Tìm 1/2 kia

Status
Không mở trả lời sau này.
S

son_gu_ku

Họ và tên: Trần Văn Thanh
Ngày tháng năm sinh: 19/6/1990
Sở thích: ăn chơi đàn đúm +đọc truyện+chơi game
Ước mơ: được ăn chơi đàn đúm
:D :D :D

S

shizong

đông vui thía nhở ;;) , cho iem xin 1 suất "phù dâu" nào, đảm bảo hum đóa sẽ "chát chúa" để xinh gần bằng cô dâu :))=)), ai làm chủ hôn thì lựa ngày đẹp đê, mún làm phù dâu lắm rùi đóa :D

P

phanhuuduy90

shizong said:
đông vui thía nhở ;;) , cho iem xin 1 suất "phù dâu" nào, đảm bảo hum đóa sẽ "chát chúa" để xinh gần bằng cô dâu :))=)), ai làm chủ hôn thì lựa ngày đẹp đê, mún làm phù dâu lắm rùi đóa :D
OK . >:D< :D :D :D , phù dâu ah , thế ai làm phù dâu cho shizong nhỉ :p :p

H

hacxanh

èo chẳng thấy cô dâu chú rể đâu cả, toàn thấy người đòi làm phù dâu thui...hay mình cũng xin 1 tí đất tìm ox nhỉ??? (hic, có người nói mình ế mới đau sờ cau chứ, hic...)

H

hangsn1

Hớ hớ, bà già dạo này máu me làm phù dâu nhẩy :)) cho xin chân đi ké với :)) =))

H

hangsn1

shizong said:
hangsn1 said:
Hớ hớ, bà già dạo này máu me làm phù dâu nhẩy :)) cho xin chân đi ké với :)) =))
ok, chiện vặt, nể tình chị e với bà t sẽ cho b vào chân cầm váy cho phù dâu-là t ý, sướng nhá =))=))=))

He he buồn ghê gớm.
Đã thế hôm í mặc váy dài vào nhá cho bạn có việc :)) =))
Mà tình hình mod định lấy vợ thật a`, buồn ghê :)) =))

S

shizong

hangsn1 said:
shizong said:
hangsn1 said:
ok, chiện vặt, nể tình chị e với bà t sẽ cho b vào chân cầm váy cho phù dâu-là t ý, sướng nhá =))=))=))

He he buồn ghê gớm.
Đã thế hôm í mặc váy dài vào nhá cho bạn có việc :)) =))
Mà tình hình mod định lấy chồng thật a`, buồn ghê :)) =))
xời, tưởng j, chị sẽ mặc hẳn váy 5 tầng cho coi, tha hồ mà đỡ nhá :))=))=)), mà b xem mặc cái j để còn tuyển ng cầm váy hay j j đó cho đỡ thua kém chị e:))=))=))
mà làm sao mod đi lấy chồng lại bùn, phải vui chứ, chị e mình sắp có cháu bế mà:))=))=)), sướng nhất mod Hoàng đấy :))

H

hangsn1

Chị e mình nhầm, hớ hớ mod mà lấy chồng hóa ra thiên hạ loạn rồi a` :)) =)) =))

He he

Chúc mod sau khi lấy vợ bình an vô sự nhá,cố sống sót còn về gặp chị em :)) =)) =))

H

hoanghaily

Hay đấy hết mem roài đến bà Hằng, mình còn chưa có kế hoạch gì cụ thể mà mọi người đã cầm đèn chạy rùi :))

H

hangsn1

hoanghaily said:
Hay đấy hết mem roài đến bà Hằng, mình còn chưa có kế hoạch gì cụ thể mà mọi người đã cầm đèn chạy rùi :))

He he
Bà chào cháu :)) =))
Hóa ra lâu ngày cháu còn nhớ tới bà, nhà mình thật có phước =))

H

hoanghaily

sặc sặc tôi là cháu bà bao giờ thế hở lâu ngày ko kỉ luật bắt đầu liên minh nổi loạn hở >.<

H

hoanghaily

hangsn1 said:
hoanghaily said:
sặc sặc tôi là cháu bà bao giờ thế hở lâu ngày ko kỉ luật bắt đầu liên minh nổi loạn hở >.<

Ai liên minh
Người ta gọi đấy là tư tưởng lớn gặp nhau,bà già nhẩy he he :)) =))
Ặc thi học kì xong chưa cẩn thận thi lại đấy mà tư tưởng lớn :D, hôm nào có đám cưới thì tui báo cho nhá cứ cầm đèn chạy trước máy bay thoai hem sợ à ... =))

P

phanhuuduy90

Bitt ơi duy mới mươn cái máy của cậu , chụp 1 tấm ảnh giống sát thủ quá :D :D :D :D , cóp muốn xem hông

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom