Westlife ->>> The Best Boyband

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thjenthantrongdem_bg

đêý là sang từ năm 2009 mà chj

ước gì westlife sang lần 2 :x

k pít mình có đi đc k đêy =))

A

anh_anh_1321

Làm j có sang lần nào @-) Bị lừa rùi :))

Brian có bài mới "Just the way you are" :))

bị lừa thật =))
Brian qua mà nhầm west :">

Ông nói bài ni hử, nghe cũng đc đấy ;))

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wMi8yOC80LzmUsICvInagaMENDmUsIC0ZTU1ZDNmMDM5NzA1MDmUsICwN2MwM2E2OWEwNGFiNGMdUngWeBXAzfEp1mUsIC3QgVGhlIFdheSBZWeB3UgQXJlIChEmUsICnVdUngayBBdCBUaGUgQmFyKXxCmUsICmlhWeBiBNY0ZhZGRlWeBnx8Mg[/MUSIC]

T

trang14

Bao h W về, FC mềnh off phát nhỉ :))

ko có money mua vé thì đành off trà đá thoy :-j

R

ran_mori_1996

Ôi!Ngưỡng mộ west life lắm.Đặc biệt là ca khúc my love đó.Nghe hoài ko chán à!Ko biết bao h West sang vn ta

G

gioxanh

Trà đá có 2k thôi :|
FC được bao nhiêu người em bao trà đá nhá ;))
Chẳng thích Just the way you are tí nào :|

J

jadewestling_westlife

Trà đá có 2k thôi
FC được bao nhiêu người em bao trà đá nhá
Chng thích Just the way you are tí nào

Tuổi nhỏ làm việc nhỏ thế cũng đc
Tv mới tích cực của box này hả?

Westlife sẽ sang VN.nhưng.chỉ khi nào 2 hay 3 năm ra album một lần thay vì hằng năm như hiện nay:|.Đó là thực tế.Bởi vì khi đã dốc sức chuẩn bị album đã mất 1 khối lg lớn ko chỉ t/gian mà còn cả kinh phí.Tính cái khoản lên danh sách bài hát và lịch thu âm+chọn đối tác+..nhiều vấn đề khác...đã ko còn cơ hội sang VN rồi.Vả lại hội fan bên này phải đủ hùng mạnh nữa,nếu chỉ có vài trăm(ví dụ thôi ^^) thì ko ai dại gì mà qua.
Thực ra việc xuất album 1 năm 1 cái chưa hẳn đã hay, dành time đi tour cho rồi:M056: .Cầu cho mấy "ông" thg xuyên ngó bản đồ hay xem tin tức tí, để thấy dải đất hình chữ S của chúng ta xinh đẹp thế nào và fan ở đây đáng yêu ra sao :khi (196):

Last edited by a moderator:
N

nguyenlinhtrang94

mong các fan westlife sẽ thu về 1 mối chứ cứ lẻ tẻ thế này thì làm gì có công ty nào dám bỏ qua cả vài triệu bảng để mời các anh sang đây biểu diễn.Nhưng dù sao cũng phải hi vọng ở một tương lai ko xa westlife có thể đến Việt Nam.có thể là năm nay khi quảng bá cho album mới Gravity Westlife sẽ đến châu Á và ghé thăm đất nước chúng ta. Backstreetboys và Brian đến được thì Westlife cũng hoàn toàn có thể.Mà nghe nói nếu như show biểu diễn của BSB thành công thì công ty tổ chức có thể sẽ mời cả Westlife sang nữa.
Cùng hi vọng nào.
Westlife No.1

R

rooney_cool

Sao dạo này trầm thế nhỉ?? 2 tuần rồi :|...Giờ westlife đang đi tour Gravity thì phải :cool:

T

thjenthantrongdem_bg

Sao dạo này trầm thế nhỉ?? 2 tuần rồi ...Giờ westlife đang đi tour Gravity thì phải

e là em chỉ mong năm 2015 wl đến vn

trong vòng 3 năm ấy , wl đừng đến vì e bít e sẽ k đc đi ;;)

cầu chúa! a men

các anh mau đến, e chờ :">

J

jadewestling_westlife

Hôm qua sn nhật Kian mà ko rỗi để vào chúc đc:khi (122): Nhưng dù sao thì có vẫn còn hơn ko :D:D:D Chúc Kian ngày càng thành công hơn cùng Westlife và hạnh phúc trong cuộc sống :):):)
Happy birthday to you,Kian Egan :khi (196)::khi (196)::khi (196):
:D:x:x:x:x :x:x:x:x:D
:D:x:x:x:x:x :x:x:x:x:x:D
:D:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:D
:D:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:D
:D:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:D
:D:x:x:x:x:x:x:x:x:D
:D:x:x:x:x:x:D
:D:x:x:D
:D
Mấy con người vô tâm còn lại đi đâu hết roài :khi (2):

J

jadewestling_westlife

Hè này west ra album mới đó bà con :khi (17):Hi vọng tin này làm bà con sốt sắng vào đây thg xuyên hơn,mình đỡ bớt khoảng độc thoại :khi (33):

A

anh_anh_1321

lâu rồi ko có ai post bài nhỉ :D
Hồi trưa coi TV, nghe đc bài My Love trên iTV sướng dã man :x
yêu Wes :x
ko biết lúc nào mới có album mới

A

azuredragonzx

=.= hè này westlife đâu có ra album nào :| các bác nghe tin vịt ở đâu thế ;)) năm ngoái vừa ra Gravity xong hơi sức đâu năm nay lại ra đc cái nữa =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom