[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm THE HAPPY JOKER (nhóm 5).

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoang_duythanh

Chả biết đợt này có dc thêm điểm nào ko đây nhưng nghe chừng khó quá
Đúng dc hôm thức đêm giải xong dc cái mật thư đau cả đầu và cuối cùng kết quả là mất ngủ đếm hơn 0h và sáng đến học chỉ ngồi ngáp ngủ là chính :D:D:D:D:D:D

B

biobaby

The Happy Joker-Những chú hề vui vẻ rất nhiệt huyết và rất tài giỏi (toàn giải mật thư trước nhất) nhưng thiếu chút may mắn. Các anh thức đêm giải mật thư nhưng khi post đáp án lại ko may cứ nhầm chỗ này chỗ kia, phải post lại thế là bị sau người ta............ :(...
Các anh/chị ơi cố lên, em ở phía sau sẽ cổ vũ cho các anh/chị, may mắn sẽ mỉm cười với anh/chị@};-%%-

H

hoang_duythanh

The Happy Joker-Những chú hề vui vẻ rất nhiệt huyết và rất tài giỏi (toàn giải mật thư trước nhất) nhưng thiếu chút may mắn. Các anh thức đêm giải mật thư nhưng khi post đáp án lại ko may cứ nhầm chỗ này chỗ kia, phải post lại thế là bị sau người ta............ :(...
Các anh/chị ơi cố lên, em ở phía sau sẽ cổ vũ cho các anh/chị, may mắn sẽ mỉm cười với anh/chị@};-%%-

Ờ cũng tiếc cho nhóm mình là hay bị nhầm lẫn nho nhỏ,,lần sau rút kinh nghiệm cố gắng phải thật nhanh mà chính xác mới dc :p:p

B

bongbottuyet

Thất bại là mẹ thành công ...... Một chút không may mắn tí teo như thế sao có thể hại gục chúng ta được....."'Ta chơi là phải hết mình " mà.......................kinh nghiệm xương máu cho chúng ta.............hì:):):):)

C

cam25101998

xin lỗi mọi ng` mình giải nhanh nhất mà post đáp án lại bị sai hình huhu :(( chán quá

C

cam25101998

huhu tại vội quá ....................................................... :((, tối nay quyết giải ra

B

biobaby

hôm nay vào sàn thi đấu xem thấy nhiều đáp án quá, bà Hoà Hiền Hậu này hay cho lộn chữ cái ghê ý..........ko biết tối nay nhóm nào được điểm cao nhất... Có thể là Bánh nướng hoặc nhóm của anh tuananh1203

C

cam25101998

mình nghĩ nhóm Bánh dẻo .............. :D.......................................................................

H

hoang_duythanh

cố gắng lên để nhóm điểm cao nhất chính là nhóm mình ấy đỡ phải đoán :))
Tình hình ngày mai bận chiều với tối rồi chắc ko tham gia giải dc ngày mai mất

L

lanhnevergivesup

Chị hoà đá nhóm này đi , qua ủng hộ cho nhóm em , nhóm em sẽ có chế độ chăm sóc đặc biệt cho người già :)) =))

T

thuyhoa17

Chị qua nhóm em nè,nhóm của anh ấy toàn đàn ông con trai sao mà chăm sóc nổi "1 cụ bà"nhóm em có 2 girl nek chị qua nhóm em rồi chị cho em cái bánh bọc dola nhé chị!

Chị chỉ thích con trai thôi /:)

thôi mà chị :(, dận j` thì cũng cố gác lại nhe, đợi chị phát quà xog hả dận ;)

Giận, chứ ko phải "dận" [-(.
Admin phát em ạ, chị ko có phát :-\".

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom