[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Topic "thảo luận" trước và trong khi cuộc thi diễn ra.

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đại loại nó là "CHÉM GIÓ" trước và trong khi cuộc thi của chúng tôi được diễn ra.

Cảm ơn các bạn!

D

duc_2605

HAIZ< CHÉM GIÓ MỞ HÀNG CHO PIC NÈ:
NẾU nHOms cÓ tRêN 3 nGƯời Thì TÍnH gIải nHất NhÌ Ba làm sao?
Nếu mà tính giải nhất thì cả ĐỐNG trong nhóm được thì nhóm ABC nào cũng có giải

T

thuyhoa17

HAIZ< CHÉM GIÓ MỞ HÀNG CHO PIC NÈ:
NẾU nHOms cÓ tRêN 3 nGƯời Thì TÍnH gIải nHất NhÌ Ba làm sao?
Nếu mà tính giải nhất thì cả ĐỐNG trong nhóm được thì nhóm ABC nào cũng có giải

Cả đống trong nhóm :">

Đã có sự điều chỉnh về cơ cấu phân chia nhóm nhé em :). Hy vọng sẽ tránh được tình trạng đó.

Tình hình là không biết mình nhóm nào nữa?:D

Đợi đi ;)).

Last edited by a moderator:
C

cam25101998

Khi gửi đáp án, các bạn chú ý, câu trả lời của 1 nhóm chỉ được chấp nhận là câu trả lời đầu tiên, không có sự chỉnh sửa đáp án (căn cứ theo thông báo chỉnh sửa của diễn đàn) và câu trả lời là Tên nhóm + slogan + LINK DẪN ĐẾN BÀI VIẾT CÓ CHỨA ĐÁP ÁN ĐÓ.

làm cái link đó như thế nào z chị :D .............................................................................

T

thuyhoa17

làm cái link đó như thế nào z chị :D .............................................................................
:) Các bước làm như thế này em nhé :).

Kết quả nó sẽ ra ntn >> http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1323895&postcount=2

Và chúng ta sẽ copy cái link phía trên, dán vào sàn thi đấu là xong ^^!

CÓ MỘT SỐ THAY ĐỔI VỀ LUẬT CHƠI, PHẦN THƯỞNG...CÁC BẠN VÀO XEM Ở PIC NÀY NHÉ >> http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=328752

Last edited by a moderator:
S

sasani

giờ em mới thấy cái pic chém gió chặt bão này.
Mà cho em hỏi trong TH mà face nghẽn không thể vào thì sử lý như thế nào nếu cần gợi ý.

Cho em hỏi thật nhớ, cái face đó của chị Hoà ạ?

T

thang271998

Dạ em không có face thì khi cần trợ giúp phải kêu ai đây ạ......................

T

thuyhoa17

giờ em mới thấy cái pic chém gió chặt bão này.
Mà cho em hỏi trong TH mà face nghẽn không thể vào thì sử lý như thế nào nếu cần gợi ý.

Bộ Giao thông còn chưa giải quyết được tắt đường nên fb tắt nghẽn thì chị không thể giải quyết được em ạ! Trong tình hình đó thì phải ngồi cầu trời cho nó "thông" thôi ^^.

Cho em hỏi thật nhớ, cái face đó của chị Hoà ạ?

Không em ạ.

Dạ em không có face thì khi cần trợ giúp phải kêu ai đây ạ......................

Các bạn nhóm trưởng hoặc nhóm phó là những bạn có fb, sẽ có nhiệm vụ phải gửi tin nhắn cá nhân trong HM về gợi ý đến các thành viên trong nhóm. Nên em đừng lo lắng nha :).
Không có fb thì phải chịu thiệt một tí là ko được làm nhóm trưởng với nhóm phó thôi :).

NHẮC NHỞ:

Chỉ còn 1 ngày 13/09/2013 cho các bạn đăng ký. 20h ngày mai chị sẽ chốt danh sách và chia nhóm đấy nhé.

Có một số nhắc nhở với các bạn đăng ký như sau:

1. Tên nhóm + slogan của nhóm, sau khi được chia nhóm thì các bạn nhanh chóng họp bàn để tìm tên nhóm + slogan luôn. Sẽ chấp nhận mọi thay đổi về tên nhóm + slogan trong suốt thời gian thi nên các bạn có thể thay đổi nếu tìm ra được tên hoặc slogan hay hơn và phải có sự thống nhất của cả nhóm nhé. Tất nhiên, Việc tuyên dương "Creation Master" sẽ chỉ được quyết định vào ngày cuối cùng, nên cứ thoải mái mà lựa cái tên hay nhất. Tuy nhiên, phải cố gắng sao có tên + slogan trước khi mật thư được đưa ra.

Mọi phản hồi về tên nhóm + slogan cũng như những thay đổi (nếu muốn) thì gửi về HỘP TIN NHẮN CÁ NHÂN cho chị (thuyhoa17) nhé!

2. Cùng với việc đặt tên thì các em cũng nhanh chóng họp bàn về việc bầu ra nhóm trưởng + nhóm phó là những người các em tin cậy trong nhóm và đặc biệt onl ổn định trong thời gian diễn ra cuộc thi + có tài khoản facebook để đám bảo quyền lợi của nhóm.

Nhóm trưởng và nhóm phó chú ý! Sau khi quyết định sử dụng quyền trợ giúp thì các em gửi tin nhắn về fb như đã hướng dẫn. Nhớ này, sau khi nhận được gợi ý từ BTC, các em phải gửi tin nhắn cá nhân ở Học Mãi cho các bạn trong nhóm mình cùng biết để cùng thảo luận. Đừng có post gợi ý trong cái topic làm việc của nhóm mình, nhóm khác nó mà đọc được là công cốc đấy.

...

(Còn gì nữa thì khi nào nghĩ ra nhắc tiếp :D)

M

mua_sao_bang_98

chị ơi thế khi nào đc thưởng thì tất cả thành viên trong nhóm đều đc thưởng ạ! với cả trong thời gian thi thì chị có onl fb thường xuyên không để bọn e còn biết đường ạ! chị ơi một nhóm có tối đa bao nhiêu người vậy ạ

T

thuyhoa17

chị ơi thế khi nào đc thưởng thì tất cả thành viên trong nhóm đều đc thưởng ạ! với cả trong thời gian thi thì chị có onl fb thường xuyên không để bọn e còn biết đường ạ! chị ơi một nhóm có tối đa bao nhiêu người vậy ạ
Ừm, làm nhóm thì tất nhiên là cả nhóm được thưởng rồi ;)).
Cho nên chị sẽ cố gắng chia nhóm ít ít nguời thôi để đỡ phần thưởng, không thôi admin ngợp luôn vì ai cũng được thưởng mất :-\".

Onl fb á. Chị ko có thì đã có 2 bạn cộng tác viên túc trực cái fb rồi, nhưng mà cũng ko đảm bảo là onl thường xuyên kiểu hỏi phát có liền đâu :-?. Cái đó cũng khá bất cập mà :">.

S

sasani

Ứ biết đâu. Chị Hoà cho khó như chị Thuý thì đứt cước đại tiên rồi.

Mà em không hiểu những cái mật thư ấy lắm. Xem 36 phố phường rồi cũng thấy rồi nhưng họ tài quá.w

T

thuyhoa17

Lên mạng mà kiếm đi chú em, tùm lum trên ý :-\".

Chị hiền mà đúng ko, nên ra đề cũng dễ nữa

S

sasani

??? Hiền, tạm chấp nhận trong thời gian thi thôi. :))
Nếu như chị hiền thì em được nhờ mà.

Oái sao cái nhóm đẹp đẽ của em chị bình luận linh tinh ở dưới như thế hả chị Hoà?

M

mua_sao_bang_98

ơ mà chị ơi! trung thu đoàn viên e tưởng ai phải học cấp 3 trở lên thì ms là đoàn viên đc chứ! còn ở cấp hai thì h vẫn chưa đến lúc kết lạp đoàn mà chị!

T

thuyhoa17

Tết Trung thu là dịp mà mọi người quây quần bên nhau cùng ăn bánh trung thu và phá cỗ này. Tuy là tết dành cho thiếu nhi nhưng mà cũng là dịp để gia đình xum họp, đó gọi là đoàn viên ấy em, chứ không phải là đoàn viên, đội viên đâu ;))

Em thấy mấy cái quảng cáo bánh trung thu trên tivi họ hay làm cảnh gia đình quây quần ko, như tết nguyên đán ý.

T

thuyhoa17

CHỊ ĐÃ HOÀN THÀNH VIỆC CHÔN KHO BÁU :)) Là mấy cái hình về Trung Thu :">, gợi ý nhá: là mấy cái bánh trung thu đó ;)).

Ai rảnh đi tìm khỏi giải mật mã, ở box Văn thôi :D.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom