[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm THE HAPPY JOKER (nhóm 5).

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoang_duythanh

pic đầu anh vẫn để tên ấy mà
nghĩa là những chú hề vui vẻ,,,nghe có vẻ hay hay nhỉ????????? em là trai hay gái thế???????//

C

cam25101998

Trường mình có cái Slogan khá ấn tượng: Học là lợi, chơi là hại, vừa học vừa chơi là lợi hại, các bạn nghĩ sao. Còn chuyện nhóm trưởng nhóm phó nữa sắp thi đấu rồi

H

hoang_duythanh

bạn hoang_duythanh là t-mod box nào vậy, mình là t-mod box Hóa 9,10

Mình là t mod toán 10. Slogan tớ nghĩ nên liên quan đến cuộc thi thì hay hơn.các bạn onl muộn quá nên mình tự động lấy tên nhóm và slogan gửi cho chị hòa trc rồi còn thii.đội mình trả lời nhanh nhất.giờ m.n cho ý kiến xem ai làm nhyruwowrng .phó nhé

C

cam25101998

mình thấy bạn onl đều đó hay bạn làm nhóm trưởng đi....................................... :D

B

bcd_hau_vodoi

Nhóm này sôi nổi quá nhỉ. Cố gắng thi tốt nhé mấy anh chị. Em sẽ luôn cố vũ cho mấy anh chị. Chúc anh chị thi tốt nha... hihi... :khi (176)::khi (4)::khi (110):

H

hoang_duythanh

bạn vào sửa lại đi phòng khi thua cuộc mà ghi "thua cuốc" kìa

Tớ nhìn thấy lâu rồi.vội quá nhưng. Quy định ko cho sửa bài nên đành chấp nhận vậy ko thò lại bị loại thì toi.....bạn đọc lại quy chế thi nó có yêu cầu đấy đấy.ok mình làm nhóm trưởng tạm thi.bạn làm nhóm phó đi.1 bạn kia ko có fb .1 bạn ít onl nên khó làm lắm

H

hoang_duythanh

Nhóm này sôi nổi quá nhỉ. Cố gắng thi tốt nhé mấy anh chị. Em sẽ luôn cố vũ cho mấy anh chị. Chúc anh chị thi tốt nha... hihi... :khi (176)::khi (4)::khi (110):

Cảm ơn em rất nhiều.đội mình đã chính thức có 1 fan đầu tiên rồi :))) hạnh phúc quá..hãy đồng hành cùng đội anh em nhé

B

bcd_hau_vodoi

Em định tham gia nhưng đến khi lên diendanhocmai thì hết thời hạn đăng kí rùi...hic hic... Thui để năm sau nói chị Hòa tổ chức tiếp, lúc đó em sẽ tham gia ngay... <(^_^)>

B

biobaby

- em thức hồi 5h để giặt đồ rùi ý, tại ba mẹ em ko cho sáng sớm đã mở máy tính.
- em ở Đồng Nai và là tmod Văn 6
nhóm mình có chị bongbottuyet sao chưa thấy có mặt, hôm qua em có hú chị vào rùi mà sao chưa gặp nữa..............

B

bcd_hau_vodoi

Bạn biobaby học lớp 6 à? Bạn ở Đồng Nai à? Xa quá nhỉ? Mình ở Nghệ An... hi hi... Ta làm quen nhé... <(^_^)>

H

hoang_duythanh

- em thức hồi 5h để giặt đồ rùi ý, tại ba mẹ em ko cho sáng sớm đã mở máy tính.
- em ở Đồng Nai và là tmod Văn 6
nhóm mình có chị bongbottuyet sao chưa thấy có mặt, hôm qua em có hú chị vào rùi mà sao chưa gặp nữa..............

Chắc nhỏ quá bố mẹ ko cho dùng nhiều sợ nvhieenj ấy mà.cầm bảo báo bới bongbottuyet ooof mà chưa thấy em ấy đâu cả @@ :))

B

bcd_hau_vodoi

Bạn bongbottuyet à anh??? À cái bạn đó đồng hương với em mà! Có lẽ bạn ấy mắc học đó. Dân 37 hiếu học lắm...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom