[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Topic "thảo luận" trước và trong khi cuộc thi diễn ra.

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoang_duythanh

Xin lỗi chú, giờ chị mới onl, tạ lỗi, tạ lỗi :D.

- đáp án không cần giải thích.
- Trường hợp dẫn link nhóm khác biết: cái này chị nghĩ tới rồi, nhưng vấn đề là nhóm nào nhanh hơn cơ mà. Copy thì nó cũng thua 2 điểm lận, nó hơi bất cập nhưng vậy mới vui, thử thách sự trung thực của các em ^^!

Hỏi cái gì vậy nhóc :-?.

@ Đề dễ quá hả :((.

p/s: các nhóm chú ý xem lại đáp án của mình nhá. Chị nhắc cho đấy! ĐÁP ÁN PHẢI POST THEO ĐÚNG VỚI QUY LUẬT CỦA MẬT THƯ, KHÔNG PHẢI THEO NGỮ PHÁP, CHÍNH TẢ TIẾNG VIỆT! Nhớ nhé!
tại chị mà em phải đắn đo gần nửa tiếng đợi chị onl rồi mới dám trả lời nhưng chả thấy đâu nên liều 1 phen cứ vào cmt trả lời đó ,có gì chị nhớ xí xóa đấy nhé :)>-:)>-:)>-:)>-

S

sasani

11h tối nay anh em lên nhận đề cho ngày thứ 2 nhá :x.

Hừ, nhân nhượng lắm để xuống cho sớm 1 giờ đấy nhá! Ý kiến nữa cho thức tới 2 giờ khuya [-(.

Úi yêu chị quá xá luôn í.
Tối ngủ đến 22h59ph thì dậy onl là có đề. :))

Mà nếu sửa lại có công nhận ko? Bởi câu đầu chưa biết luật, Xí xoá nha chị! :D

B

biobaby

Chị Hoà Hiền Hậu ới........ nhóm The Happy Joker chúng em (cụ thể là anh hoang_duythanh) có đề xuất ý kiến là năm sau tổ chứa tiếp event nhé nhưng mà tổ chức vào dịp hè ý bây giờ mới vào năm học chơi ko được vui trọn vẹn...
Lúc ấy ko gọi là Trung Thu Đoàn Viên thì gọi là gì nhỉ???

T

thang271998

Em cũng rất mong chị Hòa lập cái even này vào hè sau, chứ mới vào năm học này chơi cũng không được vui, không hết mình............................Và lúc ấy em nghĩ gọi là NGày hè vui thì hay đấy. Chắc chắn có rất nhiều bạn tham gia..............................:D

S

sasani

Chị Hoà ới ời ơi....:khi (195):

Chị đổi tên pic của nhóm em nha.
Em hy vọng đó.
Mà sang năm có tổ chức lại thì chi cho vào hè cho mấy bạn rảnh nha. Đầu năm bận bịu lắm.:khi (66):

Chị Hoà xinh gái:khi (162):.
:))

T

thang271998

mà chị Hòa ơi cho em hỏi tí là thi liên túc cho đến ngày 15 luôn ạ.........................

T

thuyhoa17

ĐÃ CÓ ĐÁP ÁN CHO NGÀY THỨ NHẤT VÀ ĐỀ BÀI CHO NGÀY TIẾP THEO, CÁC NHÓM VÀO NHẬN MẬT THƯ NHÉ! hú hú.

T

thuyhoa17

mà chị Hòa ơi cho em hỏi tí là thi liên túc cho đến ngày 15 luôn ạ.........................

Chính xác em :).
Chị Hoà ới ời ơi....:khi (195):

Chị đổi tên pic của nhóm em nha.
Em hy vọng đó.
Mà sang năm có tổ chức lại thì chi cho vào hè cho mấy bạn rảnh nha. Đầu năm bận bịu lắm.:khi (66):

Chị Hoà xinh gái:khi (162):.
:))

Em cũng rất mong chị Hòa lập cái even này vào hè sau, chứ mới vào năm học này chơi cũng không được vui, không hết mình............................Và lúc ấy em nghĩ gọi là NGày hè vui thì hay đấy. Chắc chắn có rất nhiều bạn tham gia..............................:D

Chị Hoà Hiền Hậu ới........ nhóm The Happy Joker chúng em (cụ thể là anh hoang_duythanh) có đề xuất ý kiến là năm sau tổ chứa tiếp event nhé nhưng mà tổ chức vào dịp hè ý bây giờ mới vào năm học chơi ko được vui trọn vẹn...
Lúc ấy ko gọi là Trung Thu Đoàn Viên thì gọi là gì nhỉ???

Úi yêu chị quá xá luôn í.
Tối ngủ đến 22h59ph thì dậy onl là có đề. :))

Mà nếu sửa lại có công nhận ko? Bởi câu đầu chưa biết luật, Xí xoá nha chị! :D

Sửa bài >> không được công nhận.

p/s: Event năm sau ý hả :-?, để coi chị có còn làm mod không đã chứ. Mà nếu chị ko làm thì mấy bạn mod khác sẽ làm, khỏi lo đi. ;))

H

hoang_duythanh

Chị bảo tối 11 h có mà em mải xem the voice đến 11h3' lên đã thấy có đáp án hết rồi là sao vậy??? chị post đề sớm quá mà chị ơi ,,em nghĩ nên sửa thời gian post đề đi ...tầm 10h 30 thì m.n còn thức dc chứ đến 11h ai cũng phải đi ngủ chỉ có 1 số bạn thức muộn dc thôi à :))))) ...chị xem xét nhé ;););););)

S

sasani

Yêu chị dễ sợ nha.
''Tối nha mấy đứa'' nghe ''ngọt ngào'' làm sao.
Thôi thì cứ 11h lên là vừa mấy bạn ạ.

T

thang271998

Chị ơi chị cho giờ cụ thể đi chứ tình hình là em phải học GDCD không mai không thuộc bài cũ bị phạt tiền ngay đấy ạ.....................

L

leo345

KẾT QUẢ:

- Nhóm BÁNH DẺO BÁNH NƯỚNG được 10 điểm.
Nguyên văn bởi mua_sao_bang_98 Xem Bài viết
Bánh nướng bánh dẻo +Trung Thu - vi vu khám phá + thaats-baij-laf-mej-thanhf-coong +http://diendan.hocmai.vn/showpost.ph...0&postcount=25
- Nhóm THẮP SÁNG ƯỚC MƠ được 8 điểm.

Nguyên văn bởi xuanquynh97 Xem Bài viết
Thắp sáng ước mơ + Trung thu thật thích - Cùng click - Cùng vui + thaats-baij-laf-mej-thanhf-coong + http://diendan.hocmai.vn/showpost.ph...0&postcount=25
- Nhóm THE HAPPY JOKER được 6 điểm.

Nguyên văn bởi cam25101998 Xem Bài viết
[The happy joker] [ta chơi là phải hết mình - phòng khi thua cuộc quang minh ngẩng đầu] [thaats-baij-laf-mej-thanhf-coong] http://diendan.hocmai.vn/showpost.ph...0&postcount=25
Trời ơi..............!(té cái rầm)
:khi (164)::khi (174): sét đánh bên tai:khi (173)::khi (173)::khi (173)::M032::M032:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom