[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Topic "thảo luận" trước và trong khi cuộc thi diễn ra.

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sasani

Em rảnh lắm chị ak.
Chị ơi bao giờ bắt đầu đó.
Oáp.
Chị Hoà hiền dịu...........................:x

T

thuyhoa17

Mời các nhóm vào topic SÀN THI ĐẤU để nhận Mật thư đầu tiên - mật thư số 1. :)

M

mua_sao_bang_98

Chị ơi cũng theo bảng chữ cái tiếng anh như của ở diễn đàn giải mật thư lớp 12 đấy ạ! _____________________________________________________________

H

hoang_duythanh

em tìm ra đáp án rồi chị ơi,khá là hay!!!!!!
Nhưng mà em thắc mắc mình gửi đáp án link vào đó nhóm khác đọc dc rồi biết kết quả thì sao chị ??? trả lời em nhanh lên em trả lời cho nó sớm nhất chị nhé !!!mà trả lời có cần giải thích ko chị

T

tuananh1203

hehe chị hoà ra đề dễ thế....................................................................................................................

T

thuyhoa17

em tìm ra đáp án rồi chị ơi,khá là hay!!!!!!
Nhưng mà em thắc mắc mình gửi đáp án link vào đó nhóm khác đọc dc rồi biết kết quả thì sao chị ??? trả lời em nhanh lên em trả lời cho nó sớm nhất chị nhé !!!mà trả lời có cần giải thích ko chị
Xin lỗi chú, giờ chị mới onl, tạ lỗi, tạ lỗi :D.

- đáp án không cần giải thích.
- Trường hợp dẫn link nhóm khác biết: cái này chị nghĩ tới rồi, nhưng vấn đề là nhóm nào nhanh hơn cơ mà. Copy thì nó cũng thua 2 điểm lận, nó hơi bất cập nhưng vậy mới vui, thử thách sự trung thực của các em ^^!

Chị ơi cũng theo bảng chữ cái tiếng anh như của ở diễn đàn giải mật thư lớp 12 đấy ạ!

Hỏi cái gì vậy nhóc :-?.

@ Đề dễ quá hả :((.

p/s: các nhóm chú ý xem lại đáp án của mình nhá. Chị nhắc cho đấy! ĐÁP ÁN PHẢI POST THEO ĐÚNG VỚI QUY LUẬT CỦA MẬT THƯ, KHÔNG PHẢI THEO NGỮ PHÁP, CHÍNH TẢ TIẾNG VIỆT! Nhớ nhé!

B

biobaby

Xin lỗi chú, giờ chị mới onl, tạ lỗi, tạ lỗi :D.

- đáp án không cần giải thích.
- Trường hợp dẫn link nhóm khác biết: cái này chị nghĩ tới rồi, nhưng vấn đề là nhóm nào nhanh hơn cơ mà. Copy thì nó cũng thua 2 điểm lận, nó hơi bất cập nhưng vậy mới vui, thử thách sự trung thực của các em ^^!

Hỏi cái gì vậy nhóc :-?.

@ Đề dễ quá hả :((.

p/s: các nhóm chú ý xem lại đáp án của mình nhá. Chị nhắc cho đấy! ĐÁP ÁN PHẢI POST THEO ĐÚNG VỚI QUY LUẬT CỦA MẬT THƯ, KHÔNG PHẢI THEO NGỮ PHÁP, CHÍNH TẢ TIẾNG VIỆT! Nhớ nhé!

chị Hoà Hiền Hậu ơi chị mới vừa nhắc chúng em về câu trả lời nên em và anh Tuấn Anh đã gửi câu trả lời mới rùi ý, nhưng mà anh ý gửi trước em.
Lại mới ban đầu nhóm em gửi trước vậy giờ tính sao chị? Nhóm nào nhanh hơn:confused:

T

tuananh1203

chị hoà à nếu viết '' tôi yêu tiếng việt'' mà không viết ngyên như ''tows ....... ''thì có được công nhận không chị hòa

T

thuyhoa17

chị Hoà Hiền Hậu ơi chị mới vừa nhắc chúng em về câu trả lời nên em và anh Tuấn Anh đã gửi câu trả lời mới rùi ý, nhưng mà anh ý gửi trước em.
Lại mới ban đầu nhóm em gửi trước vậy giờ tính sao chị? Nhóm nào nhanh hơn:confused:

Đợi tối biết nhé em ;)).

chị hoà à nếu viết '' tôi yêu tiếng việt'' mà không viết ngyên như ''tows ....... ''thì có được công nhận không chị hòa

Chị ko biết :-\".

B

biobaby

Mà 12h đêm mới có Mật thư thách đố hở chị? đố giờ đó 12 tiếng đồng hồ sau em mới nhận được. may là hôm nay CN mới onl sớm, mai t2 phải đi học rùi, hem biết phải nàm thao.............

T

tuananh1203

chị là btc mà chị không biết thì ai biết vây nhóm e nhất à
:khi (176)::khi (176): đúng không

T

tuananh1203

đúng rồi 2 h trưa mai chị ra đề đi huhu................................................................................
vậy bọn mình chiệu thiệt rồi

C

cam25101998

ai lại ra đề giờ đó thức gì nổi hay chị đổi thành trưa hay tối cho vui :D ............................................

T

thuyhoa17

11h tối nay anh em lên nhận đề cho ngày thứ 2 nhá :x.

Hừ, nhân nhượng lắm để xuống cho sớm 1 giờ đấy nhá! Ý kiến nữa cho thức tới 2 giờ khuya [-(.

X

xuanquynh97

Tối về canh mới được ngày mai nghỉ học ở nhà nữa hôm nay thua hơi ức chế một tí đó chị :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom