[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm THE HAPPY JOKER (nhóm 5).

Status
Không mở trả lời sau này.
B

biobaby

trước khi đi ngủ còn cả khối việc phải làm nữa............................................................

B

bongbottuyet

hì......................e nói nè:
trưởng:anh Thanh vì (............) những gì thuận lợi của anh í
phó:Anh Cường,anh cường cũng từng đề bạt a Thanh làm trưởng mà..............
Quyết định điiiiiiiiiiiiiiiiiii thôiiiiiiiiiiiiiiii,hai anh lớn tuổi nhất làm trưởng phó cho chắc ăn.............;);)

B

bongbottuyet

nhóm mình đổi lại cái slogan đi ,nghe ko hay lắm.... 1 câu thớ nhé...đề nghị bongbottuyet giỏi văn vào làm cho nhóm 1 câu thơ slogan thế nào cho độc vào nhé .... hình thức phạt đó
;);););););)
hic..........khổ thế......làm thơ nghiêm túc thì đc chứ làm theo kiểu quậy và phá cách thì e chịu,mà e giỏi văn chứ ko phải thơ..............hehe

B

bongbottuyet

Tình hình là nhóm chúng ta đang có 10 điểm,tạm dẫn đầu cuộc chơi,với việc giải mã mật thư thứ 2 (Nếu đúng)...vì trả lời nhanh thứ 3 nên sẽ được 6 điểm=>Tổng là 16 điểm ->tiếp tục tạm dẫn đầu......................................
hihi...............vui quá !!!!!!!!!!!!!!!

THE HAPPY JOKER CỐ LÊN !!!!!!

B

biobaby

22222222222 sáng giờ mới onl dc, hôm nay em nghỉ học ở nhà (vì bị bệnh đường tiêu hoá nên |-) cả ngày) nghe tin chị bongbottuyet nói vui quá, nhưng đến giờ em vẫn chưa đóng góp gì cho nhóm hết:-SS...........rầu quớ... Nhưng....

Chúc nhóm mình vẫn giữ tự tin mà chiến đấu nhé:)>-

H

hoang_duythanh

Sorry các đồng chí nhá,,,, anh bận học suốt đến 5h chiều mới onl dc ,,,, kiểu này có chiều mai nghỉ thôi nhưng ko canh 11 h dc,,, đúng 11 h ko ngủ mẹ anh mắng mới khổ chứ
Vậy m.n cố gắng ai thức dc thì canh mật thư trả lời sớm nhé /:)/:)/:)/:)/:)

C

cam25101998

ừa vậy hnay thức nữa thôi :)| kím cái huy chương về chưng cho đẹp nhà đẹp cửa :D

H

hoang_duythanh

ừa vậy hnay thức nữa thôi :)| kím cái huy chương về chưng cho đẹp nhà đẹp cửa :D

Cố lên nào mà xin hỏi cái bạn tên cầm hay cường thế còn tiện xưng hô...nhìn tên loạn hết cả lên...... cố gắng thức đê...đêm tầm 10h 30 hoặc 10h 45 thì tớ thức dc còn 11 h thì chịu thôi :D:D:D:D:D

C

cam25101998

mình tên cầm ............................................................................................................... :D

B

bcd_hau_vodoi

Thui anh hoang_duythanh đi ngủ đi, để anh Cầm canh cho. Anh này thức đêm tốt lắm. Tỉnh như sáo ấy... hihi... Nhóm 5 vô địch... Nhóm 5 bá đạo...hihi... (đại diện fan cuồng THE HAPPY JOCKER - nhóm 5) :khi (4)::khi (176)::khi (35):

B

bongbottuyet

Thui anh hoang_duythanh đi ngủ đi, để anh Cầm canh cho. Anh này thức đêm tốt lắm. Tỉnh như sáo ấy... hihi... Nhóm 5 vô địch... Nhóm 5 bá đạo...hihi... (đại diện fan cuồng THE HAPPY JOCKER - nhóm 5) :khi (4)::khi (176)::khi (35):
hehe...........................................cảm ơn........................................................................

B

bcd_hau_vodoi

Bạn bongbottuyet khách sáo quá. Mình là fan cuồng của nhóm này mà... hihi:khi (79)::khi (110)::khi (34):

B

bcd_hau_vodoi

mình à. Facebook của mình là David bùi, ở cửa nam ấy. Bạn lên tìm thử xem. À không thì hỏi anh Cầm ấy. anh ấy biết mà... hihi

B

bongbottuyet

mình à. Facebook của mình là David bùi, ở cửa nam ấy. Bạn lên tìm thử xem. À không thì hỏi anh Cầm ấy. anh ấy biết mà... hihi
hì,,,,,,,,,,,,,,f của mình ở ngay chữ kí đó rùi cj à....................................mà mình chấp nhận kb ùi nha...................onl khuya rứa.........................(dùng tiếng NA cho lành):p:p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom