Westlife ->>> The Best Boyband

Status
Không mở trả lời sau này.
A

azuredragonzx

Chết chết cho mình sr update thông tin chậm quá tháng 8 này các anh ý cho ra Greatest Hits :khi: hì hì :D

S

starfish_blue_sea

Ơ thế hả anh?
Nhưng mà thế là cũng được rồi
Các anh West già cả rồi mà , năng suất ko như trước đc nữa :D

A

anh_anh_1321

Hự hự, già rồi ư :((
Vô face của West mà ứ hỉu đc chi cả :((
Mềnh tìm đc mấy bức ảnh của west trên face, thấy ngộ ngộ :">
Bữa sau post ;))

G

gioxanh

Nhà mình có ai tham gia diễn đàn fan WL việt nam ko?

hôm trước off mừng sn WL vui nổ trời đất :(( cơ mà em không tham gia diễn đàn ý

baoh WL sang VN để FC Hocmai đi off nhể =))

G

gioxanh

@sao: có bảo là dễ đâu :-O

@anh: thôi mong là ra Hà Nội đi 8-> chị sẽ có cơ hội ra HN còn j ;))

A

anh_anh_1321

12 rồi, ai cho đi chơi :))
vs lại đầu tiên là tiền đâu ;;)
Mình thích Wes tới Huế cơ :((

J

jadewestling_westlife

Các anh West già cả rồi mà , năng suất ko như trước đc nữa :D
Có Jade ở đây mà dám hạ thấp năng suất của west thế hả :khi (36): Nói một cách nghiêm túc đây .Album lần này sở dĩ chỉ có 4 bài mới còn lại là hit cũ thì âu đó là một chiến lược nào đấy :| Có vẻ như em chưa nắm thêm thông tin này (hoặc có thể biết rồi mà quên) ,đó là hiện nay westlife của chúng ta đang bước trên con đường mới,con đường ko có Luis Walsh :| Mọi thứ bây giờ đều khác trước,từ ông bầu mới,công ty quản lí mới,etc,...thế nên album lần này cũng sẽ mới theo một cách nào đó,mà J. này nghĩ đó chính là việc tái chế lại hit cũ và chỉ đưa vào 4 bài hát mới :khi (39): Nói ngắn gọn là 4 new songs trong một album ko chứng minh đc điều mà em nói :"Các anh west già cả rồi mà..." .Ko đc nói như thế nữa nhé :M022:
@anh_anh_1321: Già gì hả ,chưa gì mà đã bi quan :M_nhoc2_78:
--------
Àh ,khi nào trên này tổ chức off nhớ nói bạn Jade 1 tiếng nhé :M064:

A

anh_anh_1321

@ Jade: hình như là sự thật =((
sẽ off, off tại Huế, mềnh ở nhà chả phải đi đâu =))

S

starfish_blue_sea

@Anh: ảo quá chị ơi =))
@gió: thì em chỉ bảo thế thôi mà :D
@Jade: huhu em có ý gì đâu :((. Cho em sr :)
Nếu mọi người đi off ở Hà Nội thì em sẽ cố gắng để có cơ hội đi =)) (1% :-j)

J

jadewestling_westlife

Oac, đùa thôi chứ tuy là mem lâu năm nhưng mình ko thích tham gia mấy cái vụ off :M059: Chỉ có điều cảm thấy vui khi các bạn bắt đầu có ý tưởng họp mặt nhau :D Thế là rất đoàn kết mặc dù số lg fan box ko nhiều :D

G

gioxanh

Happy birthday, Shane <3

For me, you're the best singer in the whole world :x:x:x:x

[YOUTUBE]xSfAa7kVf8g[/YOUTUBE]

S

starfish_blue_sea

OMG, hôm nay là sinh nhật bác Shane :x

"Bác" Shane iu quý!
Kể từ cái ngày cháu biết WL tới giờ, cháu đã bị bấn cái giọng nam trung ngọt ngào truyền cảm của bác rồi :-*. Đã bao lần cháu phát khóc vì cái giọng ấy vì nó quá hay, đã bao lần cháu lạc cả giọng vì bắt chước bác mãi mà không nổi :((. Nếu không có bác, WL đã không phải là WL, đã không trở thành boyband thành công như ngày nay. Xin cảm ơn bác rất nhiều. Cháu là cháu iêu bác lắm í :">
Hôm nay nhân ngày sinh nhật lần thứ 30 của bác Shane Filan, cháu chúc bác thêm 1 tuổi mới ngày càng đẹp zai :">, mạnh khoẻ, hạnh phúc cùng gia đình vợ con ;)) và hát ngày càng hay để cháu ngày càng có dịp thưởng thức thêm những tác phẩm kinh điển mà cả đời không nghe thì quá tiếc ;))

Cháu là 1 fan ít tuổi, chẳng có nhiều tiền để tặng quà cho bác, keke nhưng mà cháu có cái tấm lòng. Đây là 1 bài thu âm từ khá lâu rồi {Beautiful in white}, cháu không hi vọng bản cover này có thể đến tay bác, nhưng mà cháu thực sự dành rất nhiều công sức cho bản này. Tất nhiên là nó chưa hay lắm nhưng mà đây là cả tấm lòng của cháu đấy ạ, bác cứ co như đây là món quà không cần biết đến của 1 crazy fan đi ạ ;))

http://sannhac.com/r3159756/Beautiful-in-white-starfish_blue_seaqn.htm

You're the best singer in my mind :x
HAPPY BIRTHDAY ^^

Last edited by a moderator:
J

jadewestling_westlife

Shane đã 30 cái xuân xanh rồi
32 cái chứ ko phải 30 :khi (64):Cả bé starfish nữa :khi (64):Hay là 2 ng này muốn ...kéo dài tuổi thọ của Shane =))

@ Starfish: Nếu 4rum có chức năng cho thanks 100 lần thì Jade sẽ thanks ngần ấy lần cho em :) Ấn tượng mạnh vs cách xưng hô vô cùng lễ phép của em và tấm lòng nhiệt thành :D Quà cáp nhiều tiền làm gì, post 1 bài hát tặng Shane còn ý nghĩa hơn gấp trăm lần ý chứ :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom