bà con vô bói đi

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mixu170

Người wen đây mà^^
Bói mình nhé, bạn bảo là chính xác chăm phần chăm nhỉ;)>>27/05/1996

NGÀY 27 THÁNG 05 NĂM 1996
Tính cách của bạn có sự vị tha, hào phóng, hợp tác, khoan dung và một thế giới quan rộng mở. Bạn nhạy cảm, tinh tế và dễ nắm bắt được những suy nghĩ, tình cảm của người xung quanh. Bạn luôn sẵn sàng giúp đỡ người khác và thường thì không trông chờ rằng mình sẽ được đền ơn. Bạn thông minh, có suy nghĩ sâu sắc và thường bận tâm về những câu hỏi lớn của cuộc đời. Với những người xung quanh, bạn dễ hòa đồng, nhưng dù vậy, bạn vẫn cần có thời gian riêng tư cho những tư tưởng, mơ mộng của riêng mình.@-)@-):);)@};-:-*

T

thjenthantrongdem_bg

đúng ghê cháu nhỉ :x:x

Bạn có khả năng tổ chức và quản lý tốt.Bạn có thể làm những việc lớn, lãnh nhiều trọng trách và chăm chỉ, nỗ lực để đạt được mục tiêu.Bạn có phần cố chấp và khó hợp với người khác, nên những năm còn trẻ có thể gặp khó khăn hoặc phải trải qua cảm giác cô độc

cái nì rất đúng, đặc biệt câu cuối ;))

nhưng ở mức vĩ mô hơn là vi mô.

:|

D

diep_2802

SINH NHẬT NGÀY 28 THÁNG 02 NĂM 1997
Bạn tràn đầy sức sống và sự độc lập. Bạn có khả năng lãnh đạo, có sự tự tin và ý chí mạnh mẽ. Bạn có khả năng bắt đầu một công việc và theo nó tới tận cùng. Bạn giỏi cả về tổng thể lẫn chi tiết. Suy nghĩ của bạn rất logic, và bạn thường tuân theo lí trí hơn là trái tim. Bạn có phần nhạy cảm nhưng lại không thích chia sẻ những suy nghĩ, cảm xúc của mình với người khác. Điều này khiến người khác có thể thấy bạn là lạnh lùng, xa cách.
lưu ý bà con phải nói năm sinh nha
:)) Đúng một nửa =))

P

phiphikhanh

NGÀY 25 THÁNG 05 NĂM 1996
Bạn có sở thích, mối quan tâm về các lĩnh vực kỹ thuật, khoa học và những vấn đề triết lý hay phức tạp. Bạn có xu hướng muốn mọi việc mình làm đều phải hoàn thiện và chặt chẽ tới từng chi tiết. Trí tưởng tượng của bạn rất phong phú và bạn thường tìm được những cách giải quyết vấn đề lạ lùng hoặc độc nhất vô nhị. Bạn tốt bụng, chân thật và trung thành, nhưng thường ít tiếng, không để lộ những cảm xúc, suy nghĩ sâu sắc của mình. Bạn sống nội tâm và thận trọng, dè dặt trong các mối quan hệ. Điều này khiến bạn có vẻ như là một người bí ẩn.
CHuẩn đếy , tks cho một cái:)):)):)):))=))=))=))=))=))

P

pisces.uirgo

eo ơi, nhiều khách nì bao giờ mới tới mình...19/03 nha bạn, thank trước nha (hihihhih, không biết được ưu tiên không nỉ!)

M

mixu170

Ngày 19/07/1996

Em iêu coi giúp chị :))

....................................

NGÀY 19 THÁNG 07 NĂM 1996
Tính cách bạn đầy sức sống và sự độc lập, dù nó cũng bày ra những trở ngại bạn phải vượt qua để đạt được sự độc lập đó. Suy nghĩ của bạn hệ thống và có phương pháp, phục vụ tốt nhất cho quản lý, nghiên cứu và phân tích. Bạn quyết định nhanh và luôn bận rộn. Bạn có khả năng quan sát, nhưng lại không tiếp cận tốt với chi tiết mà phù hợp hơn với các vấn đề tổng thể. Bạn không ngần ngại giúp đỡ người khác dù điều đó khiến bạn phải vất vả hơn. Bạn không có thói quen tìm và nghe theo lời khuyên, vì vậy những gì bạn biết thường đến từ kinh nghiệm. Con số này cũng mang tới sự cô độc, và bạn có thể sẽ phải trải qua cảm giác cô đơn vào một lúc nào đó trong cuộc đời.:D;)

P

phiphikhanh

NGÀY 19 THÁNG 07 NĂM 1996
Tính cách bạn đầy sức sống và sự độc lập, dù nó cũng bày ra những trở ngại bạn phải vượt qua để đạt được sự độc lập đó. Suy nghĩ của bạn hệ thống và có phương pháp, phục vụ tốt nhất cho quản lý, nghiên cứu và phân tích. Bạn quyết định nhanh và luôn bận rộn. Bạn có khả năng quan sát, nhưng lại không tiếp cận tốt với chi tiết mà phù hợp hơn với các vấn đề tổng thể. Bạn không ngần ngại giúp đỡ người khác dù điều đó khiến bạn phải vất vả hơn. Bạn không có thói quen tìm và nghe theo lời khuyên, vì vậy những gì bạn biết thường đến từ kinh nghiệm. Con số này cũng mang tới sự cô độc, và bạn có thể sẽ phải trải qua cảm giác cô đơn vào một lúc nào đó trong cuộc đời.:D;)
Vk ta đang cô đơn á:))
Bạn không có thói quen tìm và nghe theo lời khuyên, vì vậy những gì bạn biết thường đến từ kinh nghiệm
Câu này thấy chuẩn nhất:))=))=))=))=))=))=))=))...

M

mixu170

NGÀY 01 THÁNG 01 NĂM 1998
Năng lượng của ngày sinh của bạn cho thấy bạn có thể có nhiều tài năng về lãnh đạo hơn là những gì mà con số Đường đời biểu thị. Bạn thông minh và thích theo đuổi những lĩnh vực tri thức hơn là thể thao hoặc lao động tay chân. Bạn có ý chí, tự tin và biết cách giải quyết các vấn đề rắc rối, tuy nhiên có thể không giỏi khi làm những việc cần tới sự chi tiết, tỉ mỉ. Tính cách của bạn có điểm nhạy cảm, nhưng bạn thường kiềm chế những cảm xúc của mình. Bạn có khả năng sáng tạo và cảm thụ nghệ thuật tốt, đồng thời cũng có thể khiến bạn bị hấp dẫn bởi chủ đề về những điều bí ẩn hoặc những thế lực siêu nhiên.:D;)@};-

M

mixu170

tớ sinh ngày 13 10 1995 bói dùm đi :D:( đúng tk liền ko dúng ko thanks

NGÀY 13 THÁNG 10 NĂM 1995
Bạn có khả năng tổ chức và quản lý tốt, nhưng nó cũng có thể đi cùng với thói quen muốn áp đảo người khác. Bạn có năng lượng sống dồi dào và làm việc cật lực mà không mệt mỏi. Bạn thích tiếp xúc với những người thông minh, có tri thức và có tư duy logic, tiếp cận tốt với các vấn đề chi tiết. Bạn trung thực, chân thành và chăm chỉ, luôn lên kế hoạch cẩn thận, tỉ mỉ cho những công việc của mình, và điều đó thường giúp bạn hành động chính xác và hiệu quả. Độc lập, có ý chí tốt và can đảm, bạn không ngần ngại khi phải đối mặt với thử thách. Bạn có trách nhiệm và kỷ luật. Con số này có thể khiến bạn vấp phải những giới hạn từ các con số chính khác và nhiều lúc suy sụp tinh thần. Thái độ khăng khăng muốn mọi việc phải được hoàn thành một cách chính xác :eek:@};-

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom