bà con vô bói đi

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mixu170

bói cho tuj với nhá pà;;)
22/9/1997;))

NGÀY 22 THÁNG 9 NĂM 1997
Bạn có khả năng tổ chức và quản lý tốt, nhưng ở mức vĩ mô hơn là vi mô. Bạn có thể làm những việc lớn, lãnh nhiều trọng trách và chăm chỉ, nỗ lực để đạt được mục tiêu. Bạn kiêu hãnh và ít khi làm những việc có thể ảnh hưởng tới danh dự của mình. Bạn có trực giác tốt và nhận thức được những điều mà người khác khó thấy. Bạn tự tin vào bản thân mình và có tài ăn nói, nhưng lại không giỏi thể hiện cảm xúc của mình. Bạn có phần cố chấp và khó hợp với người khác, nên những năm còn trẻ có thể gặp khó khăn hoặc phải trải qua cảm giác cô độc.:D:D

M

mixu170

bói cho tui nữa nè;))tui sih ngày 23-9-1997:))=)):))=)):))=))

NGÀY 23 THÁNG 09 NĂM 1997
Bạn hòa đồng với mọi người và làm việc tốt trong môi trường nhóm. Tài năng của bạn nghiêng nhiều về lĩnh vực giao tiếp, nhờ vậy bạn làm quen dễ dàng và có nhiều bạn bè. Bạn biết phân tích, có tư duy nhanh, trí tượng phong phú và có khả năng thích ứng cao. Những thói quen và những công việc lặp đi lặp lại là điều mà bạn ghét vì bạn hơi thiếu kiên nhẫn. Sự thay đổi không làm bạn sợ hãi, ngược lại bạn coi nó như một điều cần thiết của cuộc sống. Bạn thích đi nhiều nơi, gặp gỡ nhiều người và bắt tay vào những công việc mới, nhưng không thích bị ràng buộc và có xu hướng lẩn trốn trách nhiệm.;)@};-:-*

M

mixu170

trời ơi, số mik xui quá, nhớ thầy bói xem hộ : 27-3-1994

NGÀY 27 THÁNG 03 NĂM 1994
Tính cách của bạn có sự vị tha, hào phóng, hợp tác, khoan dung và một thế giới quan rộng mở. Bạn nhạy cảm, tinh tế và dễ nắm bắt được những suy nghĩ, tình cảm của người xung quanh. Bạn luôn sẵn sàng giúp đỡ người khác và thường thì không trông chờ rằng mình sẽ được đền ơn. Bạn thông minh, có suy nghĩ sâu sắc và thường bận tâm về những câu hỏi lớn của cuộc đời. Với những người xung quanh, bạn dễ hòa đồng, nhưng dù vậy, bạn vẫn cần có thời gian riêng tư cho những tư tưởng, mơ mộng của riêng mình.:D:D:D

M

mixu170

ây zô.......bói toán có chuẩn ko đó.....nhưng dù sao thì cũng cho tôi xin quẻ.....
ngày sinh nè : 26/9......rùi đó.......chờ kết quả bói ..........hehe........

NGÀY 26 THÁNG 09 NĂM 1996
Bạn có khả năng kinh doanh, khả năng quản lý và khả năng về lĩnh vực tài chính. Bạn có tham vọng và luôn sôi nổi, tuy nhiên vẫn có thái độ hợp tác và dễ thích nghi. Bạn không lảng trách trách nhiệm, ưa thuyết phục hơn ép buộc. Bạn giỏi cả về tổng thể lẫn chi tiết, có thể bắt đầu công việc tốt và biết cách kết thúc công việc. Tiền tài, danh vọng quan trọng đáng kể với bạn. Và dù bạn là người giàu tình cảm, ít người hiểu và đồng cảm được với bạn.;););)

M

mixu170

Ngày 14/4/1993 và ngày 19/11/1993:x

.Thanks :)

NGÀY 14 THÁNG 04 NĂM 1993
Bạn có khả năng hòa hợp tốt với mọi người. Bạn linh hoạt, tháo vát, thực tế, cần cù, có tư duy hệ thống và có tài tổ chức. Bạn không ngần ngại chia sẻ những niềm tin, ý tưởng và quan điểm của mình vói thế giới. Tính cách của bạn hấp dẫn và bạn luôn có thái độ hợp tác hơn là đối đầu. Điều này làm mọi người thường yêu quý bạn. Bạn thích du lịch, dù thái độ này lúc đến, lúc đi. Bạn có khả năng thích nghi cao, có trí tưởng tượng phong phú và luôn tự phát triển bản thân. Đôi khi bạn thiếu kiên nhẫn, lẩn trốn trách nhiệm và ghét những công việc đều đều đơn điệu.
===============================================================
NGÀY 19 THÁNG 11 NĂM 1993
Tính cách bạn đầy sức sống và sự độc lập, dù nó cũng bày ra những trở ngại bạn phải vượt qua để đạt được sự độc lập đó. Suy nghĩ của bạn hệ thống và có phương pháp, phục vụ tốt nhất cho quản lý, nghiên cứu và phân tích. Bạn quyết định nhanh và luôn bận rộn. Bạn có khả năng quan sát, nhưng lại không tiếp cận tốt với chi tiết mà phù hợp hơn với các vấn đề tổng thể. Bạn không ngần ngại giúp đỡ người khác dù điều đó khiến bạn phải vất vả hơn. Bạn không có thói quen tìm và nghe theo lời khuyên, vì vậy những gì bạn biết thường đến từ kinh nghiệm. Con số này cũng mang tới sự cô độc, và bạn có thể sẽ phải trải qua cảm giác cô đơn vào một lúc nào đó trong cuộc đời.

P

perong9x

:(:)(:)((bà ơi bói sai cả rùi:((bà iu bói kiu j` mà # tui hoàn toàn á:((tự nhiên thấy tủi thân wa':((
PS:dù sao cũng cũng thanks:D

P

phiphikhanh

NGÀY 22 THÁNG 9 NĂM 1997
Bạn có khả năng tổ chức và quản lý tốt, nhưng ở mức vĩ mô hơn là vi mô. Bạn có thể làm những việc lớn, lãnh nhiều trọng trách và chăm chỉ, nỗ lực để đạt được mục tiêu. Bạn kiêu hãnh và ít khi làm những việc có thể ảnh hưởng tới danh dự của mình. Bạn có trực giác tốt và nhận thức được những điều mà người khác khó thấy. Bạn tự tin vào bản thân mình và có tài ăn nói, nhưng lại không giỏi thể hiện cảm xúc của mình. Bạn có phần cố chấp và khó hợp với người khác, nên những năm còn trẻ có thể gặp khó khăn hoặc phải trải qua cảm giác cô độc.:D:D
Đúng là con của ta, 2 đứa mừ bói gần giống nhau ko những thế cũng giống mệ Thảo nữa chứ:)) đúng là con của ta vs mệ Thảo:))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

B

babyghetanh

Boi cho tui lun nha bà!
13/12 ne!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

G

goodfriend138

sao tớ đăng kí bói ngày trước mý người kia sao tớ k k được bói còn những người sau tớ thì.......coi thường tớ à

M

mixu170

chà
bạn này sinh ngày đẹp ha
:):):)

NGÀY 08 THÁNG 03 NĂM 1998
Bạn có tầm nhìn xa và khả năng xây dựng những kế hoạch lớn và lâu dài. Bạn biết đánh giá đúng các giá trị trong cuộc sống và có suy nghĩ rất thực tế. Trong mọi lĩnh vực bạn đều muốn dành được quyền kiểm soát và đảm nhiệm trọng trách. Bạn có khả năng lãnh đạo tốt, vì vậy bạn dễ thành công trong sự nghiệp. Về tài chính, bạn có thể quản lý tiền bạc tốt và là một người đáng tin cậy. Bạn luôn chủ động đi tìm sự giúp đỡ và sẵn sàng bỏ công sức, tiền bạc cho mục tiêu của mình, đặc biệt nếu mục tiêu đó có thể giúp bạn thăng tiến. Quan hệ giữa bạn với mọi người đều đều và ít có điểm nhấn, bạn hợp với cuộc sống cô độc hơn là có nhiều người vây quanh.

M

mixu170

Boi cho tui lun nha bà!
13/12 ne!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

NGÀY 13 THÁNG 12 NĂM 1997
Bạn có khả năng tổ chức và quản lý tốt, nhưng nó cũng có thể đi cùng với thói quen muốn áp đảo người khác. Bạn có năng lượng sống dồi dào và làm việc cật lực mà không mệt mỏi. Bạn thích tiếp xúc với những người thông minh, có tri thức và có tư duy logic, tiếp cận tốt với các vấn đề chi tiết. Bạn trung thực, chân thành và chăm chỉ, luôn lên kế hoạch cẩn thận, tỉ mỉ cho những công việc của mình, và điều đó thường giúp bạn hành động chính xác và hiệu quả. Độc lập, có ý chí tốt và can đảm, bạn không ngần ngại khi phải đối mặt với thử thách. Bạn có trách nhiệm và kỷ luật. Con số này có thể khiến bạn vấp phải những giới hạn từ các con số chính khác và nhiều lúc suy sụp tinh thần. Thái độ khăng khăng muốn mọi việc phải được hoàn thành một cách chính xác có thể khiến người khác phải khó chịu.

N

nhocngo976

NGÀY 27 THÁNG 03 NĂM 1994
Tính cách của bạn có sự vị tha, hào phóng, hợp tác, khoan dung và một thế giới quan rộng mở. Bạn nhạy cảm, tinh tế và dễ nắm bắt được những suy nghĩ, tình cảm của người xung quanh. Bạn luôn sẵn sàng giúp đỡ người khác và thường thì không trông chờ rằng mình sẽ được đền ơn. Bạn thông minh, có suy nghĩ sâu sắc và thường bận tâm về những câu hỏi lớn của cuộc đời. Với những người xung quanh, bạn dễ hòa đồng, nhưng dù vậy, bạn vẫn cần có thời gian riêng tư cho những tư tưởng, mơ mộng của riêng mình.:D:D:D
hay quá hj..............................
bói giùm 2 quẻ nữa nha
5-9-1994, 10-9-1994

M

mixu170

hay quá hj..............................
bói giùm 2 quẻ nữa nha
5-9-1994, 10-9-1994

NGÀY 05 THÁNG 09 NĂM 1994
Ở bạn thể hiện khả năng hòa nhập tốt với mọi người trong đời sống cá nhân cũng như trong công việc. Bạn biết cách thể hiện bản thân, chia sẻ những cảm xúc vui buồn với người khác cũng như nói lên ý tưởng của mình. Nhanh chóng, hiệu quả và đầy quyết tâm, bạn có khả năng lập và hoàn thành kế hoạch một cách thông minh. Cuộc sống gia đình rất quan trọng với bạn. Bạn có góc nhìn rộng mở và luôn sẵn lòng giúp đỡ bạn bè mình. Bạn ưa thay đổi, thích tới những nơi chưa từng đến và gặp những con người mới mẻ. Tuy nhiên bạn cũng có một số nhược điểm như dễ chán, thiếu kiên nhẫn và lảng tránh trách nhiệm.

NGÀY 10 THÁNG 09 NĂM 1994
Bạn là người có sức sống và sự độc lập. Khả năng lãnh đạo đi cùng với ý chí và sự tự tin cho bạn nhiều cơ hội để đạt được các vị trí cao trong công việc. Bạn không chùn bước trước khó khăn, không ngần ngại giúp đỡ mọi người và dám đối mặt với những thử thách gian khổ nhất. Bạn cũng khó có khả năng tiếp cận các vấn đề chi tiết. Bạn nhạy cảm, nhưng thường che dấu, không để lộ cảm xúc của mình.;):):D@};-:)>-

C

cori

NGÀY 26 THÁNG 09 NĂM 1996
Bạn có khả năng kinh doanh, khả năng quản lý và khả năng về lĩnh vực tài chính. Bạn có tham vọng và luôn sôi nổi, tuy nhiên vẫn có thái độ hợp tác và dễ thích nghi. Bạn không lảng trách trách nhiệm, ưa thuyết phục hơn ép buộc. Bạn giỏi cả về tổng thể lẫn chi tiết, có thể bắt đầu công việc tốt và biết cách kết thúc công việc. Tiền tài, danh vọng quan trọng đáng kể với bạn. Và dù bạn là người giàu tình cảm, ít người hiểu và đồng cảm được với bạn.;););)
hay quá.........tuyệt....chắc mình cũng là người như thế(Bạn có khả năng kinh doanh, khả năng quản lý và khả năng về lĩnh vực tài chính)......hihi;)

M

mixu170

bà iu:x bói thử cho e tui coi:Dnó sih ngày 24-9-2005:))=))chẳng bít bà bói có đúng k nhỉ?:))=))

NGÀY 29 THÁNG 04 NĂM 2005
Ban thể hiện cách sống của một người mơ mộng và nhiều lý tưởng. Bạn sáng tạo và có trí tưởng tượng phong phú, bạo dạn và không ngần ngại chấp nhận rủi ro, tuy nhiên bạn lại thường thiếu sự kiên trì để theo đuổi những ý tưởng của mình đến tận cùng. Bạn nhạy cảm, tinh tế, có óc phân tích và có trực giác tốt, tuy nhiên những suy nghĩ sâu sắc lại có thể khiến bạn phiền não, lo lắng. Tính cách của bạn có nhiều điểm cuốn hút khiến bạn quen biết rộng và có khả năng làm việc nhóm tốt.;););):D

M

mixu170

bà ơi nhầm ngày rùi=((nó sih ngày 24-9-2005 cơ mà:((
sorry bà nha
hì hì:D:D:D:D;):)
NGÀY 24 THÁNG 09 NĂM 2005
Bạn thể hiện trách nhiệm và sự tốt bụng, luôn giúp đỡ người khác. Với bạn, gia đình bạn bè là những điều hết sức quan trọng và bạn luôn cố gắng để chăm sóc, bảo vệ và giúp đỡ những người mà mình yêu quý. Bạn giàu cảm xúc, tinh tế, nhạy cảm, rất tò mò và luôn muốn tìm hiểu về thế giới. Bạn thích cái đẹp, có thể cảm thụ tốt nghệ thuật và có mắt thẩm mỹ. Trong công việc, bạn biết cách tiếp cận với vấn đề một cách có phương pháp và có tính hệ thống.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom