bà con vô bói đi

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mixu170

bói cái nao`
ngày 29/3/1997

NGÀY 29 THÁNG 03 NĂM 1997
Ban thể hiện cách sống của một người mơ mộng và nhiều lý tưởng. Bạn sáng tạo và có trí tưởng tượng phong phú, bạo dạn và không ngần ngại chấp nhận rủi ro, tuy nhiên bạn lại thường thiếu sự kiên trì để theo đuổi những ý tưởng của mình đến tận cùng. Bạn nhạy cảm, tinh tế, có óc phân tích và có trực giác tốt, tuy nhiên những suy nghĩ sâu sắc lại có thể khiến bạn phiền não, lo lắng. Tính cách của bạn có nhiều điểm cuốn hút khiến bạn quen biết rộng và có khả năng làm việc nhóm tốt.;):D:)

C

colourful_rainbow_116

Xem cho mình với:)
Ngày 11 tháng 6 năm 1995:D
bạn xem bói cái này ở đâu hay thế

D

donghxh

Cho mình bói nữa. Nhưng mình không bik bói ngày nào.
Ngày sinh đúng của mình là ngày 14/2/1995
Nhưng trong giấy khai sinh của mình là ngày 16/2/1995

M

mixu170

cho Nhung ké với :x
Ngày 06 tháng 03 năm 97
ngày đẹp, năm đẹp-> số hên :p

NGÀY 06 THÁNG 03 NĂM 1997
Bạn có tinh thần trách nhiệm, sự nhiệt tình, năng động và sức hấp dẫn. Bạn có tính cách dễ chịu, ăn nói hấp dẫn và có óc hài hước. Bạn thích cái đẹp và những điều mang tính nhân văn, có thể cảm thông sâu sắc cho người khác và luôn hết lòng vì bạn bè. Gia đình với bạn rất quan trọng. Bạn luôn nỗ lực để làm cuộc sống của gia đình mình trở nên tốt đẹp hơn.:):D@};-chà chà...............................:D;)@};-:)>-

M

mixu170

Xem cho mình với:)
Ngày 11 tháng 6 năm 1995:D
bạn xem bói cái này ở đâu hay thế

NGÀY 11 THÁNG 06 NĂM 1995
Bạn có phần mơ mộng và nhiều lý tưởng. Bạn có tính cách hấp dẫn và lôi cuốn, ưa thuyết phục hơn là bắt ép. Cách xử thế khéo léo giúp bạn được lòng mọi người và làm việc tốt trong môi trường nhóm. Bạn có khả năng lãnh đạo và có sức sáng tạo cao, tuy nhiên bạn lại khiêm tốn, ít khi khoe khoang thành tích của mình. Bạn nhạy cảm và có trực giác tốt, dù điều đó có phần thất thường. Dù bạn có tư duy phân tích tốt, bạn không hợp với lĩnh vực kinh doanh. Trong tình cảm, bạn luôn chung thủy với bạn đời và trung thành với bạn bè.:D;)
truyện xem bói ở đâu không thể tiết lộ
bạn thông cảm
uy tín nghề nghiệp mà

M

mixu170

bói cho mình nữa
ngày 19/1/1995 :D:D:D..................................

NGÀY 19 THÁNG 01 NĂM 1995
Tính cách bạn đầy sức sống và sự độc lập, dù nó cũng bày ra những trở ngại bạn phải vượt qua để đạt được sự độc lập đó. Suy nghĩ của bạn hệ thống và có phương pháp, phục vụ tốt nhất cho quản lý, nghiên cứu và phân tích. Bạn quyết định nhanh và luôn bận rộn. Bạn có khả năng quan sát, nhưng lại không tiếp cận tốt với chi tiết mà phù hợp hơn với các vấn đề tổng thể. Bạn không ngần ngại giúp đỡ người khác dù điều đó khiến bạn phải vất vả hơn. Bạn không có thói quen tìm và nghe theo lời khuyên, vì vậy những gì bạn biết thường đến từ kinh nghiệm. Con số này cũng mang tới sự cô độc, và bạn có thể sẽ phải trải qua cảm giác cô đơn vào một lúc nào đó trong cuộc đời.:D@};-

M

mixu170

Cho mình bói nữa. Nhưng mình không bik bói ngày nào.
Ngày sinh đúng của mình là ngày 14/2/1995
Nhưng trong giấy khai sinh của mình là ngày 16/2/1995

NGÀY 14 THÁNG 02 NĂM 1995
Bạn có khả năng hòa hợp tốt với mọi người. Bạn linh hoạt, tháo vát, thực tế, cần cù, có tư duy hệ thống và có tài tổ chức. Bạn không ngần ngại chia sẻ những niềm tin, ý tưởng và quan điểm của mình vói thế giới. Tính cách của bạn hấp dẫn và bạn luôn có thái độ hợp tác hơn là đối đầu. Điều này làm mọi người thường yêu quý bạn. Bạn thích du lịch, dù thái độ này lúc đến, lúc đi. Bạn có khả năng thích nghi cao, có trí tưởng tượng phong phú và luôn tự phát triển bản thân. Đôi khi bạn thiếu kiên nhẫn, lẩn trốn trách nhiệm và ghét những công việc đều đều đơn điệu
phục vụ tận tình lun:D@};-

NGÀY 16 THÁNG 02 NĂM 1995
Bạn có khiếu hài hước, sự thoải mái hào phóng và sự vui vẻ, dễ tính, tuy vậy nó cũng có thể đi cùng với sự cô độc. Bạn luôn muốn độc lập và tự giải quyết lấy việc của mình không cần nhờ ai giúp đỡ. Thái độ này có thể lên tới mức cứng nhắc. Bạn cố chấp và sống nội tâm. Điều này là một trở ngại trong những mối quan hệ của bạn, dù với bạn gia đình và bạn bè là rất quan trọng. Bạn có mối quan tâm vào khoa học, logic, kỹ thuật, tôn giáo và những điều bí ẩn. Bạn có xu hướng tìm ra những cách giải quyết vấn đề lạ lùng nhưng hiệu quả, và điều này khiến bạn có phần nổi bật lên so với mọi người. Bạn có trực giác tốt nhưng thích hành động theo lý trí, trách nhiệm và logic. Bạn đa sầu đa cảm, nhưng khó hoặc không biết cách thể hiện cảm xúc của mình. Điều này gây ra một số khó khăn trong đời sống tình cảm của bạn.

M

mixu170

xem hộ ngày 1/11/1997, 7/4/1997, 9/12/1988 với
thanks trước

NGÀY 01 THÁNG 11 NĂM 1997
Năng lượng của ngày sinh của bạn cho thấy bạn có thể có nhiều tài năng về lãnh đạo hơn là những gì mà con số Đường đời biểu thị. Bạn thông minh và thích theo đuổi những lĩnh vực tri thức hơn là thể thao hoặc lao động tay chân. Bạn có ý chí, tự tin và biết cách giải quyết các vấn đề rắc rối, tuy nhiên có thể không giỏi khi làm những việc cần tới sự chi tiết, tỉ mỉ. Tính cách của bạn có điểm nhạy cảm, nhưng bạn thường kiềm chế những cảm xúc của mình. Bạn có khả năng sáng tạo và cảm thụ nghệ thuật tốt, đồng thời cũng có thể khiến bạn bị hấp dẫn bởi chủ đề về những điều bí ẩn hoặc những thế lực siêu nhiên.
NGÀY 07 THÁNG 04 NĂM 1997
Bạn có khuynh hướng tìm kiếm sự hoàn thiện và cái tôi cá nhân. Bạn có khả năng phân tích và tư duy những vấn đề phức tạp. Bạn có suy nghĩ logic, nhưng cũng có trực giác tốt và nhiều khi hành động theo cảm tính. Thường thì bạn làm gì cũng có phương pháp. Bạn không thích phải tuân theo sự điều khiển của người khác và có phần cố chấp, bướng bỉnh. Bạn luôn vui vẻ, lạc quan và năng động, nhưng cũng cần kiềm chế sự bốc đồng. Những ngành nghề hợp với bạn liên quan tới du lịch, kinh doanh hoặc hoạt động tâm linh.
NGÀY 09 THÁNG 12 NĂM 1988
Ngày sinh của bạn biểu trưng cho lý tưởng và tính nhân văn. Bạn vị tha, dễ thông cảm, luôn sẵn lòng giúp đỡ mọi người, tuy nhiên hành động lại thiếu sự nhạy bén, tinh tế khiến nhiều khi bạn bị hiểu lầm. Những cảm xúc của bạn thường rất sâu sắc. Trong công việc, bạn mạnh mẽ và quyết tâm, luôn nỗ lực hết sức cho tới khi đạt được mục tiêu. Bạn can đảm và không chạy trốn xung đột dù đôi khi tính nóng nảy làm mọi chuyện trở nên tồi tệ hơn. Bạn cần cẩn thận trong cách ứng xử với gia đình và bè bạn.

C

congchuateen258

mình nưa ak
27-5-1996

bói đứng thì mình bói cả nhà lun

trả công thầy bói = cái thank nhak

C

cori

mình bói rồi có nên bói tiếp ngày nữa ko ta/////

bói đại đi....ngày 18/4/2002....hô hô

M

mixu170

cho mình t gia vs

23/11/1995
12/2/1995
11/3/1995
bói đúng mới tk nha;;)
OK lun

NGÀY 23 THÁNG 11 NĂM 1995
Bạn hòa đồng với mọi người và làm việc tốt trong môi trường nhóm. Tài năng của bạn nghiêng nhiều về lĩnh vực giao tiếp, nhờ vậy bạn làm quen dễ dàng và có nhiều bạn bè. Bạn biết phân tích, có tư duy nhanh, trí tượng phong phú và có khả năng thích ứng cao. Những thói quen và những công việc lặp đi lặp lại là điều mà bạn ghét vì bạn hơi thiếu kiên nhẫn. Sự thay đổi không làm bạn sợ hãi, ngược lại bạn coi nó như một điều cần thiết của cuộc sống. Bạn thích đi nhiều nơi, gặp gỡ nhiều người và bắt tay vào những công việc mới, nhưng không thích bị ràng buộc và có xu hướng lẩn trốn trách nhiệm.
NGÀY 12 THÁNG 02 NĂM 1995
Năng lượng của bạn mang tới sức sống. Bạn có thể nhanh chóng đứng dậy sau những vấp ngã hoặc thất bại trong đời sống tình cảm. Đôi khi sức sống này khiến bạn cảm thấy bồn chồn không yên, luôn phải làm một điều gì đó, nhưng phần lớn nó giúp bạn có được một thái độ dễ tính, vui vẻ và lạc quan. Bạn dễ cảm thông và được mọi người yêu quý, nhưng cũng có thể quá nhạy cảm và dễ bị xúc phạm. Bạn có óc suy xét tốt, và hành động thường bị ảnh hưởng mạnh bởi đạo đức xã hội và suy nghĩ của bạn về cái "đúng" và cái "sai". Bạn giỏi trong lĩnh vực ngôn từ, đặc biệt là viết và nói. Trí tưởng tượng của bạn phong phú, nhưng bạn thường phung phí nó vào những điều hời hợt, không có tác dụng. Mặt khác, bạn lại thực tế và logic, dù mơ mọng nhưng vẫn đứng ở trên mặt đất. Bạn yêu thương nồng nhiệt nhưng rất nhạy cảm và thường sớm nắng chiều mưa.

NGÀY 11 THÁNG 03 NĂM 1995
Bạn có phần mơ mộng và nhiều lý tưởng. Bạn có tính cách hấp dẫn và lôi cuốn, ưa thuyết phục hơn là bắt ép. Cách xử thế khéo léo giúp bạn được lòng mọi người và làm việc tốt trong môi trường nhóm. Bạn có khả năng lãnh đạo và có sức sáng tạo cao, tuy nhiên bạn lại khiêm tốn, ít khi khoe khoang thành tích của mình. Bạn nhạy cảm và có trực giác tốt, dù điều đó có phần thất thường. Dù bạn có tư duy phân tích tốt, bạn không hợp với lĩnh vực kinh doanh. Trong tình cảm, bạn luôn chung thủy với bạn đời và trung thành với bạn bè.

M

mixu170

09/03/1993. bói giúp xem đúng ko.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

NGÀY 09 THÁNG 03 NĂM 1993
Ngày sinh của bạn biểu trưng cho lý tưởng và tính nhân văn. Bạn vị tha, dễ thông cảm, luôn sẵn lòng giúp đỡ mọi người, tuy nhiên hành động lại thiếu sự nhạy bén, tinh tế khiến nhiều khi bạn bị hiểu lầm. Những cảm xúc của bạn thường rất sâu sắc. Trong công việc, bạn mạnh mẽ và quyết tâm, luôn nỗ lực hết sức cho tới khi đạt được mục tiêu. Bạn can đảm và không chạy trốn xung đột dù đôi khi tính nóng nảy làm mọi chuyện trở nên tồi tệ hơn. Bạn cần cẩn thận trong cách ứng xử với gia đình và bè bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom