Valentine - Ai bảo yêu là khó nói...

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hi all,

Chỉ còn 11 ngày nữa là đến ngày lễ Valentine (hay còn gọi là ngày lễ tình yêu). Thế nhưng với tuổi học trò của chúng ta thì ngày lễ này có điều gì đó rất đặc biệt. Có chút gì đó khang khác, và cũng có chút gì đó ngây ngô...

Với riêng bạn, một góc nhỏ thôi nhé! Bạn sẽ nói gì khi đứng trước "người ấy" trong ngày lễ tình nhân này. (Và chỉ là giả sử thôi nhé)

>>> Hãy tập nói đi nào. Hay chí ít ra thì cũng là một câu để "gỡ bí", để giúp đỡ cho bạn mình chẳng hạn!

>>> Sẽ có 1 phần quà rất chi là thú vị cho:
1. Bạn nam có câu nói hay và ý nghĩa nhất!
2. Một dành cho bạn nữ!

Hãy tự tin nói lời yêu thương nhé! ;)
=> Và xem món quà mà BQT dành cho bạn là gì nhé!?

Last edited by a moderator:
V

vinhx6

anh rất vui, mãi vui và hạnh phúc khi ở bên em trọn cuộc sống này dù có ngày valintine thì anh vẫn mãi mong chờ em đợi em và rồi một ngày anh sẽ gặp em bên em trọn đời dù cho anh vẫn chưa nhìn thấy em. ( gửi gagodangthuong).

S

seagirl_41119

Cais này gửi cho ng mình mến ở ngoài diẽn đàn cũng đc đúng hok ạ????????????????????

Đúng rồi em ạ!

B

betot00

Trong đêm valentine, kô có gì quý bằng 2 ngừ đc ỡ bên nhau.Món quà quý nhất là t/c của họ dành cho nhau. Chúc tất cả các cặp đôi hocmai ngày càng thắm thiết và trở nên bền chặt hơn .:D (Và cũng chúc ngừ ấy thật zui zẻ ):)>-:)>-:)>-
*♥♥♥♥*.................................... ....
*♥♥♥♥*♥♥♥♥*♥♥♥♥*.......... ..............
.................................................
....*♥♥♥♥**♥♥♥♥*.................. ........
*♥♥♥♥*........*♥♥♥♥*.............. ........
....*♥♥♥♥**♥♥♥♥*.................. ........
.................................................
*♥♥♥♥*............*♥♥♥♥*.......... ........
..*♥♥♥♥*........*♥♥♥♥*............ ........
....*♥♥♥♥*....*♥♥♥♥*.............. ........
......*♥♥♥♥**♥♥♥♥*................ ........
.........**♥♥♥♥**......................... ..
...........*♥♥♥♥*......................... ...
................................................
*♥♥♥♥**♥♥♥♥*...................... ........
*♥♥♥♥*♥♥♥♥*♥♥♥♥*.......... ..............,

L

ladyfirst

Nếu có thỉ chắn hiện h là tình đầu của của các bạn . Hãy giữ gìn nó , tình đầu rất dễ tan vỡ . Hãy nhớ !

P

pttd

cảm ơn cậu vì tất cả
cảm ơn cậu vì cậu luôn nói với tớ rằng " mình sẽ luôn ở bên D"
cảm ơn cậu vì những gì cậu đã làm cho tớ vào những lúc tớ cần 1 bàn tay giúp đỡ
cảm ơn cậu vì cậu luôn lắng nghe tớ nói,luôn lắng nghe tớ than phiền(mặc dù tớ tự thừa nhận rằng tớ là người nói cực nhiều,và đôi lúc chẳng hiểu mình đang nói gì nữa)
cảm ơn cậu vì cậu đã lo lắng cho tớ những lúc tớ chỉ bị cảm nhẹ thui
cảm ơn cậu vì những lời chúc ngủ ngon vào mỗi tối
cảm ơn cậu vì những lời nhắc nhở,những lời động viên thật gần gũi và thật dễ xương mà cậu dành cho tớ
cảm ơn cậu_người bạn trai thân thiết nhất trên đời của tớ,mặc dù tớ chưa 1 lần nhìn thấy cậu,chỉ nghe tiếng cậu qua điện thoại mà thui,nhưng cậu sẽ mãi là người bạn tốt nhất của tớ
tớ sẽ cố gắng hết sức (và cậu cũng thế nhớ) để học tập thật tốt và để rùi sau 3 học kì nữa thui chúng ta sẽ gặp nhau tại Hà Nội không phải là 1 lần mà liên tục nhiều lần trong 4-5 năm tới nữa (chúng ta có cùng chung 1 ước mơ lớn mà^^).Cậu hiểu ý tớ muốn nói gì chứ?và tớ tin rằng chúng ta có thể thực hiện được điều ấy_chỉ cần chúng ta quyết tâm,phấn đấu hết mình
Thân gửi người bạn trai tốt nhất của tớ!^^!
(p/s:Mọi người đọc xong đừng hiểu nhầm gì nhá^^)
:):D:p

P

poro_poro

Valentin này sẽ bùn đối với em thoy.Vì cô ấy có ở trên đây đâu??? :D

C

catinh_cute

1 valentive buồn , và năm nay cũng như bao lần khác , anh vẫn chỉ ngồi 1 mình , nghĩ đến em , về em với những kỉ niệm ta dành cho nhau . em à , dù thế nào đi chăng nữa , dù em không còn cần anh như anh đang cần em thì với anh em vẫn là ng` hoàn hảo nhất . và năm nay , anh lại 1 lần nữa mong em hạnh phúc bên ng` em yêu , cho dù anh biết ng` đó không còn là anh

H

hailan747

valentine ah ? mình sẽ nói gì nhỉ .Giả sử thôi nhé
anh ah từ khi trái tim em biết nói nó đã gọi tên anh một cách tha thiết anh biết không.Ở bên anh em cảm nhân được mùa đông qua không lạnh giá ,mùa xuân đến rực rỡ ,khuôn mặt em tràn đầy sức sống cái sức sống của tình yêu mãnh liệt.Anh ơi lần đầu tiên em có những cảm giác như vậy trái tim em dường như đập mạnh mỗi khi bên anh đôi tay run run của em được anh sưởi ấm bằng chính trái tim mình .Đôi khi em cũng cảm thấy lạ lùng tự hỏi mình sao tình yêu lại ngọt ngào đến thế.Ngày hôm nay bên anh em không thể nói lên được tất cả những điều mình nghĩ em chỉ co thể nói rằng em yêu anh yêu anh rất nhiều trái tim em đã mang đến trao trọn cho anh rồi và em mong rằng anh dừng bao giờ đè nát trái tim em
mình viết được bấy nhiêu thôi đúng là không yêu ít cảm xúc dùng hết vốn văn rùi đó

P

pinattsu

em nhớ anh nhiều lắm,thiệt ra có nhiều người bảo em ngốc khi chọn anh,nhưng em không biết sao em k thể ngừng yêu anh được.Nhưng anh tặng em món quà valentine thế sao?Nó khá hay nhể,em bất ngờ lắm và....cũng đau lắm,em chỉ biết nói thế mà thôi.....

H

hoangtan2312

ấy à, tư lâu T đã muốn nói với ấy là T mến ấy lắm, nhưng không dám nói, vì ấy là một người bạn quá thân, thân đến nỗi T không thể nói thiích ấy được. Nhưng ngày 14-2 này, sẽ là ngày đáng nhớ của T, T sẽ nói, nói tất cả lòng mình cho ấy hiểu. Cảm ơn hocmai đã giúp em có tinh thần, em chỉ muốn thả lỏng lòng mình, còn quà hay gì thì em chẳng ham :D

K

kimthuyhp

Mùa đông nồng nàn tình yêu khiến cho đôi tim ai kia gấp gáp thở mạnh như muốn được tận hưởng hết thảy những dư vị ngọt ngào của mối tình đầu. Nhưng thù hận chẳng bao giờ chịu thôi theo đuổi tình yêu . Đúng . Nó chẳng bao giờ chịu bỏ cuộc cả . Để rồi giờ đây, nó đã đuổi kịp chúng ta ...:(

Và ấy đã tuyên án tớ_ bởi 3 cái tội danh rất nặng mà như ấy nói là không thể tha thứ được . Ấy nghiêm túc và lạnh lùng đến sợ, thật sự khiến tớ giật mình ngỡ ngàng, khó hiểu :confused:, toát mồ hôi....:-SS

Rồi ấy lườm tớ 1 cái bằng 1 ánh mắt khá là căm phẫn trước khi đọc to lời kết án:

"Cô có 3 cái tội lớn với tôi đó biết không ?

Một là làm người ta thương .Hai là hay giận làm người ta sợ . Ba là hay ốm khiến người ta lo .

Vì thế tôi phạt cô từ giờ trở đi sẽ trở thành bạn gái của tôi . Đây có lẽ là 1 hình phạt khá nặng đấy nhở , nhưng ai bắt cô gây ra thì phải ráng mà chịu . He he, nhưng yên tâm đi người iu cô có nét đẹp tiềm ẩn đấy, cố mà tìm hiểu nha ......." ~~~> Nói đến đây thì ấy cười phá lên ...< như này này :))>

--" Cô ngốc có iu Linh không? "....

Bây giờ thì tớ có câu trả lời rùi nè . Nhưng tớ sẽ chỉ nói thầm vào tai cho mình ấy biết thôi ....

Linh ơi nắm lấy tay tớ đi ... :)

C

catinh_cute

đã sang xuân rồi mà sao trời vẫn trở lạnh , 1 cái lạnh se lòng , và hôm nay , 14/2 rồi , đã là cái valentive thứ 2 từ ngày ta xa cách nhưng em à với anh nó như hàng thế kỉ. ng` bên cạnh ta mà giờ chia xa nửa vòng trái đất , ở nơi đất khách đó , em có quen hok?? , có còn nhớ đến anh hok? , anh không dám chắc, nhưng anh chỉ chắc 1 điều là anh sẽ mãi nghĩ vè em , mãi nhớ đến em. trên tay anh vẫn còn lá thư mà em gửi cho anh 1 năm về trước 1 lá thư chỉ vẹn dòng''anh hãy quên em đi'. và năm nay , cho dù thế nào đi nữa , anh sẽ quyết tìm đc em , cho dù có đảo tung thế giới này , anh cung sẽ phải làm để dành tặng em vòng tay của con ng` sống không còn đc 2 tháng, và en ở đâu , hãy về bên anh nhé em!
''ở bên kia bầu trời giừo đây chắc đang lạnh dần, để tim anh BỒI HỒI và da diết trong nỗi nhớ.....''
ANH NHỚ EM ,

T

thanhthuytu

Cảm ơn Rùa đã giúp đỡ mình trong thời gian qua và đã cho mình có một sự yêu quý đặc biệt giữa bạn với tôi. Tôi vẫn nhớ mỗi sáng tan trường bạn vẫn chở mình trên chiếc xe đạp để chạy trên đường phố. Tôi càng không quên những phút giây ở cạnh bên bạn và tôi cũng rất quý bạn. Chúng mình mãi là bạn tốt của nhau để có thể vung đắp tình yêu thương trong vài năm nữa. Gần tới sinh nhật và cũng là ngày 14/2 không biết Rùa có làm bất ngờ gì đối với mình không? Nhưng mình vẫn yêu quý và luôn nghĩ rằng: "Chúng mình mãi mãi là bạn của nhau" (Chỉ là bạn học) :)

F

funny_fly

thằng con trai yêu 1 thằng khác là đồng tính nhưng thằng con trai yêu 1 thằng bede thì có bị gọi là đồng tính ko?

B

betot00

Sợ mất một ai đó nhưng bản thân ta lại không níu giữ, ta muốn người đó quay lại nhưng lòng kiêu hãnh đã đẩy người đó đi xa hơn.Trong tình yêu, nếu bạn yêu một ai đó, hay cố gắng bên người đó. Và khi người đó thuộc về bạn, hãy trân trọng và gìn giữ. Bởi tình yêu không phải là một món đồ mà khi mất ta dễ dàng tìm lại được. Và nếu bạn may mắn có lại được thì trong tim người đó cũng đã hiện hữu một vết thương khó lành.hãy gửi tin nhắn này đến những người mà bạn thật sự yêu thương.......YÊU NHIỀU KHỔ NHIỀU HẠNH PHÚC ĐƯỢC BAO NHIÊU!^^ -

N

ngoisaotim

Anh... Liệu anh còn nhớ tới ngày đó ko anh? Anh đã từng hứa với em, sẽ không bao giờ bỏ em một mình, sẽ cùng với em vượt qua mọi sóng gió cuộc đời... Vậy mà nay, khi anh đang lưu lạc nơi xứ lạ quê người, em ko biết liệu anh còn nhớ hay ko? Năm năm, bảy năm nữa... khi anh đã tốt nghiệp, có sự nghiệp, công danh và biết bao cô gái xinh đẹp, có học thức theo đuổi... em sợ lắm!
Anh ạ! Em sẽ luôn yêu anh... Em hứa, và hy vọng anh cũng sẽ giữ lời, sẽ không bỏ em...

Gửi người con trai trong... tương lai của em
<= Cấm bôi đen!

P

phalaibuon

(nếu có thể )

anh à ! em đã xa anh từ rất lâu rồi . Thời gian ko thể xoá hết đc những kỉ niệm và tình yêu của em dành cho anh . Em sẽ mãi yêu anh như em đã yêu anh

H

hocmai9876

đối với mọi người, nhất là những người đã có đôi có lứa thì valentine này là một ngày quan trọng. Nhưng có lẽ đối với mình, một cô bé chưa có một mối tình vắt vai thì chắc có lẽ nó thật buồn. Tuy nhiên, không có 'ai' đó cũng không đồng nghĩa là chưa từng rung động trước một ai(hiiiiii)_bởi vì là con gái mà. Valentinen này là ngày lễ tình yêu nhưng với mình nó sẽ là ngày lễ của yêu thương, mình sẽ dành chọn ngày ấy cho ba mẹ và các em mình, những người mình yêu thương nhất, tiếp theo là cho những người bạn yêu quý của mình trên mạng, những nguoiwf luôn chia sẻ vui buồn với mình trong suốt quãng thời gian qua và cuối cùng cho mình được nói một câu nũa nha
VALENTIEN vui vẻ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom