Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
C

chichken12t1

Mod học tập cũng như admin, quản lý.Nhưng mod học tập như mấy bạn trên năm nay quản lý quá kém.
Lay ví dụ là Mod lý , ai quản lý lên tiếng dùm tôi cái , ngoài anh Rocky với 1 số mem như huubinh... thì mod học tập làm dc cái gì nên hồn? Xem xét lại mình rồi hay lên tiếng.
Mang tiếng là mod học tập , đặt ra nên tìm mod học tập là HSG QG môn đó ,có chuyên môn , giải đáp tất cả thắc mắc.Ko như mấy mod có tiếng nhưng có tiếng '' comment'' làm việc thì chẳng có hiệu quả.
Mang tiếng là mod học tập thế đấy . haizzi -mấy ng đó rảnh lên chém gió , biết thì nói chứ ko sốt sắng giúp mọi người đâu.

T

thuha193

@ Tôm em;)): chị hiểu em bất bình nhưng cũng nên chú ý cách nói một chút. Nhiều người không hiểu em sẽ cảm thấy khó chịu vì trong cách nói của em chứa đựng cái tôi quá cao. Đừng nói người khác ngu, cho dù là nói vu vơ đi nữa. Cũng đừng chỉ chăm chăm vào lỗi của anh Long mà phủ nhận công lao của anh ý. Chúng ta góp ý ở đây để anh ý nhận ra, sửa chữa sai sót chứ k phải buộc anh ấy k làm admin nữa. Chỉ cần anh ý giải thích thoả đáng, nhận lỗi và muốn sửa sai thì chị tin không ai làm khó anh ý cả. Đây chỉ là góp ý nhỏ của chị bởi những lời em nói rất có thể sẽ gây cãi lộn một lần nữa. Nếu em không đồng ý thì post vào tin nhắn khách của chị, đừng post vào pic này:)

Thân!

C

chichken12t1

Tôi thử hỏi, các bạn đang tranh luận ở đây vì mục đích gì?
Tôi chỉ nhìn thấy, các bạn đang làm xấu đi bộ mặt tươi đẹp của diễn đàn. Diễn đàn lập ra là để học chứ không phải để cải nhau.

Nếu Bác MOD nào thấy tôi gai mắt thì có thể thoải mái cho tôi thẳng cách có bay ( trích giống trên kia, không lại nó là ăn trộm bản quyền).

Tôi vẫn giữ nguyên ý kiến của mình, hòa bình là biện pháp tốt nhất để xay dựng lại 4rum tốt đẹp, hãy chung tay lại, đoàn kết lại để xây dựng diễn đàn. Chứ còn cái kiểu chia bè kéo phái thế này thì 4rum ngày càng đi xuống là điều tất yếu của tự nhiên. :|
Đồng ý ....cả hai tay.
Anh cskh có thể sai nhưng hầu như mem rất tôn trọng và nể.Nếu ko có sự '' bới móc'' này ra.Anh làm việc rất tốt.
Sau topic này mấy memvip , mod , trial nên nghỉ hưu hết đi.
Cái bộ mặt hocmai bị mấy người bô nhọ hết rồi đấy.
anh cskh sai 1 thì mấy người sai 10.
1 mod là hocmai.stress ( lập lại nik nhé ) sang bên kia hù doạ là down bài giảng rồi đem đi share chỉ vì bức xúc.
Lập lại nik nên ko ai biết là mod , rồi lên tỏ vẻ.Neu là mod thì ai cũng tôn trọng đấy , thế mà lập lại nik thì như thế nào?
Đấy, bộ mặt của 1 mod '' nặng tình '' với hocmai.vn 1 cách rất đích thức đấy.
Bạn mod ấy tự ko nói thì chẳng ai biét bạn ấy là mod.
Ko có mod học tập nhưng vẫn có member giỏi và tâm huyết để giải bài tập.
Mod học tập sinh ra để xoá bài viết ko đúng nơi quy định.Chứ level thì ko có gì đặc biệt.Nên chả a/h mấy.
Chỉ cần có 1 admin làm việc hiệu quả là có thể thay thế.

L

luvship

Đồng ý ....cả hai tay.
Anh cskh có thể sai nhưng hầu như mem rất tôn trọng và nể.Nếu ko có sự '' bới móc'' này ra.Anh làm việc rất tốt.
1 mod là hocmai.stress ( lập lại nik nhé ) sang bên kia hù doạ là down bài giảng rồi đem đi share chỉ vì bức xúc.
Lập lại nik nên ko ai biết là mod , rồi lên tỏ vẻ.Neu là mod thì ai cũng tôn trọng đấy , thế mà lập lại nik thì như thế nào?
Mod học tập sinh ra để xoá bài viết ko đúng nơi quy định.Chứ level thì ko có gì đặc biệt.Nên chả a/h mấy.

w0a!!!!! thật là đỉnh...

có lẽ tụi này ở học mãi là dư thừa rùi cậu à! vậy admin bỏ hết chức vụ rùi mình anh ta làm đi!

K

kenylklee

Nguyên văn bởi chichken12t1
Đồng ý ....cả hai tay.

w0a!!!!! thật là đỉnh...

có lẽ tụi này ở học mãi là dư thừa rùi cậu à! vậy admin bỏ hết chức vụ rùi mình anh ta làm đi!

Ấy ấy, không nói thế này được, học mãi là ngôi nhà chung của chúng ta, như cái font nền đã viết : "Học mãi ngôi trường chung của học trò Việt". Nói như chichken12t1 là càng làm cho mọi việc tồi tệ hơn đấy. Chúng tôi (các member thường) cần các bạn, những người MOD giỏi, nhưng các bạn cũng không thể thiếu chúng tôi. Có vẻ từ chúng tôi dùng không được, vì chúng ta là một gia đình. Nên giúp đỡ nhau trong việc học tập.

Công việc của các MOD là quản lý diễn đàn, và giúp đỡ các member học tập, tôi tin tưởng ở các bạn.

Và hiện giờ, như tôi thấy các bạn đang tự làm xấu mình đi bằng hành động của các bạn. Mất 1 người , vài người thì có thể thay thế, chứ mất cả chục người, trăm người là coi như 4rum reset lại từ đầu, vậy còn chổ đâu để chúng ta trao đổi kiến thức nữa. Khi đó chúng ta ai cũng mang trong mình một nỗi buồn, buồn thật đấy. Vì thế đừng làm mọi chuyện trở nên phức tạp hơn, hãy giải quyết thật êm xuôi chuyện này.
Như
thuha193 , tôi nghĩ chúng ta hãy nên góp ý cho anh hocmai.cskh thôi, để anh ấy nhìn thấy những nhược điểm của mình mà sửa chữa, không nên cứ cố chấp phải làm cho anh ấy ra đi. Và hiện giờ những người yêu quý anh hocmai.cskh cũng khá nhiều. Nếu mọi người kiên quyết thì tôi nghĩ, ắt sẽ có một cuộc đại chiến 4rum xảy ra. Vì sẽ có rất nhiều người nóng nảy, lỡ phát biểu, người kia coment, một hồi là quýnh nhau liền.

N

nguyentung2510

Một píc sinh ra chẳng để làm gì!!!

Vào diễn đàn với cái Máp to đùng "Ngôi nhà chung của học trò Việt"

Vào tới nhà thì chân đá tay, nói móc, nói xoáy, hàm ý, chửi nhau. Các bạn quá giỏi.

Chủ píc thì im re không nói câu nào. Bởi vì cái tác phẩm của anh làm ra nó như thế này đây. Anh càng chữa càng hỏng, càng cống hiến càng phá hoại. Với cái kiểu đứng trên cao nhìn xuống của anh thì chẳng ai hoàn hảo cả.

Anh Admin _ nvật chính, có thể anh ấy off lâu rồi, cũng có thể anh ấy dùng một acc khác để quan sát. Có thể anh ấy rất áy náy vì những điều anh ấy làm, cũng có thể anh ấy cười khinh bỉ vì một lũ dân đen gân cổ lên cãi nhau vì cái mà anh ấy chẳng quan tâm. Mất công việc này anh ấy sẽ được phân công sang việc khác. Chẳng quan trọng.

Tôi off lâu rồi nên tôi ko biết rõ sự tình. Tôi viết bài này không phải tranh luận hay đưa ra ý kiến gì, chỉ muốn cái pic này nhanh chóng biến mất. Tồn tại càng lâu càng nhiều hậu hoạ.

Các bạn tranh luận như thế, mất đoàn kết như thế, Admin khác nên thay cũng nản.

Có một số comment bảo "Sai thì phải sửa" _ Có cho người ta thời gian và cơ hội đâu mà sửa.

Một diễn đàn thảo luận tự nhiên trở thành một xã hội xô bồ, tính toán, đủ loại người. Miệng thì các bạn mà chửi nhau như người dưng nước lã.

@phamminhkhoi: anh giải quyết được vấn đề này thì anh giỏi. Mỗi lần đưa ý kiến tranh luận là y như rằng có chiến tranh gây rối loạn diễn đàn. Đây là phá hoại hay "cống hiến". Có tất cả là 32 trang. Anh hãy đọc hết ý kiến của mọi người rồi hãy lên tiếng.

N

noname...

Ơ thế không đem xã hội ra nữa à ;)) Thử ra ngoài đường mà nêu ý kiến trái ngược só đông xem, ngày xưa cụ Galileo bị làm sao, mà đứng giữa fan MU bảo Barca vô địch đi xem làm sao ;;)

Nói thế thôi, lời nói gió bay, thà cứ đưa ra ý kiến trái ngược số đông thì cũng chẳng sao cả. Đằng này, có thật là chỉ "nói" không thôi?

Nói như bạn này thì lộ rõ cái bản chất ra rồi, haizzz :-j Bạn hiểu cái gì là "dân chủ" và "công bằng"? Việc phamminhkhoi lên tiếng bị phạt thẻ là công bằng à =)) bạn đã học lịch sử chưa ạ? Bạn tháy ngày xưa cách mạng thắng là nhờ dân hay nhờ tưởng? Mỗi triều đình sụp đổ là vì vua hay vì dân?

Dĩ nhiên là vì cả 2 ạ =]. Thượng bất chính, hạ tắc loạn mà thôi :)) Chẳng bỗng dưng mà cái box Góp ý nó lại hoạt động sôi nổi thế :)) Có ai vào thắc mắc mà thỏa mãn không ;;) Tôi chỉ kể tên hocsinhkhongngoan, hnstudent,.... thắc mắc triền miên mà toàn thấy "cảm ơn" với chẳng "xin hứa". Haizzzz Chúng tôi cần cảm ơn ạ?

Rõ ràng ngay từ đầu chúng tôi phản đối admin này chẳng vì anh ta "đưa ra ý kiến riêng của mình,không theo ý kiến của một ai đó hay theo số đông " đâu nhé ;;) Chúng tôi hỏi tại sao lại phạt thẻ khi thành viên comment (phamminhkhoi bây giờ là mem nhá, bây giờ mà vào box mod comment là lại ăn thẻ luôn :))), topic góp ý thì del (haiz), ý kiến góp ý vs chẳng góp gạo :-j Chỉ biết rằng "từ ngày đó đến giờ", bao nhiêu mem-mod đã một đi không trở lại =)) là đủ hiểu ;;)

Nói mồm thì để làm gì :-j Quan tâm đến cái kết quả chứ không phải quá trình ;;)

Ờ... gửi các bạn đếch biết gì mà cũng cứ thích nói, và việc tôi bảo các bạn chẳng hiểu gì là không phải không có lý do, hay là tôi khinh người, mà là do mấy dòng comment của các bạn nó đi lệch mục đích quá cơ :)) Rằng thì là các bạn member chẳng hiểu chuyện gì cả, các bạn chỉ là "gà" mà thôi, các bạn thụ động chỉ biết đi hỏi và ăn sẵn (câu này tôi mượn của anh hocmai.cskh, không nhớ rõ nên không dám gọi là trích). Các bạn có heieur tại sao bao nhiêu mod và vip member lần lượt ra đi không ạ, các bạn tưởng lí do là "không đủ thời gian onl" như thông báo đấy à (nói thế chứ đầy mod-như tôi- nghỉ cũng đếch có 1 dòng thông báo ấy chứ=))). Xin thưa, cứ mượn 1 nick mem vip, 1 nick moderator để xem sự thực nó như thế nào ;;) Đừng nhìn con bò từ đằng sau rồi bảo đó là cái chổi để giữa 2 cái đùi bò ;;) người ta cười cho đấy ;;)

Tóm lại là, vào đây thì tick vào 1 trong 2 cái ô kia, suy nghĩ cho cẩn thận, mà không suy nghĩ cũng được, vì cho dù không thể đấu lại những thằng ngu vì bọn chúng quá đông và hung hãn nhưng tôi lại vẫn cứ tin rằng diễn đàn này người không ngu nhiều hơn =))

Còn comment, làm ơn comment đúng người đúng việc, admin đã làm được gì và chưa làm được gì, nhìn nhận một cách khách quan, và xin thưa là cái công việc CHĂM SÓC của cái con người sử dụng nick hocmai.cksh đấy 1 tháng là 4-5 triệu bạc thì phải ;;) Không có không công như chúng tôi đâu, và nhìn xem những gì anh ấy làm có xứng đáng không :)) Ít nhất là với số tiền đấy ;;)

Tôi là tôi thấy nhiều người càng ngày càng thích sang 4rum khác hơn ý :))

Btw, admin này nghỉ thì admin khác thay thế :)) Lo gì :)) Anh kachia lên làm admin để chúng mình tung hoa nào :))

đã gọi ngôi nhà chung mà còn phân biệt đối xử mem với mod tệ thật ! chắc gì mod đã giỏi hơn mem nhỉ ?
còn anh ad thì ngay từ đầu tôi cũng có 1 chút thiện cảm ( vì anh ấy hòa đồng hơn ad cũ ) vả lại anh ấy cũng hay tích cực đấy chứ hok ai mà hok hết lòng vì công việc cả vả lại anh ta cũng là 1 tướng sĩ chỉ huy diễn đàn thế thì làm cái quái gì mà dám phá hoại công việc của anh ấy ? chẵng lẽ ai cũng thích phá công việc của mình hết à ?
tôi chỉ nói thế muốn cm sao thì tùy thấy thằng bạn lôi vô nên góp ý thế thôi

H

hardyboywwe

đọc đi đọc lại,mình cảm thấy thất vọng quá
các bạn đều là những thành viên kì cựu,những mod xuất sắc,ngoài đời là những học sinh ưu tú tài giỏi,thế mà 1 chút bất đồng đã khiến các bạn đối đầu nhau,xúc phạm nhau gay gắt,rồi lại còn nghỉ việc để gây áp lực.Những học trò ưu tú mà hành xử như thế có hay ko?
giá mà thầy cô nhà trường và gia đình bạn bè các bạn mà đọc đc mấy cái điều này,họ sẽ vô cùng thất vọng.Những học trò tài giỏi mà cư xử thế này đó sao?
mình thật sự thất vọng đấy

T

trantuongvi_36

đọc đi đọc lại,mình cảm thấy thất vọng quá
các bạn đều là những thành viên kì cựu,những mod xuất sắc,ngoài đời là những học sinh ưu tú tài giỏi,thế mà 1 chút bất đồng đã khiến các bạn đối đầu nhau,xúc phạm nhau gay gắt,rồi lại còn nghỉ việc để gây áp lực.Những học trò ưu tú mà hành xử như thế có hay ko?
giá mà thầy cô nhà trường và gia đình bạn bè các bạn mà đọc đc mấy cái điều này,họ sẽ vô cùng thất vọng.Những học trò tài giỏi mà cư xử thế này đó sao?
mình thật sự thất vọng đấy

Hihi, bạn nghĩ oan cho các bạn Mod học tập đang xin nghỉ rùi ;)).
mình có nhận được tin nhắn của 1 trong những bạn Mod trên (xin phép ko tiết lộ nick), thì các đơn xin nghỉ Mod trong box kín đều có chung 1 lí do là: Nếu Admin mới lên thay anh hocmai.cskh thì duyệt giúp em.

điều đó chứng tỏ nhiều bạn Mod học tập ủng hộ cách làm việc của anh hocmai.cskh và ko muốn có sự thay đổi.

Nó được gọi là gây sức ép :-? ?. Có thể điều đó đúng, nó cũng giống như việc mấy bạn lập topic này và làm ầm lên tận công ty cũng chỉ vì muốn gây sức ép buộc anh hocmai.cskh ra đi. Đúng ko nhỉ ;))).

mình dám cá là người của cty luôn theo dõi topic này và cũng sẽ phát hiện nhóm ủng hộ anh hocmai,cskh (cụ thể ở đây là Mod) đang cố gắng tạo ra một sức ép gì đó trước khi cty có quyết định về anh hocmai.cskh.

chúng ta cùng ngồi chờ kết quả nào :D

H

hardyboywwe

Hihi, bạn nghĩ oan cho các bạn Mod học tập đang xin nghỉ rùi ;)).
mình có nhận được tin nhắn của 1 trong những bạn Mod trên (xin phép ko tiết lộ nick), thì các đơn xin nghỉ Mod trong box kín đều có chung 1 lí do là: Nếu Admin mới lên thay anh hocmai.cskh thì duyệt giúp em.

điều đó chứng tỏ nhiều bạn Mod học tập ủng hộ cách làm việc của anh hocmai.cskh và ko muốn có sự thay đổi.

Nó được gọi là gây sức ép :-? ?. Có thể điều đó đúng, nó cũng giống như việc mấy bạn lập topic này và làm ầm lên tận công ty cũng chỉ vì muốn gây sức ép buộc anh hocmai.cskh ra đi. Đúng ko nhỉ ;))).

mình dám cá là người của cty luôn theo dõi topic này và cũng sẽ phát hiện nhóm ủng hộ anh hocmai,cskh (cụ thể ở đây là Mod) đang cố gắng tạo ra một sức ép gì đó trước khi cty có quyết định về anh hocmai.cskh.

chúng ta cùng ngồi chờ kết quả nào :D

đúng thế,chúng ta ngồi chờ kết quả sẽ hay hơn là tiep tục vào xỉa xói
các bạn làm thế chẳng khác nào làm xấu bộ mặt diễn dàn
mình ko đồng ý những cách đó
ngay khi bik tin ng yêu mình là lananh_vy_vp xin nghỉ mod.mình cũng rất thất vọng

S

songvachet

Mod học tập cũng như admin, quản lý.Nhưng mod học tập như mấy bạn trên năm nay quản lý quá kém.
Lay ví dụ là Mod lý , ai quản lý lên tiếng dùm tôi cái , ngoài anh Rocky với 1 số mem như huubinh... thì mod học tập làm dc cái gì nên hồn? Xem xét lại mình rồi hay lên tiếng.
Mang tiếng là mod học tập , đặt ra nên tìm mod học tập là HSG QG môn đó ,có chuyên môn , giải đáp tất cả thắc mắc.Ko như mấy mod có tiếng nhưng có tiếng '' comment'' làm việc thì chẳng có hiệu quả.
Mang tiếng là mod học tập thế đấy . haizzi -mấy ng đó rảnh lên chém gió , biết thì nói chứ ko sốt sắng giúp mọi người đâu.
Câu này bạn nói là ko có đúng, học sinh giỏi không mấy người vào diễn đàn này đâu bạn ạ, cá nhân tôi thấy như vậy. Và cũng ko kiếm đâu ra người để vào diễn đàn quản lý cho từng box một.
Còn hiểu biết về môn đó thì....

C

chichken12t1

Câu này bạn nói là ko có đúng, học sinh giỏi không mấy người vào diễn đàn này đâu bạn ạ, cá nhân tôi thấy như vậy. Và cũng ko kiếm đâu ra người để vào diễn đàn quản lý cho từng box một.
Còn hiểu biết về môn đó thì....
bạn nhầm rồi , hsg có rất nhiều đó.Nhưng tránh chuyện thị phi nên ko comment thôi.tiêu biểu trường tớ , 4r có nhiều dạng bài tập hay , ko cần làm nhiều đề mà vẫn tổng hợp đc dạng lạ dạng hay.Đó là cái chúng tớ cần.

S

smile10

t cũng nghe nói nhiều về admin mới này. t chưa có dịp tiếp xúc vs ad mới nên t cũng ko muốn bỏ phiếu có hay ko về việc ad có nên tiếp tục làm việc , t chỉ muốn ns rằng t rất buồn cho ngôi nàh chung này!.sau khi ngồi đọc topic, t chỉ thấy kịch tính và gay cấn,như đang đánh nhau vậy, đang chia làm 3 phe.1 phe muốn ad ko làm nữa, 1 phe thì bảo vệ ad(t tạm gọi vậy) còn phe kia thì lưỡng lự,Topic này đk lập ra để thăm dò Hocmai.cskh có nên tiếp tục làm admin ở DIENDẠNHOCMAI.VN?Nhưng theo t thấy nó chưa đủ khách quan. có những bạn đã có đủ chính kiến của mình nhưng cũng có những người chưa biết chuyện họ có thể sẽ bj phân tán từ thích sang ghét và ngược lại.Và tôi đang băn khoăn ko biết bên cty học mai cứ đứng mà nhìn thế này mãi ak. Nói thì nói đủ rồi.bây giờ cần có hành động và quyết định. topic này nên đk khoá lại đẻ mãi sẽ thành spam ko cần thiết..Nên chấm dứt đk rồi.Sau việc này tôi nghĩ rằng ad cũng sẽ có đk quyết dịnh nên đi hay ở.Hãy bình tĩnh mà suy xét.cũng ko nên quá khắt khe khi phán xét 1 người có thể họ tốt nhưng hành đọng của họ chưa đúng vs ý mà họ muốn!!!Dù sao thì tôi vẫn yêu họcmai:)

P/s:admin ak`, t biết ah đến vs hocmai chắc ah cũng muốn giúp hocmai đi lên nhưng t thấy cách ah tiếp cận diendan là ko đúng hướng rồi,hocmai tồn tại đk là nhờ những mem,ah phải hỉeu đk mem muốn gì chứ.Hãy lắng nghe từ họ, đừng phủ nhận hêt mọi lời góp ý. Mong rằng ah sẽ rút đk kinh nghiệm từ việc này!!!

Last edited by a moderator:
M

minhnguyet2707

các bạn sao lại đối xử như vậy chứ. Các bạn phải xem lại chính bản thân mình rồi hãy đưa ra ý kiến nhận xét về người khác. Các bạn chỉ nghĩ cho riêng mình thôi, thật là ích kỉ. Nếu một người say mê với công việc, anh ấy làm từ 7h sáng đến 2 hay 3 giờ đêm để giải quyết tất cả các yêu cầu của các bạn. Anh ấy có thể khong hiểu kiến thức hiện tại nhưng anh ấy đã lên tiếng nói để bảo vệ cho thầy giáo dạy ở đó. Các bạn có nghĩ chỉ vì lời nói vô tâm của các bạn mà thầy giáo giỏi sẽ không dạy nữa chỉ vì những câu nói đó không, Ở trên đời không có gì là hoàn hảo cẩ, các bạn có chắc rằng mình không sai bao giờ không. Các bạn nghĩ xem, khi mình sai, nhiều người nói. chỉ trích các bạn thì các bạn sẽ thề nào. thất vộng, buồn chán, tủi thân, không muốn làm gì nữa,.. Nhưng anh Long vẫn cố gắng làm việc, vẫn làm đến 2h sáng, Tất cả vì ai chứ. Vì member hocmai đấy

A

anhvodoi94

Chào cả nhà ! :D ! Hình Như Ai cũng Có Nhận Xét Rồi Sao Không Rủ Mình CM Với =))

Nếu nói về hiểu biết về các ADMIN trước kia của diendan.hocmai.vn thì thực sự là tôi không có nhận xét gì , đơn giản là thời gian tham gia hocmai.vn chưa được lâu như các anh chị, các bạn và các em .

Trong thời gian hoạt động '' trước kia '' tôi thấy diễn đàn quả đúng là một mái trường '' tuyệt vời '' _ nơi chúng tôi có thể giúp đỡ nhau trong học tập , nâng cao kiến thức , có thể nói đây là một địa điểm học trên mạng lí tưởng nhất . Tôi đã rất nhiệt tình tham gia xây dựng diễn đàn , mặc dù tôi biết mình làm không đáng là bao , nhưng được đóng góp và giúp đỡ mọi người tôi thấy rất vui , và cũng đem lại cho bản thân mình kiến thức , tư duy và cả cách ứng xử giao tiếp . Tôi xin nghỉ MOD có 2 lí do : Một là do có việc gia đình không tiện nói ở đây . Hai là do nhiều mem , nhiều MOD phàn nàn rất nhiều về tình trạng hoạt động của diễn đàn trong thời gian gần đây .

Tại sao các MEMBER các MOD , MEMVIP cả các SMOD lần lượt ra đi ?
+ Lý do :
--- Một phần là vì lấy lí do bận thi cử và có việc . Nhưng thử xem xét lại , nếu họ đã có nhiều tâm huyết , có một tính yêu tha thiết với diễn đàn này thì dù có bận mấy , khi có thời gian rỗi là lại vào giúp đỡ mọi người và ôn lại kỉ niệm đẹp qua các topic ngoại khóa . Nhưng sao nhiệt huyết của họ lại tắt dần ... Nói thẳng ra là do quản lí của ADMIN chưa tốt . Các topic góp ý được lập ra rất nhiều về cách ứng xử của ADMIN nhưng được 1 thời gian ngắn là lại bị khóa , bị delete và chủ topic và 1 số thành viên góp ý đều bị bạn thẻ .
--- Đa số là vì diễn đàn hoạt động không còn hiệu quả . Các thành viên khắc rời khỏi trang web này , nhưng họ đều tự nhận thức thấy mình cần một trang web hiệu quả , yên ổn hơn để học tập . Nhưng khảo sát thị trường thì tôi thấy ít web nào có đủ trình độ như hocmai.vn nhưng lại không muốn vào .

* Tôi rất bức xúc về việc ADMIN ban nick , phạt thẻ một cách tự do và thiếu tính dân chủ . Vấn đề này tôi đã muốn cho ý kiến từ lâu nhưng thấy cần cho anh ADMIN thêm cơ hội . Nhưng sau khi topic này mở ra vs 1 thẻ ''red'' giành cho anh Phamminhkhoi thì tôi thấy anh nên xem xét lại sự quản lí của mình .
* Nếu anh có ý định ban nick , phạt thẻ với ai đó thì tôi nghĩ nên lập 1 mục riêng về việc góp ý sử phạt của diễn đàn . Mở ra cho MOD thôi cũng được , ít ra là có nhiều cái đầu để xét xử chứ không để anh một mình che trời được .
* Một thành viên thường xuyên đi '' spam '' , có những lời thiếu văn hóa , vi phạm đạo đức .. thì anh ban nick mọi người đâu có bao che cho mem đó . Ngược lại , khi mọi người bức xúc về việc anh ban nick vô cớ với những lí do ngớ ngẩn thì tôi thấy anh không xứng đáng làm người có quyền hành trong việc này nữa . Không thì ít nhất cũng phái có một hội đồng thẩm định xét xử .

* Tôi đã giới thiêu với rất nhiều người về trang web học tập này , một nơi mà tôi đã rất tâm huyết một thời , nhưng nếu anh là ADMIN ___ hocmai.cskh à , thì tôi nghĩ tôi phải xin lỗi họ .

* Nếu anh còn điều hành 4rum này như vậy thì tôi '' đảm bảo '' với anh rằng , nơi đây sẽ vắng bóng thành viên tâm huyết và chỉ có '' khách ghé thăm '' vì họ đang tham khảo những '' thành quả '' mà '' ngày trước '' chúng tôi làm ra thôi .

P/s : Anh ban nick tôi hay không thì tùy . Còn nếu anh sửa sai , à mà sợ mọi người không cho ý chứ ;)) ! Nếu gượng ép thế này thì anh em '' mất nick '' sớm =)) .

*** Xin lỗi các bác , anh chị lãnh đạo ngôi trường này vì bài này đã post lên . Nếu đọc được những dòng này của chúng tôi thì BQT nên xem xét lại tư cách của ADMIN và tôi thấy tối nhất nên thay ADMIN khác có cách ứng xử hợp lí hơn .

--------------------------------KHÁCH HÀNG LÀ THƯỢNG ĐẾ ------------------------------------------
______________ Mất Hình Tượng Của Một Ngôi Trường _____HAIZZZ.....................

Last edited by a moderator:
H

hoanghuy888

viết chi dài rứa,viết rứa k ai đọc đâu.hehe,tui thấy ai pm dài quá 3-4 dòng là k bao giờ thèm đọc :))

V

vsfs

he hê toàn =))
vote cho anh anh admin nghỉ việc =))
cũng chảng biết anh admin là ng thế nào :)) thích thì vote nghỉ thì vote thôi:))
k quan tâm ai là admin
vào đây chơi thôi, các bạn đừng chém mình nhá vì mình k ngó vào đây nữa đâu :-j

L

lananh_vy_vp

Tuy không đồng ý lắm về việc ban thẻ của hocmai.cskh nhưng bù lại, a ấy rất tâm huyết, và e thấy a ấy cũng đã cố hết sức để hoàn thành vai trò của 1 admin.Nếu e không nhầm thì admin có nhiệm vụ chịu trách nhiệm hoàn toàn về việc nhân sự , kĩ thuật và vấn đề hỗ trợ thành viên .Đảm bảo cho Forum hoạt động ở mức độ ổn định nhất có thể . Mọi quyết định liên quan đến nhân sự, kỹ thuật, phát triển của diễn đàn cần phải có sự thông qua ý kiến của Admin.
Và theo e thấy, các thắc mắc của member đều được a ấy giải đáp nhanh và tận tình, các quyết định setmod và unset, cộng tiền vào tài khoản cũng đâu phải là chậm chễ, và số lượt view, bài viết của diễn đàn cũng đâu có giảm!

Đồng ý việc hocmai.cskh tiếp tục làm admin diễn đàn.

@hoanghuy888:bạn đang spam đấy

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom