Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hardyboywwe

Tuy không đồng ý lắm về việc ban thẻ của hocmai.cskh nhưng bù lại, a ấy rất tâm huyết, và e thấy a ấy cũng đã cố hết sức để hoàn thành vai trò của 1 admin.Nếu e không nhầm thì admin có nhiệm vụ chịu trách nhiệm hoàn toàn về việc nhân sự , kĩ thuật và vấn đề hỗ trợ thành viên .Đảm bảo cho Forum hoạt động ở mức độ ổn định nhất có thể . Mọi quyết định liên quan đến nhân sự, kỹ thuật, phát triển của diễn đàn cần phải có sự thông qua ý kiến của Admin.
Và theo e thấy, các thắc mắc của member đều được a ấy giải đáp nhanh và tận tình, các quyết định setmod và unset, cộng tiền vào tài khoản cũng đâu phải là chậm chễ, và số lượt view, bài viết của diễn đàn cũng đâu có giảm!

Đồng ý việc hocmai.cskh tiếp tục làm admin diễn đàn.

@hoanghuy888:bạn đang spam đấy

hì,baby ko cho tớ vào vì sợ quá tải,thế mà bây giờ baby đang làm gì thế nhỉ?:)
baby của tớ cũng nói mấy câu có lý,nhưng chúng ta ai cũng thừa nhận rằng anh admin đôi lúc cũng làm sai thật,và chúng ta cần khuyênh anh ấy nhẹ nhàng hơn nha baby

L

letrang3003

Sai thì sửa .

Đừng có nói là mod ko có admin Long cơ hội sửa mà admin LOng biết sai vẫn đi tiếp vào con đường sai đó. Thử hỏi, vậy thì sửa chỗ nào dc nữa .

Điều quan trọng của tớ quan tâm bây giờ không phải là mấy thể loại theo phe ta là ta thank mà không theo phe thì lại đặt thẻ quocte bảo vệ ý kiến của mình -bảo vệ admin Long hay là nói này nọ . Tớ quan tâm là khi nào có ý kiến từ cty - sẽ có một admin mới làm tốt công việc hơn admin hiện tại .

Đợi đi mọi người .

N

nhoc_bettyberry

Từ đầu chỉ nghe lời nói từ một phía của anh Khôi, em cũng có một chút thất vọng về anh Long. :|
Nhưng bây giờ, nếu nhìn một cách bao quát, cụ thể, rằng em thấy mình nên ủng hộ anh Long. Mặc dù, em đã vote theo cách ngược lại mà những gì em đang nói.
Em đã từng đọc cm của một ai đó - sr vì ko nhớ tên - Em cũng đồng ý với cm đó, bị thuyết phục 100%. Rằng anh Khôi đã chỉ nêu ra những lỗi sai của anh Long ( Xin lỗi anh) mà quên mất những đóng góp của anh ấy: Chăm sóc khách hàng, tận tụy đến từng những câu hỏi, thắc mắc của mem để giải đáp, em rất khâm phục anh ấy - ở cách làm việc. Chỉ là rằng nếu em cứ nghe phong thanh từ ai đó, em cũng có một số hiểu lầm về anh - có thể. Tất nhiên, chẳng ai muốn phá hoại diễn đàn, làm diễn đàn đi xuống cả. Anh Long cũng thế, phải ko ạ? :)
Bây h, em sẽ ngồi đợi một lời giải thích từ phía anh, hãy giải quyết những hiểu lầm này đi anh. Đừng để nó đi quá xa như thế. :|

P/s: Dành cho 1 số người: Số vote đó chưa hẳn đã khẳng định đc rằng anh Long sai hoàn toàn. Bây khoảng cách giữa hai con số đã đc thu hẹp. Vả lại, số vote "Không" kia chưa chắc đã nói lên tất cả, về trường hợp như tôi, ko hiểu hết đc sự việc hoặc lại theo trào lưu, hay như thế này chẳng hạn:

he hê toàn
vote cho anh anh admin nghỉ việc
cũng chảng biết anh admin là ng thế nào thích thì vote nghỉ thì vote thôi
k quan tâm ai là admin
vào đây chơi thôi, các bạn đừng chém mình nhá vì mình k ngó vào đây nữa đâu

Như thế chẳng lại thêm một phiếu oan cho anh Long sao? =)).

P

p3_l0v3_dbsk

Tớ thật sự bức xúc khi a hocmai.cskh ban nick hay phạt thẻ người khác mặc dù họ không sai nhưng tớ ngỹ nên cho hocmai.cskh 1 thời gian nhất định để suy nghỹ về hành động của mình.Dù gì thỳ a ý cũng đã gắn bó với học mãi khá lâu rùi.Mà theo tớ trước khi để hocmai.cskh ra đi thỳ nên lắng nghe ý kiến của a trước đã.Chúng ta là một gia đình,đã là gia đình thỳ cũng có lúc xung đột và đã là gia đình thỳ hãy biết tha thứ.Tớ không ủng hộ việc làm của hocmai.cskh nhưng cũng không hẳn là đồng ý với ý kiến của những mem có ác cảm với hocmai.cskh.Hãy đợi vì chỉ có thời gian mới làm sáng tỏ được mọi việc.
p/s all: tớ sẽ vẫn chọn không bởi tớ chỉ có thể chọn theo trực giác chứ không thể chon theo lý trí

Last edited by a moderator:
G

girlbuon10594

Từ đầu chỉ nghe lời nói từ một phía của anh Khôi, em cũng có một chút thất vọng về anh Long. :|
Nhưng bây giờ, nếu nhìn một cách bao quát, cụ thể, rằng em thấy mình nên ủng hộ anh Long. Mặc dù, em đã vote theo cách ngược lại mà những gì em đang nói.
Em đã từng đọc cm của một ai đó - sr vì ko nhớ tên - Em cũng đồng ý với cm đó, bị thuyết phục 100%. Rằng anh Khôi đã chỉ nêu ra những lỗi sai của anh Long ( Xin lỗi anh) mà quên mất những đóng góp của anh ấy: Chăm sóc khách hàng, tận tụy đến từng những câu hỏi, thắc mắc của mem để giải đáp, em rất khâm phục anh ấy - ở cách làm việc. Chỉ là rằng nếu em cứ nghe phong thanh từ ai đó, em cũng có một số hiểu lầm về anh - có thể. Tất nhiên, chẳng ai muốn phá hoại diễn đàn, làm diễn đàn đi xuống cả. Anh Long cũng thế, phải ko ạ? :)
Bây h, em sẽ ngồi đợi một lời giải thích từ phía anh, hãy giải quyết những hiểu lầm này đi anh. Đừng để nó đi quá xa như thế. :|

P/s: Dành cho 1 số người: Số vote đó chưa hẳn đã khẳng định đc rằng anh Long sai hoàn toàn. Bây khoảng cách giữa hai con số đã đc thu hẹp. Vả lại, số vote "Không" kia chưa chắc đã nói lên tất cả, về trường hợp như tôi, ko hiểu hết đc sự việc hoặc lại theo trào lưu, hay như thế này chẳng hạn:
he hê toàn
vote cho anh anh admin nghỉ việc
cũng chảng biết anh admin là ng thế nào thích thì vote nghỉ thì vote thôi
k quan tâm ai là admin
vào đây chơi thôi, các bạn đừng chém mình nhá vì mình k ngó vào đây nữa đâu

Như thế chẳng lại thêm một phiếu oan cho anh Long sao? =)).

Mình cũng công nhận là anh Long làm việc hơi "cứng nhắc", và anh ấy cũng biết điều đó, nhưng tùy từng viêc, anh ấy mới xử phạt đấy chứ vì nó có ảnh hưởng lớn đến diễn đàn. Còn nếu không, chẳng phải anh ấy cũng bỏ qua rất nhiều chuyện sao?
VD như chị thienthan74 về việc xóa bài
Và còn rất nhiều nữa, nhưng mình không tiện nêu tên ở đây, vì người đó đã dám nói nới mình, tức là tin tưởng mình, mình mà nói ra thì thật không phải:) Mọi người thông cảm nhé:)
Ủng hộ anh Long tiếp tục làm admin

P/S: Em cảm ơn anh, em chẳng ngờ rằng anh dám "tâm sự" (có thể em dùng từ không được chính xác lắm:D) với em như một người bạn:) Em vui vì điều đó

H

hunglong93a

Mây ngày rồi mà chẳng thấy ai giải quyết dứt điểm nhỉ, mỗi người mỗi ý kiến thế này mà bảo là dân chủ, tóm lại thế này:
1) Anh khối và anh cary 2 anh có dam đảm bảo, nếu anh hocmai.csk ra đi, diễn đàn sẽ hoạt động tốt hơn và phát triển mạnh mẽ hơn không;)).
2) Nói hocmai đi xuống thì nêu dẫn chứng ra = những con số ấy, chứ nói mồm thế này đứa con nít vào nói cũng được. Mà sao 2 anh tài vậy, biết lượt người truy cập ít dần=))=)), tôi thấy tối nào lên cũng có trên mấy trăm người, chắc thời kì 2 anh lượt người truy câp lên đến mấy nghìn người nhỉ, nên mới bảo diễn đãn đi xuống;));)).
Làm vừa lòng mem với mod mà không làm vừa lòng nemvip thì có ngày chết như chời=))=))

J

junior1102

mấy ngày trước đang onl bằng đt thì được benho báo tin là diễn đàn lại có chiến tranh ,hóa ra là chuyện này ^^ .

Ngọn núi lửa cháy âm í thì cuối cùng cũng phải phun trào thôi ,đó là điều tất yếu .Nhưng nó có ảnh hưởng như thế nào thì cũng cần phải nói thêm một tí .
- Đồng ý là anh hocmai.cskh có nhiều điều khiến đội ngũ smod-mod không bằng lòng ,không phải đến bây giờ ,mà như phamminhkhoi đã nói ,từ lâu rồi .Nhưng tại sao những sai lầm theo phamminhkhoi là từ tháng 1,2 -- 4,5 .. lại để đến bây giờ mới nói ra ? sao ko nói lúc đó ? tại sao cái topic này không có từ lúc đó ?
- Về việc vote đồng ý để anh hocmai.cskh tiếp tục làm admin hay là thôi không làm admin nữa thì thực tế đây chỉ là 1 cách để "phê phán trong hòa bình" ,vì lẽ những người quản lý hocmai.vn mới là những người ra quyết định ,chứ không phải là chúng ta thích làm gì thì làm .
- Xin nói với anh hocmai.cskh một tí ,anh nên có tiếng nói trước khi những điều này đi quá xa ,trước khi cái pic này bị lock ,và trước khi anh chuyển hết tất cả các mod ,smod của diễn đàn thành memvip hoặc mem thường .

p/s : mình vẫn không biết phailabuon có nhiệm vụ quản lý box góp ý này hay ko ,nhưng thấy del bài hơi bị nhiều :|

T

trantuongvi_36

Mình cũng công nhận là anh Long làm việc hơi "cứng nhắc", và anh ấy cũng biết điều đó, nhưng tùy từng viêc, anh ấy mới xử phạt đấy chứ vì nó có ảnh hưởng lớn đến diễn đàn. Còn nếu không, chẳng phải anh ấy cũng bỏ qua rất nhiều chuyện sao?
VD như chị thienthan74 về việc xóa bài
Và còn rất nhiều nữa, nhưng mình không tiện nêu tên ở đây, vì người đó đã dám nói nới mình, tức là tin tưởng mình, mình mà nói ra thì thật không phải:) Mọi người thông cảm nhé:)
Ủng hộ anh Long tiếp tục làm admin

P/S: Em cảm ơn anh, em chẳng ngờ rằng anh dám "tâm sự" (có thể em dùng từ không được chính xác lắm:D) với em như một người bạn:) Em vui vì điều đó

Qua bài viết này có bạn, mình rất tò mò về cái người đang sử dụng nick hocmai.cskh, 1 người được nhiều người thích, bị lắm kẻ ghét :).

mình không biết trong box kín kia đang diễn ra vấn đề gì khiến memvip đưa nó ra công khai, nhưng mình chỉ lấy con mắt của 1 member bình thường để quan sát, đánh giá những việc làm của anh hocmai.cskh với tư cách admin trong 3 tháng gần đây (như bạn phamminhkhoi có nói) thì có thể so sánh như sau:

- nếu các bạn để ý kĩ ở topic set Mod sẽ thấy: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=1543236#post1543236 anh ấy vẫn đều đặn xét Mod, chủ yếu là ở học tập.
- mới lên làm admin, nhưng anh ấy đã lập topic tuyển Mod khu vực học tập rồi nè: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=142906, chứng tỏ đâu phải anh ấy muốn diễn đàn đi xuống đâu ;).
- hiện anh ấy đang giúp box Sử tuyển Mod (mình thấy box Sử khá trầm, có lẽ do bởi nó là khối C :D): http://diendan.hocmai.vn/announcement.php?f=12&a=448

3 ví dụ trên khiến mình cảm thấy anh ấy không phải là người đang cố tình đưa diễn đàn đi xuống, mà là luôn muốn nó phát triển. Tất nhiên trong quá trình phát triển đó, không tránh khỏi những lúc anh ấy làm sai, nhưng mọi người nên thông cảm, vì dù sao cái mục đích mà anh ấy hướng tới luôn là vì diễn đàn này :).

T

thanhbinh_92

đúng là chẳng có chỗ nào là thấy hòa bình hết
ở công ty, trường học, 4rum hay ngay cả gia đình....luôn có những người hay đối đầu với nhau
cuộc sống luôn có người tốt và kẻ xấu
luôn có những kẻ thích làm cho người khác trở nên thất bại thảm hại, thích chơi kiểu" một mất một còn"....
sự ganh ghét và đố kị sẽ chẳng bao giờ giúp họ hòa nhập được với nhau
và như vậy cũng chẳng sớm thì muộn cũng sẽ có người phải rời khỏi vị trí của họ(bất kể kẻ xấu hay người tốt, chọn giữ lại hay đuổi việc sẽ tùy thuộc vào cách nhìn nhận đúng đắn và sự hiểu biết của người có chức vụ cao nhất tại công ty,....đó)
đâu phải ai cũng hoàn hảo,cũng có thể đảm nhiệm chức vụ của mình một cách tốt nhất
đừng bao giờ soi mói về những việc mà họ đã mắc sai lầm
Hãy biết nhìn nhận những thành quả mà họ đã đóng góp
Nếu ở cương vị của một người lãnh đạo mà bạn lại có tính hay bới móc những sai lầm của nhân viên thì chẳng bao lâu công ty của bạn sẽ chẳng còn ai hết
Điều gì cho qua được thì hãy để nó qua đi
"Một cây làm chẳng lên non- ba cây chụm lại lên hòn núi cao"
Hãy xem lại chính mình trước khi bạn muốn ai đó nghỉ việc
Những topic như thế này sẽ làm ảnh hưởng đến việc phát triển của hocmai rất nhiều đấy

->>Học mãi cần có một đội ngũ nhân viên đoàn kết hơn thì ngôi trường này mới có thể "trụ" lâu được

Last edited by a moderator:
L

lananh_vy_vp

Chẳng phải là thấy phe ta thì thank, chỉ đơn giản là thấy ý kiến đó đúng, đồng ý, cái thank coi như thay cho 1 bài viết, tránh loãng pic.
Sai thì sửa, có lỗi thì nhận, ok. Nhưng hãy nhìn lại cái cách "góp ý" của các bạn xem.Góp ý như kiểu chửi thẳng vào mặt người ta vậy, liệu người ta có dễ dàng tiếp nhận được những cái góp ý đấy không?mục đích của việc góp ý là giúp người khác hiểu ra cái sai của mình cơ mà?

Con người ta có 2 cái tai để nghe ý kiến từ 2 phía, ko ít bạn vote theo cảm hứng nhỉ?đây đâu phải chuyện đùa.
Đừng tin vào những gì mình nghe...
và hãy tin 1/2 những gì mình thấy...

Nguyên nhân kéo diễn đàn đi xuống là vì những cái pic cãi nhau, bới móc cái xấu của nhau như thế này đây.

M

marucohamhoc

theo mình thì nên cho anh hocmai.cskh cơ hội cuối cùng
là 1 mem bình thương nên mình ko biết những chuyện diễn ra trong box ẩn, nhưng chắc ko phải là ko có, nếu ko có thì đã ko ai nói ra như thế này, và đó là những việc làm ko đúng khi anh admin ko chịu tiếp thu ý kiến mọi người mà lại phạt thẻ này nọ. Việc này nghe xong thì mình cũng rất bất bình vì mình là ng theo lẽ phải, ko tán thành những việc làm kia của anh admin hiện tại.
nhưng xét mặt này thì cũng phải xét mặt kia, mình thấy trong thời gian làm admin thì anh ấy đã có nhiều hành động tốt, giúp các mem giải toả được những thắc mắc về các khoá luyện thi, hay thắc mắc về nội quy diễn đàn. Hầu như những pic thắc mắc này đều tỏ thái độ rất bực tức và đôi lúc có nhưng lời nói ko được tôn trọng lắm, nhưng anh hocmai.cskh vẫn bình tĩnh giải thích và tiếp thu ý kiến mọi người, điều đó làm mình vô cũng khâm phục. Mình nghĩ là người như thế thì ko phải là 1 người quá cố chấp.
khi có nhật thực hay nguyệt thưc, có những nơi người ta có thể chứng kiến từ đầu đến cuối, nhưng cũng có những nơi ko thể nhìn thấy gì vì vị trí địa lí, bây giờ cũng vậy, có người nhìn nhận theo kiểu này, người nhìn nhận theo kiểu kia, ko ai giống ai, nhưng chúng ta hãy đặt mình vào vị trí của ng đối diện để hiểu xem người đó nghĩ gì
con người ko phải ai cũng hoàn thiện, theo mình nên cho anh ad 1 cơ hội để sửa chữa, coi như là cơ hội cuối cùng đi:D, trước sự chứng kiến của toàn bộ mem và mod, nếu thật sự anh ấy ko sửa chữa thì thay người khác cũng ko muộn
mong 1 lời giải thích của anh admin:)
mong diễn đàn ngày càng phát triển:x

M

minhtuyenhttv

Đồng ý ....cả hai tay.
Anh cskh có thể sai nhưng hầu như mem rất tôn trọng và nể.Nếu ko có sự '' bới móc'' này ra.Anh làm việc rất tốt.
Sau topic này mấy memvip , mod , trial nên nghỉ hưu hết đi.
Cái bộ mặt hocmai bị mấy người bô nhọ hết rồi đấy.
anh cskh sai 1 thì mấy người sai 10.
1 mod là hocmai.stress ( lập lại nik nhé ) sang bên kia hù doạ là down bài giảng rồi đem đi share chỉ vì bức xúc.
Lập lại nik nên ko ai biết là mod , rồi lên tỏ vẻ.Neu là mod thì ai cũng tôn trọng đấy , thế mà lập lại nik thì như thế nào?
Đấy, bộ mặt của 1 mod '' nặng tình '' với hocmai.vn 1 cách rất đích thức đấy.
Bạn mod ấy tự ko nói thì chẳng ai biét bạn ấy là mod.
Ko có mod học tập nhưng vẫn có member giỏi và tâm huyết để giải bài tập.
Mod học tập sinh ra để xoá bài viết ko đúng nơi quy định.Chứ level thì ko có gì đặc biệt.Nên chả a/h mấy.
Chỉ cần có 1 admin làm việc hiệu quả là có thể thay thế.
nhầm to, hocmai stress chẳng là mod miếc gì vả, tìm hiểu kĩ vẫn đề trước khi phát

ngôn, hắn chỉ là một tên phá hoại, miệng thì bô lô đòi giảm học phí. Ko được đồng ý

thì 5 lần 7 lượt đòi share bài giảng miễn phí =)) mà căn cứ vào đâu mà bạn kêu hắn

là mod được nhỉ, buồn cười thay :-j thích cm mà ko hiểu chuyện :|

PS anh hocmai.cskh :D dù kick vào "không" nhưng h em đã thấy, anh ko hẳn là một

mod độc tài hoàn toàn :D em vẫn muốn anh tiếp thu ý kiến và sửa đổi, tiếp tục phát

huy những ưu điểm mà mọi người đã nêu :x em mong những lá phiếu bầu cho anh là

ko lãng phí :D

A

acsimec32

Tòa án nhân dân cấp cao ba đình hà nội!
cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
độc lập- tự do- hạnh phúc

bị cáo: mod hocmai
nhân chứng:không có, vật chứng: không có
thẩm phán: ácimec32 chủ tòa: acsimec32
nghi can:acsimec32
trên đời này cần phải có một người cần để đổ tội phải không nào, cũng cần một người phản ánh và chống trả, mod chỉ là một thứ ảo ảnh thôi và chúng ta cũng như thế. khi commen những tin này thì mình cũng đã bõ ra một khoảng thời gian vô nghĩa, khuyên ai, phê bình ai ko còn quan trọng nữa.................
nói tóm lại đừng như con ếch ngồi đáy xoong
đừng oang oang như con két
đừng bép xép như con vẹt
kí tên: võ hữu hải
ôi thế gian là gì em hỡi
sao con người mãi như một mộng ảo phù du

C

chichken12t1

nhầm to, hocmai stress chẳng là mod miếc gì vả, tìm hiểu kĩ vẫn đề trước khi phát

ngôn, hắn chỉ là một tên phá hoại, miệng thì bô lô đòi giảm học phí. Ko được đồng ý

thì 5 lần 7 lượt đòi share bài giảng miễn phí =)) mà căn cứ vào đâu mà bạn kêu hắn

mod độc tài hoàn toàn :D em vẫn muốn anh tiếp thu ý kiến và sửa đổi, tiếp tục phát

Đọc laị đi bạn ơi , bạn gì gì ở trang trên là mod tự nhận là nik hocmai.stress đó.

M

mkomko2

Sẽ không còn là đe dọa đâu ! chờ xong kì thi đại học 2011 này thì hocmai cứ chuẩn bị tinh thần đi !

Chỉ với mấy trang tuhoctoan còn chẳng làm j đc thì xem ra mình cần phải cẩn thận khi phát tán bài giảng của hocmai hơn, để xem năm 2012 này thì hocmai sẽ phải ngày nào cũng phải xin gỡ các bài giảng trên các diễn đàn đó

Cứ khinh thường đi ! Ngôi trường chung này sẽ đóng cửa :)>-

IP hả ? =)) Hẹn gặp lại trong thời gian gần đây

sẽ có 1 số blog như tuhoctoan, các bạn có đón chờ k ? sẽ đc học miễn phí, bg học mãi ra bài nào mình sẽ update bài đó, các ủng hộ mình nhiệt tình nhé

p/s: mình vote cho anh admin ở lại rồi , mình quý anh ấy lắm:-*

C

chichken12t1

Tóm lại một điều sau cái top này.
Mấy mod ẩn box với nhau , tranh cãi tranh luận member chả biết , cũng chỉ nghe từ 1 phía.Điều đó chưa khách quan.
Đã là mod , nếu sai thì phạt nặng gấp đôi mem thường.Làm gương.
Ai dè tự tin làm mod , sai bị ban thì kêu là nặng tay à? Xã hội VN ko cần kiểu đó.
Cán bộ cần đi trước làm gương , sau mới đến dân.
Như bạn Lan Anh đã nói , a Khôi đưa ra góp ý , nhưng lại đưa ra những điều trên để đả đảo admin.Như vậy ko coi là góp ý , mà là đảo chính.
Tại sao anh ko lập topic nói lên hocmai.cskh làm đc gì? chưa làm đc gì để chúng ta nhận xét.
Từ 1 phía của anh , vì anh là Mod trước nên có thể nói tiếng nói là khá chất lượng , nhưng chưa chắc đã khách quan.
Anh làm thế này là dùng lời lẽ khó nghe chửi thẳng vào mặt anh Long.
Anh dùng mem chửi chứ a ko trực tiếp , vì comment của các mem nói lên điều đó.< tôi ko phục >.Như vậy anh chưa phải biết suy nghĩ.
Anh cskh có thể cứng nhắc quá , nhưng anh đưa ra 1 lý do thật cụ thể là '' ko vi phạm 1 lý do gì mà bị ban nik '' cho 4r thấy?
Mặt khác , chỉ vì 1 số lỗi mà làm chuyện này um lên , thay admin , ...trong khi đó gần thi rồi.1 số memvip hay Mod nghỉ để ôn thi ĐH chứ chưa chắc là do biểu tình mà nghỉ.
Trong 4r này , mọi mod , memvip , trial đều ngang như nhau.Đừng nên dùng lời nói '' nặng '' với nhau.
Cái topic này góp phần làm '' đẹp '' thêm bộ mặt hocmai.vn là nhờ anh Khôi rồi.Cám ơn.
Tôi k bênh cái sai , nhưng cái sai này anh đưa ra vào thời điểm nhạy cảm , và chưa thật khác quan.
Các mem phần nhiều có biết đến anh cskh đâu? Anh nói thế nào thì người ta tin thế? Như vậy là chưa công bằng.
Đừng nói 1 câu rằng: '' Anh cskh chưa có đóng góp gì cho học mai''
Đừng có nghĩ sai tôi cứ bênh hocmai , có topic hỏi hẳn cái này luôn đó.
Tôi học ở đây , tìm dạng bài ở cái 4r này.Mem nào làm việc hiệu quả , đóng góp tốt.thì tôi cũng biết sơ sơ.
Xin cám ơn đã đọc.
p/s Anh cskh nên có 1 lời xin lỗi , ko có gì là quá muộn, mem luôn yêu hm và giúp đỡ anh.vote 1 phiếu cho anh cskh sửa sai và làm tiếp.

T

toi0bix

Sẽ không còn là đe dọa đâu ! chờ xong kì thi đại học 2011 này thì hocmai cứ chuẩn bị tinh thần đi !

Chỉ với mấy trang tuhoctoan còn chẳng làm j đc thì xem ra mình cần phải cẩn thận khi phát tán bài giảng của hocmai hơn, để xem năm 2012 này thì hocmai sẽ phải ngày nào cũng phải xin gỡ các bài giảng trên các diễn đàn đó

Cứ khinh thường đi ! Ngôi trường chung này sẽ đóng cửa :)&gt;-

IP hả ? =)) Hẹn gặp lại trong thời gian gần đây

sẽ có 1 số blog như tuhoctoan, các bạn có đón chờ k ? sẽ đc học miễn phí, bg học mãi ra bài nào mình sẽ update bài đó, các ủng hộ mình nhiệt tình nhé

p/s: mình vote cho anh admin ở lại rồi , mình quý anh ấy lắm:-*

Phát tán /:) Mình khuyên bạn đừng làm gì để sau này phải hối hận /:)

C

chichken12t1

Phát tán /:) Mình khuyên bạn đừng làm gì để sau này phải hối hận /:)
Haizz bây h thời buổi công nghệ tung tin mà.học mãi nên giấu link thế nào chứ? em nạp nhiều tiền để học lắm , xem bọn nó down về học mà ức chế.:((
Thuê 1 tay bách Khoa về làm cho chắc ăn:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom