Xin nick các bạn đăng ký VIP

M

minhdungitvn

Cho mình tham gia với nhé! nick yahoo của mình là minhdung_itvnn Email của mình là: minhdungitvn@gmail.com
rất vui được làm quen với các bạn! mình có nhiều tại liệu hay, ai cần pm mình mình sẽ chia sẻ nhé.

Last edited by a moderator:
H

hiepgia0493

cho minh tham gia voi. toan, li, hoa, sinh: t. phuong, t hung, t ngoc, t quang anh. nick la chan_joong

L

laphong35

boy_kjndly_9x ,ai dang ki khoa hoc thay Ngoc, va toan thay Phuong ,hoa thay Hung thi add nhe'.minh la hiep

B

boy_bap93

mình cũng rất muốn làm wen zới mấy bạn. nick yahoo: boy_bap93
Mong rằng ai cũng sẽ giúp nhau hết mình ^^!

K

kisskiss94

Chào các bạn, mình cũng muốn kết bạn với tất cả các bạn
Minh hoc toán thầy Lê Bá Trần Phương, Lí thầy Thạo, Hoá thầy Sơn
nick yahoo của mình là :lady_killah94
Mong đc các bạn gúp đỡ

N

nhoklokbok

hi, mình học toán thầy khải, lí thầy hùng, hóa thầy ngọc và thầy sơn. nick mình là , rất vui dk làm wuen

Last edited by a moderator:
L

luckystar_smile

Mình cũng muốn tham gia vs các bạn ơi!
Mình cũng đang học toán thầy Khải nhưng mình nhập học muộn hơn các bạn nên giờ mình ms sang chuyên đề 2.
Mình rất yêu thích bộ môn toán và mong muốn được trau dồi kiến thức về môn học này.
Nick Yahoo của mình:
Luckystar_thanhbinh
Mình nghĩ là chúng ta nên tổ chức học nhóm onl để cùng nhau trao đổi kiến thức nha! Các bạn đề xuất ngày học cùng nhau đi! :)

D

duclinh_cpqn

Mình cũng thế , đang tham gia khóa luyên thi ĐB , thần tượng của mình là thầy Sơn. Yahoo của mình là duclinh_cpqn, chúc cả nhà cuối năm được cái giấy báo nha

D

duclinh_cpqn

chào các bạn mình cũng thế đang tham gia LTĐB, thần tượng là Thầy Sơn, nick minh là duclinh_cpqn, chúc cả nhà cuối năm nhận được giấy báo

M

muchu551994

cho mình tham gia với..yahoo của mình:..thanhdat1994bp..,mình mới đăng kí được toán thầy phương+hoá thầy ngọc ah,do điều kiện hoàn cảnh,..mong mọi người giúp đỡ,mình học kém lắm!!!!

R

rock45

nick mình la tanngodangtan rất mong được mọi người giúp đỡ ( minh đăng kí toán thầy phương, Hóa thầy Ngọc, Lý Thầy Thạo )

R

rock45

nick mình la tanngodangtan rất mong được mọi người giúp đỡ ( minh đăng kí toán thầy phương, Hóa thầy Ngọc, Lý Thầy Thạo )

Top Bottom