin cậy. Bạn luôn chủ động đi tìm sự giúp đỡ và sẵn sàng bỏ công sức, tiền bạc cho mục tiêu của mình, đặc biệt nếu mục tiêu đó có thể giúp bạn thăng tiến. Quan hệ giữa bạn với mọi người đều đều và ít có điểm nhấn, bạn hợp với cuộc sống cô độc hơn là có nhiều người vây quanh.

bạn là khác hàng tham gia pic mình nhiều nhất
cảm ơn bạn

M

mixu170

Bói hộ mình đc k0 bạn........thanhs hen
ngày 17/6/1996 và ngày này nữa 21/3/1991 nha
cảm ơn nhìu
à...bói xong làm ơn gửi link vào tjn nhắn hộ mình :) thanh kiu ...... :x

Bạn có khả năng tổ chức tốt, có tư duy sáng tạo và thể hiện nhu cầu hướng tới tri thức và sự hiểu biết. Bạn thích sự hài hòa, luôn tốt bụng và hào phóng. Bạn can đảm, bạo dạn và có ý thức cao về cái tôi cá nhân. Bạn có khả năng đưa những ý tưởng của mình đến với thành công nếu bạn thực sự quyết tâm. Bạn giỏi kinh doanh và giỏi trong những lĩnh vực liên quan tới tiền bạc. Tài tổ chức, quản lý và điều hành giúp bạn dễ thành công trong những dự án lớn và dễ có dược tiền tài danh vọng. Dù bạn tham vọng và luôn có mục tiêu, hoạt động của bạn khi kết thúc một công việc có phần không được hiệu quả như thời điểm bắt đầu. Trong tính cách của bạn tiềm ẩn sự tinh tế, nhạy cảm nhưng không phải lúc nào cũng bộc lộ. Điều này có thể gây cho bạn một số khó :)>-@};-:D

NGÀY 21 THÁNG 03 NĂM 1991
Con người bạn tràn đầy sức sống. Nó giúp bạn dễ dàng và nhanh chóng đứng dậy sau vấp ngã, dù nó cũng khiến bạn luôn bận rộn và sớm nắng chiều mưa. Bạn lạc quan, yêu đời, ưa trò chuyện và giỏi về ngôn từ. Bạn có trí tượng tốt, dù hay lãng phí nó vào những việc không đáng. Tuy nhiên điều này được giảm bớt vì cách suy nghĩ của bạn lại thực tế và logic. Bạn thích nghi tốt và tháo vát, giỏi trong nhiều lĩnh vực. Lựa chọn nghề nghiệp có thể tương đối khó khăn. Bạn biết cách ăn nói, đặc biệt là với đám đông. Tính cách của bạn tương đối thú vị và bạn có nhiều bạn bè, nhưng bạn phải cẩn thận không để sự quá nhạy cảm làm hỏng đi các mối quan hệ.

Last edited by a moderator:
C

cori

NGÀY 16 THÁNG 04 NĂM 1996
Bạn có khiếu hài hước, sự thoải mái hào phóng và sự vui vẻ, dễ tính, tuy vậy nó cũng có thể đi cùng với sự cô độc. Bạn luôn muốn độc lập và tự giải quyết lấy việc của mình không cần nhờ ai giúp đỡ. Thái độ này có thể lên tới mức cứng nhắc. Bạn cố chấp và sống nội tâm. Điều này là một trở ngại trong những mối quan hệ của bạn, dù với bạn gia đình và bạn bè là rất quan trọng. Bạn có mối quan tâm vào khoa học, logic, kỹ thuật, tôn giáo và những điều bí ẩn. Bạn có xu hướng tìm ra những cách giải quyết vấn đề lạ lùng nhưng hiệu quả, và điều này khiến bạn có phần nổi bật lên so với mọi người. Bạn có trực giác tốt nhưng thích hành động theo lý trí, trách nhiệm và logic. Bạn đa sầu đa cảm, nhưng khó hoặc không biết cách thể hiện cảm xúc của mình. Điều này gây ra một số khó khăn trong đời sống tình cảm của bạn.%%-
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

NGÀY 08 THÁNG 08 NĂM 1996
Bạn có tầm nhìn xa và khả năng xây dựng những kế hoạch lớn và lâu dài. Bạn biết đánh giá đúng các giá trị trong cuộc sống và có suy nghĩ rất thực tế. Trong mọi lĩnh vực bạn đều muốn dành được quyền kiểm soát và đảm nhiệm trọng trách. Bạn có khả năng lãnh đạo tốt, vì vậy bạn dễ thành công trong sự nghiệp. Về tài chính, bạn có thể quản lý tiền bạc tốt và là một người đáng tin cậy. Bạn luôn chủ động đi tìm sự giúp đỡ và sẵn sàng bỏ công sức, tiền bạc cho mục tiêu của mình, đặc biệt nếu mục tiêu đó có thể giúp bạn thăng tiến. Quan hệ giữa bạn với mọi người đều đều và ít có điểm nhấn, bạn hợp với cuộc sống cô độc hơn là có nhiều người vây quanh.

bạn là khác hàng tham gia pic mình nhiều nhất
cảm ơn bạn
trời ơi............sao lại ko đúng thế này.......hixhix..........ngày đầu là của con trai ngày sau là của con gái.........mà ko có gì đâu....mình chỉ hỏi hộ mấy đứa ở lớp thui mà..........nothing

P

perong9x

mà bà iu ơi sao bói chi mà hông có bói về mặt xấu của con ng` thý?:-/toàn nói tốt về ng` ta thui à:-|

V

vitcondethuong10211

thử bói giúp tôi nè :14/12/1993(ngày 14/12 thì chẳng có sự kiện gì trong lịch sử đáng để chú ý nhưng mà cách đây mấy tuần có mưa sao băng đó ,đẹp lắm nha)

M

mixu170

vậy bói hộ em tui nha
Nó sinh ngày 1-11-1997!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

NGÀY 01 THÁNG 11 NĂM 1997
Năng lượng của ngày sinh của bạn cho thấy bạn có thể có nhiều tài năng về lãnh đạo hơn là những gì mà con số Đường đời biểu thị. Bạn thông minh và thích theo đuổi những lĩnh vực tri thức hơn là thể thao hoặc lao động tay chân. Bạn có ý chí, tự tin và biết cách giải quyết các vấn đề rắc rối, tuy nhiên có thể không giỏi khi làm những việc cần tới sự chi tiết, tỉ mỉ. Tính cách của bạn có điểm nhạy cảm, nhưng bạn thường kiềm chế những cảm xúc của mình. Bạn có khả năng sáng tạo và cảm thụ nghệ thuật tốt, đồng thời cũng có thể khiến bạn bị hấp dẫn bởi chủ đề về những điều bí ẩn hoặc những thế lực siêu nhiên.:)>-:)>-
sr vì sự chậm chễ nha

M

mixu170

bói hộ mình với na
27/05/1993...........................

NGÀY 27 THÁNG 05 NĂM 1993
Tính cách của bạn có sự vị tha, hào phóng, hợp tác, khoan dung và một thế giới quan rộng mở. Bạn nhạy cảm, tinh tế và dễ nắm bắt được những suy nghĩ, tình cảm của người xung quanh. Bạn luôn sẵn sàng giúp đỡ người khác và thường thì không trông chờ rằng mình sẽ được đền ơn. Bạn thông minh, có suy nghĩ sâu sắc và thường bận tâm về những câu hỏi lớn của cuộc đời. Với những người xung quanh, bạn dễ hòa đồng, nhưng dù vậy, bạn vẫn cần có thời gian riêng tư cho những tư tưởng, mơ mộng của riêng mình.@};-:-*

M

mixu170

thử bói giúp tôi nè :14/12/1993(ngày 14/12 thì chẳng có sự kiện gì trong lịch sử đáng để chú ý nhưng mà cách đây mấy tuần có mưa sao băng đó ,đẹp lắm nha)

NGÀY 14 THÁNG 12 NĂM 1993
Bạn có khả năng hòa hợp tốt với mọi người. Bạn linh hoạt, tháo vát, thực tế, cần cù, có tư duy hệ thống và có tài tổ chức. Bạn không ngần ngại chia sẻ những niềm tin, ý tưởng và quan điểm của mình vói thế giới. Tính cách của bạn hấp dẫn và bạn luôn có thái độ hợp tác hơn là đối đầu. Điều này làm mọi người thường yêu quý bạn. Bạn thích du lịch, dù thái độ này lúc đến, lúc đi. Bạn có khả năng thích nghi cao, có trí tưởng tượng phong phú và luôn tự phát triển bản thân. Đôi khi bạn thiếu kiên nhẫn, lẩn trốn trách nhiệm và ghét những công việc đều đều đơn điệu.:-*@};-:p;):D

V

vitcondethuong10211

NGÀY 14 THÁNG 12 NĂM 1993
Bạn có khả năng hòa hợp tốt với mọi người. Bạn linh hoạt, tháo vát, thực tế, cần cù, có tư duy hệ thống và có tài tổ chức. Bạn không ngần ngại chia sẻ những niềm tin, ý tưởng và quan điểm của mình vói thế giới. Tính cách của bạn hấp dẫn và bạn luôn có thái độ hợp tác hơn là đối đầu. Điều này làm mọi người thường yêu quý bạn. Bạn thích du lịch, dù thái độ này lúc đến, lúc đi. Bạn có khả năng thích nghi cao, có trí tưởng tượng phong phú và luôn tự phát triển bản thân. Đôi khi bạn thiếu kiên nhẫn, lẩn trốn trách nhiệm và ghét những công việc đều đều đơn điệu.:-*@};-:p;):D
rất đúng luôn(nhất là cái :ghét những công việc đều đều đơn điệu -tui ghét học bài ,đó có phải công vc đều đều hok? đùa tí thui mà,đừng ai nóng nhé sẽ nổi mụn đó >>>>>>>>>>>mà có mụn thì sấu lắm hahaha)

M

mixu170

bói hộ , thankS!:)
1/10/1993
.......................................25/7/1993
14/8/1993
24/12/1993
10/11/1993

NGÀY 01 THÁNG 10 NĂM 1993
Năng lượng của ngày sinh của bạn cho thấy bạn có thể có nhiều tài năng về lãnh đạo hơn là những gì mà con số Đường đời biểu thị. Bạn thông minh và thích theo đuổi những lĩnh vực tri thức hơn là thể thao hoặc lao động tay chân. Bạn có ý chí, tự tin và biết cách giải quyết các vấn đề rắc rối, tuy nhiên có thể không giỏi khi làm những việc cần tới sự chi tiết, tỉ mỉ. Tính cách của bạn có điểm nhạy cảm, nhưng bạn thường kiềm chế những cảm xúc của mình. Bạn có khả năng sáng tạo và cảm thụ nghệ thuật tốt, đồng thời cũng có thể khiến bạn bị hấp dẫn bởi chủ đề về những điều bí ẩn hoặc những thế lực siêu nhiên.:eek:@};-%%-
NGÀY 14 THÁNG 08 NĂM 1993
Bạn có khả năng hòa hợp tốt với mọi người. Bạn linh hoạt, tháo vát, thực tế, cần cù, có tư duy hệ thống và có tài tổ chức. Bạn không ngần ngại chia sẻ những niềm tin, ý tưởng và quan điểm của mình vói thế giới. Tính cách của bạn hấp dẫn và bạn luôn có thái độ hợp tác hơn là đối đầu. Điều này làm mọi người thường yêu quý bạn. Bạn thích du lịch, dù thái độ này lúc đến, lúc đi. Bạn có khả năng thích nghi cao, có trí tưởng tượng phong phú và luôn tự phát triển bản thân. Đôi khi bạn thiếu kiên nhẫn, lẩn trốn trách nhiệm và ghét những công việc đều đều đơn điệu.:D;)
NGÀY 24 THÁNG 12 NĂM 1993
Bạn thể hiện trách nhiệm và sự tốt bụng, luôn giúp đỡ người khác. Với bạn, gia đình bạn bè là những điều hết sức quan trọng và bạn luôn cố gắng để chăm sóc, bảo vệ và giúp đỡ những người mà mình yêu quý. Bạn giàu cảm xúc, tinh tế, nhạy cảm, rất tò mò và luôn muốn tìm hiểu về thế giới. Bạn thích cái đẹp, có thể cảm thụ tốt nghệ thuật và có mắt thẩm mỹ. Trong công việc, bạn biết cách tiếp cận với vấn đề một cách có phương pháp và có tính hệ thống.:D:):p
NGÀY 10 THÁNG 11 NĂM 1993
Bạn là người có sức sống và sự độc lập. Khả năng lãnh đạo đi cùng với ý chí và sự tự tin cho bạn nhiều cơ hội để đạt được các vị trí cao trong công việc. Bạn không chùn bước trước khó khăn, không ngần ngại giúp đỡ mọi người và dám đối mặt với những thử thách gian khổ nhất. Bạn cũng khó có khả năng tiếp cận các vấn đề chi tiết. Bạn nhạy cảm, nhưng thường che dấu, không để lộ cảm xúc của mình.
:)>-@};-%%-%%-%%-%%-%%-%%-

M

mixu170

NGÀY 01 THÁNG 10 NĂM 1993
Năng lượng của ngày sinh của bạn cho thấy bạn có thể có nhiều tài năng về lãnh đạo hơn là những gì mà con số Đường đời biểu thị. Bạn thông minh và thích theo đuổi những lĩnh vực tri thức hơn là thể thao hoặc lao động tay chân. Bạn có ý chí, tự tin và biết cách giải quyết các vấn đề rắc rối, tuy nhiên có thể không giỏi khi làm những việc cần tới sự chi tiết, tỉ mỉ. Tính cách của bạn có điểm nhạy cảm, nhưng bạn thường kiềm chế những cảm xúc của mình. Bạn có khả năng sáng tạo và cảm thụ nghệ thuật tốt, đồng thời cũng có thể khiến bạn bị hấp dẫn bởi chủ đề về những điều bí ẩn hoặc những thế lực siêu nhiên.:eek:@};-%%-
NGÀY 14 THÁNG 08 NĂM 1993
Bạn có khả năng hòa hợp tốt với mọi người. Bạn linh hoạt, tháo vát, thực tế, cần cù, có tư duy hệ thống và có tài tổ chức. Bạn không ngần ngại chia sẻ những niềm tin, ý tưởng và quan điểm của mình vói thế giới. Tính cách của bạn hấp dẫn và bạn luôn có thái độ hợp tác hơn là đối đầu. Điều này làm mọi người thường yêu quý bạn. Bạn thích du lịch, dù thái độ này lúc đến, lúc đi. Bạn có khả năng thích nghi cao, có trí tưởng tượng phong phú và luôn tự phát triển bản thân. Đôi khi bạn thiếu kiên nhẫn, lẩn trốn trách nhiệm và ghét những công việc đều đều đơn điệu.:D;)
NGÀY 24 THÁNG 12 NĂM 1993
Bạn thể hiện trách nhiệm và sự tốt bụng, luôn giúp đỡ người khác. Với bạn, gia đình bạn bè là những điều hết sức quan trọng và bạn luôn cố gắng để chăm sóc, bảo vệ và giúp đỡ những người mà mình yêu quý. Bạn giàu cảm xúc, tinh tế, nhạy cảm, rất tò mò và luôn muốn tìm hiểu về thế giới. Bạn thích cái đẹp, có thể cảm thụ tốt nghệ thuật và có mắt thẩm mỹ. Trong công việc, bạn biết cách tiếp cận với vấn đề một cách có phương pháp và có tính hệ thống.:D:):p
NGÀY 10 THÁNG 11 NĂM 1993
Bạn là người có sức sống và sự độc lập. Khả năng lãnh đạo đi cùng với ý chí và sự tự tin cho bạn nhiều cơ hội để đạt được các vị trí cao trong công việc. Bạn không chùn bước trước khó khăn, không ngần ngại giúp đỡ mọi người và dám đối mặt với những thử thách gian khổ nhất. Bạn cũng khó có khả năng tiếp cận các vấn đề chi tiết. Bạn nhạy cảm, nhưng thường che dấu, không để lộ cảm xúc của mình.
:)>-@};-%%-%%-%%-%%-%%-%%-

NGÀY 25 THÁNG 07 NĂM 1993
Bạn có sở thích, mối quan tâm về các lĩnh vực kỹ thuật, khoa học và những vấn đề triết lý hay phức tạp. Bạn có xu hướng muốn mọi việc mình làm đều phải hoàn thiện và chặt chẽ tới từng chi tiết. Trí tưởng tượng của bạn rất phong phú và bạn thường tìm được những cách giải quyết vấn đề lạ lùng hoặc độc nhất vô nhị. Bạn tốt bụng, chân thật và trung thành, nhưng thường ít tiếng, không để lộ những cảm xúc, suy nghĩ sâu sắc của mình. Bạn sống nội tâm và thận trọng, dè dặt trong các mối quan hệ. Điều này khiến bạn có vẻ như là một người bí ẩn.:D;):)>-

M

mixu170

tui tui đi sinh ngày .............................
31/3/1999
hehehehehe

NGÀY 31 THÁNG 03 NĂM 1999
Bạn có khả năng quản lý và tổ chức. Bạn là người có nhịp sống sôi nổi và có thể tin cậy được. Bạn nghiêm túc và chân thật, luôn có cả sự kiên nhẫn và sự quyết tâm để hoàn thành công việc. Bạn rất thực tế và có ý chí mạnh mẽ. Khả năng sáng tạo cho bạn nhiều ý tưởng, tuy nhiên bạn cần có sự giúp đỡ mới có thể biến những ý tưởng đó thành sự thật. Bạn thích đi du lịch và không thích sống cô độc. Bạn có thể tinh tế, nhạy cảm, nhưng lại thường không để lộ cảm xúc của mình.:p:)>-:eek:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom