Xin nick các bạn đăng ký VIP

V

vitcondethuong10211

mình cũng tham gia khoá học ĐB,nick của mình là: gaihanamketbanbonphuong
mong rằng chúng ta có thể giúp đỡ nhau tiến lên(nếu mình ko hiểu thì mọi người vui lòng giải đáp chứ?chắc là có nhỉ??)

U

unasua

mình rất muốn tham gia học nhóm với các bạn.Mình cũng tham gia khóa học VIP của thầy Phương, Thầy Thạo, Thầy Sơn Nick của mình là: UNASUA. Rất vui được học với mọi người
Chúc tất cả các bạn trong nhóm thi đỗ đại học!.

M

maichungduong01

chào các bạn ! mình cũng tham gia khóa luyện thip vip

Last edited by a moderator:
U

unasua

vật lí chương điện xoay chiều

mình có một bài vật lí hay
BT Cho mạch xoay chiều gồm biến trở R, cuộn dây không thuần cảm có điện trở r mắc nối tiếp. Khi điều chỉnh giá trị của R thì nhận thấy với R=20, công suất tiêu thụ trên R là lớn nhất và khi đó điện áp ở hai đầu cuộn dây sớm pha [TEX]\frac{\pi}{3}[/TEX] so với điện áp ở hai đầu điện trở R. Hỏi khi điều chỉnh R bằng bao nhiêu thì công suất tiêu thụ trên mạch là lớn nhất?
A. 10 B. 10[TEX]\sqrt{3}[/TEX] C.7,3 D. 14,1

T

trucbm

ha_my_bn
minh hoc toan thay Phuong ,li thay Thao,hoa thay Son
minh lam bai tap cung co nhieu vuong mac mong lam wen de trao doi bai vo voi cac ban

L

lap1993com

mik cũng đang tham gia luyện thi bảo đảm.nick mik nek: omachi_ngonwa .các bạn có kế hoạch gỉ trong chuyện này chưa.ts

P

passingby

tham gia khóa học VIP là như nào các bạn? Mình chưa biết về khóa học này,mng introduce cho mình đi ^^ THANKS! :x

H

hocmai1230

mình cũng mới tham gia được mấy bữa ,đây là yahoo của mình có gì học nhóm mấy bác ới 1 câu : benpx_oxthayhp_oxs2px

S

s2nh0xng0xs2

mình tham gia khóa học của thầy phương thầy ngọc và thầy thạo. rất vui được làm quên vs các bạn.
yahoo: forever_s2loves2_you

H

hang94

Mình cũng đăng kí khóa luyện thi đảm bảo
nick mình là: omajchua.thanhhang
Làm bạn nhé ! :)

S

sony2025

Hì mình thì thi khối B nên chỉ trao đổi toán-t.Khải Hoá-t.Sơn còn ai thi khồi B thì trao đổi thêm môn Sinh thì Quang Anh với mình nha yahoo : sonyanhhung2009

K

kidsieutrom94

chào cả nhà add nick mình nhá . timaido_timnguoithan. hay onlie lắm trao đối học tập nhé

M

mischievous_1193

Mình thấy việc học nhóm rất hay, nick của mình là:mischievous_1193
Tất cả bọn mình cùng nhau cố gắng học nhé!:)

T

toan_dh

cho mình tham gia với nic của mình nè onggianoen_sieunhan mình học toán thầy khải lí thầy thạo hóa thầy sơn có j` chỉ mình với nhé

P

passingby

tham gia khóa học VIP là như nào các bạn? Mình chưa biết về khóa học này,mng introduce cho mình đi ^^ THANKS!
P/S: ờ hỏi câu này lần 2 mà không ai reply...hic.....

Top Bottom