Tìm 1/2 kia

Status
Không mở trả lời sau này.
B

bittuot123

hìhì bitt cũng mới biết Duy ... nói chung thì hợp cạ làm bạn ... tiệc mừng có bạn mới thì cũng sao đâu ... hihi ... bao giờ gặp sẽ mời tinhphai okey?

P

phanhuuduy90

bittuot123 said:
hìhì bitt cũng mới biết Duy ... nói chung thì hợp cạ làm bạn ... tiệc mừng có bạn mới thì cũng sao đâu ... hihi ... bao giờ gặp sẽ mời tinhphai okey?
UH :D :D :D :D
Bitt làm bài kiểm tra chưa .....huhuh gần thi thử tôt nghiệp rùi
. :p :p :p

B

bittuot123

nhờ có Duy mà hôm ni bitt làm bài KT tự tin lắm... hìhì... lần sau nhờ Duy nhiều nhiều....

H

hajily

ah hình như đã chị đã coá ox rùi...............
hehehe tự nhiên em vô tình làm kẻ thứ 3
sr...........sr................sr.........
sr cả anh duy lun hen

T

thandongdatviet1

bt

Chẳng đcj cái nước gì chỉ có cái chữ ký la tạm đcj thế mà đòi tuyển ox. Thật đáng thương. :((

H

hajily

troy anh này sao kỳ dạ, chị bitt đã có anh duy rồi thây sao anh lại giống em mún là kẻ thứ 3 àh :D :D :D

B

bittuot123

Re: bt

thandongdatviet1 said:
Chẳng đcj cái nước gì chỉ có cái chữ ký la tạm đcj thế mà đòi tuyển ox. Thật đáng thương. :((
đầu tiên sia sìa bạn thandongdatviet1 vừa mới tham gia đã dành bài đầu tiên viết cho topic này.... thế theo bạn phải có vật chất hay gì nữa thì mới gọi là được cái nước .... mà bạn lấy cái mốc gì để thấy tui đáng thương... tui đang rất vui vì chỉ với 2 chữ kí tui đã có 1 người bạn thật sự, một người bạn biết quan tâm mà tui tạm gọi là ox ( ox= bạn..... Duy heng !) .... bạn gì đó ơi ... chúc bạn may mắn và được nhiều cái nước...

B

bittuot123

hajily said:
troy anh này sao kỳ dạ, chị bitt đã có anh duy rồi thây sao anh lại giống em mún là kẻ thứ 3 àh :D :D :D
sia sia haijly... ox Duy (= bạn) nói đúng đó, gì đâu mà thứ 3 chứ... nhưng bitt cũng hỗng muốn tìm ox nữa đâu, bữa thấy mình rảnh ghê tự nhiên làm cái topic ngớ ngẩn này ... nhưng cũng nhờ đó mà có bạn tốt ....hihi

H

hoankc

B

bittuot123

tội nghiệp cái topic nó ra cái đống gì rùi á... nhưng ai cần tìm bạn thì cứ dzo tui cho thuê mặt bằng... hihi
@hoankc : ý gì vậy ???

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom