Sự kiện [Tổng hợp] Tất tần tật các cuộc thi, sự kiện, mini game, hoạt động,... đang có trên diễn đàn

Thảo luận trong 'Cuộc thi - Sự kiện - Hoạt động' bắt đầu bởi Phạm Thúy Hằng, 13 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 246,041

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. Phạm Thúy Hằng

Phạm Thúy Hằng Kiểm soát viên|Cựu Mod CĐ|Thiên tài vật lý Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nam Từ Liêm
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

:Rabbit32Wow, hiện tại diễn đàn HOCMAI đang tổ chức rất nhiều hoạt động, sự kiện, mini game, cuộc thi,... và sắp tới con số này còn tăng khủng khiếp nữa:Rabbit26
    :Rabbit19Nhiều bạn chắc hẳn như đang lạc vào mê cung phải không nào?:Rabbit11
    :Rabbit13Đừng lo lắng nhé, mình sẽ tổng hợp và cập nhật tất tần tật vào topic này để các bạn tiện theo dõi.:Rabbit37

Ngày bắt đầu
    NỘI DUNG SỰ KIỆN, CUỘC THI, HOẠT ĐỘNG
    Link hoạt động
    01/08/2018
    Với mục đích khuyến khích thành viên thảo luận, dùng kiến thức - kỹ năng của bản thân để hỗ trợ nhau trong học tập. Góp phần giúp tất cả thành viên cùng học tốt hơn ở tất cả các môn học, HOCMAI FORUM đã triển khai sự kiện "Bình luận hay - Nhận ngay quà tặng' với phần thưởng lên đến 500k.​
    Bình luận hay - Nhận ngay quà tặng
    01/10/2018 Nhằm mục đích tiếp thêm động lực để các bạn phấn đấu hơn nữa trong học tập và vinh danh những thành viên diễn đàn có nhiều đóng góp đạt giải ở các kỳ thi trong thời gian tới. BQT diễn đàn đã triển khai sự kiện "Vinh danh nhân tài diễn đàn HOCMAI" Vinh danh nhân tài diễn đàn HOCMAI
    01/08/2018 Với mục đích khuyến khích thành viên tạo nội dung chất lượng và tích cực thảo luận các nội dung trên diễn đàn, BQT đã triển khai sự kiện "Post nội dung hay - Trao tay nhuận bút" Post nội dung hay - Trao tay nhuận bút
    Các bạn hãy lưu bài viết này lại để cập nhật tin tức mới nhất nhé.

Last edited: 24 Tháng tư 2019
  2. Phạm Thúy Hằng

Phạm Thúy Hằng Kiểm soát viên|Cựu Mod CĐ|Thiên tài vật lý Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nam Từ Liêm

Một số hoạt động, mini game khác đang triển khai trên diễn đàn

STT
    NƠI HỘI TỤ TINH HOA
    Hoạt động, sự kiện
    CÁC HOẠT ĐỘNG TRÊN HMF
    1 Bạn cần những tin tức mới nhất về đề thi vào 10 năm 2019?
    Bạn cần một nơi để nắm đáp án nhanh và hiệu quả nhất?
    Bạn muốn gặt hái được một trong 150 phần quà tặng giá trị trên HMF trong dịp cuối tháng 5 - đầu tháng 6 này
    Chinh phục đề thi vào 10 năm 2019
    2Bạn cần một nơi ghi dấu những tháng năm tuổi trẻ?
    Bạn mong muốn một nơi thỏa sức sáng tạo?
    Bạn muốn lặng một phút để nghe những trải lòng từ những bạn bè cùng trang lứa?

Hãy cùng tôi đến với: "TẬP SAN DIỄN ĐÀN HOCMAI" - và cùng cảm nhận.
    Tập san số 3
    3Chà, nhiều bạn cũng chưa biết hôm nay mình sẽ học gì?:mad:
    Kiến thức luôn là vô tận, hãy cùng HOCMAI đến với seri "Hôm nay học gì" nha. Chương trình sẽ cung cấp thật nhiều thông tin hữu ích cho các bạn đấy.

Thật là tiếc khi bỏ lỡ á nha.:eek:
    Hôm nay học gì?
    4Tuổi học trò - tuổi của những ước mơ hồn nhiên, ngây thơ và bay bổng; tuổi của những ý tưởng chợt đến và bẵng đi một thời gian ta đánh rơi đâu mất; tuổi của những rung động đầu đời trong sáng và ngọt ngào; tuổi của biết bao kỷ niệm buồn vui, bao khát khao và hoài bão.

Hãy để chương trình HM Radio – Cho bạn cho tôicùng bạn lưu giữ lại tất cả những kỷ niệm của khoảng thời gian đẹp nhất thời học sinh ấy vào những số phát sóng của HM Radio.
    HMF Radio số 9
    5Phải chăng bạn đang muốn nói với ai đó một lời xin lỗi hoặc giản đơn hơn chỉ là một lời cảm ơn hoặc trút bầu tâm sự?:(

Nhưng ôi sao bạn cảm thấy ngại ngùng quá?:oops:

Bạn muốn làm người giấu mặt để tặng quà cho ai đó?o_O

Hãy đến với Shop quà tặng HM Forum. Chúng tôi sẽ thay lời muốn nói và gửi trọn yêu thương đến địa chỉ người nhận bằng cả trái tim!

Ghé Shop ngay nhé, hoàn toàn miễn phí :D
    Shop HMF
    6Confession đã không còn quá xa lạ với các bạn nữa phải không nào Quả thực là có rất nhiều điều muốn thổ lộ, muốn được sẻ chia nhưng ôi chao sao mà ngại ngùng quá.:oops:

Đừng cứ để mãi trong lòng - sẽ nặng lắm đấy nhé.:p

Đến với HMF Confession - với đội ngũ hơn 2,5 triệu thành viên sẵn sàng chia sẻ - hãy cùng trải lòng với chúng tôi nha.

Mãi yêu các bạn <3
    HMF Confession
    7Có nhiều câu nói chỉ thoáng qua - chỉ ngắn gọn nhưng để lại trong lòng mỗi người thật nhiều suy nghĩ.

Cũng có không ít câu nói đã là nguồn động lực để chúng ta phấn đấu hơn nữa mỗi ngày.

Với HMF - Mỗi tuần một câu nói các bạn sẽ cảm nhận được tất cả. Đừng bỏ lỡ vào thứ 2 hàng tuần nhé.
    Mỗi tuần một câu nói - Tuần 67
    8Âm nhạc luôn là một phần tất yếu của cuộc sống. và HMF hiểu âm nhạc quan trọng với các bạn trẻ như thế nào!

Đó là lý do chương trình music in my soul được ra đời.:cool:

Hãy cùng HMF lắng nghe và cùng chia sẻ trên từng giai điệu âm nhạc bạn nhé.;)
    MIMS 27
    9 Nhật ký - Cái tên thân thương của biết bao bạn trẻ.

Giờ đây, với Nhật ký ngày xanh trên HMF - Các bạn đã sở hữu ngay cho mình một cuốn nhật ký online đong đầy cảm xúc và kỷ niệm.

Một nơi để bạn tự do thể hiện và chia sẻ cảm xúc, những cảm nhận về cuộc sống xung quanh. :D

Tậu ngay cho mình một cuốn nhật ký bạn nhé.
    Nhật ký ngày xanh
    CÁC MINI GAME TRÊN HMF
    1 Một minigame nhỏ và giải tỏa mọi cảm xúc. Tại sao không? Hôm nay tôi cảm thấy...vì...
    2Đam mê vẽ tranh? Yêu hội họa? Muốn cọ xát? Các bạn đã biết đến sự kiện mới của CLB Hội Họa chưa nhỉ? Tham gia ngay cùng chúng mình nhé [​IMG] 30 - Day Art Challenge

Last edited by a moderator: 16 Tháng năm 2019 lúc 15:08
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.