Sự kiện [Tổng hợp] Tất tần tật các cuộc thi, sự kiện, mini game, hoạt động,... đang có trên diễn đàn

Thảo luận trong 'Cuộc thi - Sự kiện - Hoạt động' bắt đầu bởi Phạm Thúy Hằng, 13 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 212,054

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. Phạm Thúy Hằng

Phạm Thúy Hằng CTV CLB Hóa|Cựu Mod Cộng đồng|Thiên tài Vật lí Cộng tác viên HV CLB Lịch sử

Trường học:
    THCS Nam Từ Liêm
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Bạn muốn sở hữu áo thun HOCMAI? Click ngay

:Rabbit32Wow, hiện tại diễn đàn HOCMAI đang tổ chức rất nhiều hoạt động, sự kiện, mini game, cuộc thi,... và sắp tới con số này còn tăng khủng khiếp nữa:Rabbit26
    :Rabbit19Nhiều bạn chắc hẳn như đang lạc vào mê cung phải không nào?:Rabbit11
    :Rabbit13Đừng lo lắng nhé, mình sẽ tổng hợp và cập nhật tất tần tật vào topic này để các bạn tiện theo dõi.:Rabbit37

Ngày bắt đầu​
    NỘI DUNG SỰ KIỆN, CUỘC THI, HOẠT ĐỘNG
    Link hoạt động
    31/10/2018​
    Halloween hay còn gọi là Hóa Lộ Quỷ là lễ hội có nguồn gốc từ phương Tây, được tổ chức vào ngày 31/10 hàng năm. Hưởng ứng không khí ngày hội , box Ngoại ngữ tổ chức sự kiện HALLOWEEN'S GOT TALENT.
    Haloweeen's got talent
    8/9/2018 Thật tuyệt vời biết bao khi ta lại gặp "Tri kỷ" chính ngay trên diễn đàn HOCMAI - Cộng đồng học tập lớn nhất Việt Nam này phải không các em nhỉ?
    Hãy tham gia ngay sự kiện để kết Tri kỷ và nhận niềm vui nhé.
    Thêm tri kỷ - Nhận niềm vui
    7/9/2018Sự kiện với mục đích tiếp thêm động lực để các bạn phấn đấu hơn nữa trong học tập và vinh danh những thành viên diễn đàn có nhiều đóng góp đạt giải ở các kỳ thi trong nước và quốc tế
    Vinh danh Nhân tài HMF
    5/9/2018 Một sự kiện cực Hot không chỉ ở phần quà là 1.000 áo thun của diễn đàn mà sự kiện còn là cơ hội để các thành viên được giao lưu, trao đổi nhiều hơn mỗi ngày.
    Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay
    27/7/2018 Ngoài việc đăng các nội dung chất lượng sẽ được nhận nhuận bút, những thành viên tích cực hỗ trợ giải đáp các câu hỏi cũng sẽ nhận được những phần quà ý nghĩa từ diễn đàn. Hãy hoạt động nhiệt tình năng nổ các em nhé.
    Bình luận hay - Nhận ngay quà tặng
    19/7/2018 Là một hoạt động góp phần đưa thành viên tiếp cận gần hơn với những bài giảng chất lượng trên HOCMAI.Vn - Website học trực tuyến uy tín.
    Tri ân thành viên
    17/7/2018 Bạn có nội dung hay? Bạn có nội dung chất? Hãy đăng ngay lên diễn đàn và cùng nhận nhuận bút cũng như nhận được nhiều sự yêu mến từ các bạn thành viên nhé.
    Post nội dung hay - Trao tay nhuận bút
    Các bạn hãy lưu bài viết này lại để cập nhật tin tức mới nhất nhé.

2. Phạm Thúy Hằng

Phạm Thúy Hằng CTV CLB Hóa|Cựu Mod Cộng đồng|Thiên tài Vật lí Cộng tác viên HV CLB Lịch sử

Trường học:
    THCS Nam Từ Liêm

Một số hoạt động, mini game khác đang triển khai trên diễn đàn

STT
    NƠI HỘI TỤ TINH HOA
    Hoạt động, sự kiện
    CÁC HOẠT ĐỘNG TRÊN HMF
    1Bạn cần một nơi ghi dấu những tháng năm tuổi trẻ?
    Bạn mong muốn một nơi thỏa sức sáng tạo?
    Bạn muốn lặng một phút để nghe những trải lòng từ những bạn bè cùng trang lứa?

Hãy cùng tôi đến với: "TẬP SAN DIỄN ĐÀN HOCMAI" - và cùng cảm nhận.
    Tập san số 3
    2Chà, nhiều bạn cũng chưa biết hôm nay mình sẽ học gì?:mad:
    Kiến thức luôn là vô tận, hãy cùng HOCMAI đến với seri "Hôm nay học gì" nha. Chương trình sẽ cung cấp thật nhiều thông tin hữu ích cho các bạn đấy.

Thật là tiếc khi bỏ lỡ á nha.:eek:
    Hôm nay học gì?
    3:Chuothong4Con người ta vốn dĩ rất dễ bày tỏ tình cảm với người mà họ yêu thương. Nhưng kỳ lạ thay, những người bên cạnh mình, quan tâm và lo lắng cho mình lại là những người ta khó thổ lộ nhất.:Chuothong47Họ là những người phụ nữ xứng đáng được yêu thương. Bởi cuộc sống là không hẹn được lần sau; không có cơ hội bù đắp, không có chuyện tạm dừng rồi sau này tiếp tục. Đôi khi 1 giây trôi qua đã trở thành vĩnh viễn. Đừng để những lời nói yêu thương đến một cách muộn màng trong sự nuối tiếc.:Chuothong44
    Hạn chót đăng kí gửi quà tặng âm nhạc và gửi bài viết chia sẻ kỷ niệm theo chủ đề "NGƯỜI PHỤ NỮ TÔI YÊU" là 24h00 ngày 20/10/2018.
    Những chia sẻ, những món quà âm nhạc gửi đến những người thân yêu của các bạn sẽ được lên sóng vào lúc 20h00 ngày 31/10/2018.
    HMF Radio số 7
    4Phải chăng bạn đang muốn nói với ai đó một lời xin lỗi hoặc giản đơn hơn chỉ là một lời cảm ơn hoặc trút bầu tâm sự?:(

Nhưng ôi sao bạn cảm thấy ngại ngùng quá?:oops:

Bạn muốn làm người giấu mặt để tặng quà cho ai đó?o_O

Hãy đến với Shop quà tặng HM Forum. Chúng tôi sẽ thay lời muốn nói và gửi trọn yêu thương đến địa chỉ người nhận bằng cả trái tim!

Ghé Shop ngay nhé, hoàn toàn miễn phí :D
    Shop HMF
    5Confession đã không còn quá xa lạ với các bạn nữa phải không nào Quả thực là có rất nhiều điều muốn thổ lộ, muốn được sẻ chia nhưng ôi chao sao mà ngại ngùng quá.:oops:

Đừng cứ để mãi trong lòng - sẽ nặng lắm đấy nhé.:p

Đến với HMF Confession - với đội ngũ hơn 2,5 triệu thành viên sẵn sàng chia sẻ - hãy cùng trải lòng với chúng tôi nha.

Mãi yêu các bạn <3
    HMF Confession
    6Có nhiều câu nói chỉ thoáng qua - chỉ ngắn gọn nhưng để lại trong lòng mỗi người thật nhiều suy nghĩ.

Cũng có không ít câu nói đã là nguồn động lực để chúng ta phấn đấu hơn nữa mỗi ngày.

Với HMF - Mỗi tuần một câu nói các bạn sẽ cảm nhận được tất cả. Đừng bỏ lỡ vào thứ 2 hàng tuần nhé.
    Mỗi tuần một câu nói - Tuần 52
    8Âm nhạc luôn là một phần tất yếu của cuộc sống. và HMF hiểu âm nhạc quan trọng với các bạn trẻ như thế nào!

Đó là lý do chương trình music in my soul được ra đời.:cool:

Hãy cùng HMF lắng nghe và cùng chia sẻ trên từng giai điệu âm nhạc bạn nhé.;)
    MIMS 27
    9 Nhật ký - Cái tên thân thương của biết bao bạn trẻ.

Giờ đây, với Nhật ký ngày xanh trên HMF - Các bạn đã sở hữu ngay cho mình một cuốn nhật ký online đong đầy cảm xúc và kỷ niệm.

Một nơi để bạn tự do thể hiện và chia sẻ cảm xúc, những cảm nhận về cuộc sống xung quanh. :D

Tậu ngay cho mình một cuốn nhật ký bạn nhé.
    Nhật ký ngày xanh
    CÁC MINI GAME TRÊN HMF
    1 Chắc cũng có nhiều bạn quen thuộc với topic Nhìn lá đoán loài cây rồi nhỉ..
    Và vì topic kia đã quá nhiều lượt tham gia rồi.. nên box Sinh đã quyết định mở topic này với quy mô rộng hơn chút để các bạn tham gia có thể tiếp xúc với nhiều loài động thực vật hơn nữa. Cùng tham gia ngay nhé ;)
    Nhìn bộ phận đoán sinh vật
    2Ngoài những thời gian học tập căng thẳng, các bạn hãy cùng tham gia mini game thử tài tinh mắt cùng box Cộng đồng nha. Ngoài tinh mắt ra cũng cần một chút nhạy bén nữa á, cùng chinh phục những thử thách do BTC đưa ra xem mắt của mình tinh anh như thế nào nha.Thử tài tinh mắt
    3 Chúng ta đã được học về các loài động vật dễ thương, đã từng ước ao được ngắm nhìn một lần trong đời, hãy đến với topic "Thế giới động vật" để khám phá thế giới động vật kỳ thú nha. Thế giới động vật
    4Mỗi con người ở mỗi phút, mỗi giờ lại có nhưng biểu hiện khác nhau: Vui có, Buồn có... Bạn muốn chia sẻ nó với mọi người hãy cùng tham gia minigame "Hôm nay tôi cảm thấy.... vì..." nha.

Đừng giữ mãi trong lòng mà nặng lòng nhé :D
    Hôm nay tôi cảm thấy... vì...

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!
Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.