Tìm 1/2 kia

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phanhuuduy90

bitt đâu rồi , mấy bữa njjj bận ghê hjjjjjj, gần thi tôt nghiệp zui , học vất vả thật
:D :D :D :D

B

bittuot123

ua` ... ca? ngày hôm ni cúp điện làm tớ chẳng online được nhớ ox duy gê... mệt quá... tớ đang thi học kì... còn duy

P

phanhuuduy90

bittuot123 said:
ua` ... ca? ngày hôm ni cúp điện làm tớ chẳng online được nhớ ox duy gê... mệt quá... tớ đang thi học kì... còn duy
mình chuẩn bị thị , bitt thi zui ah , :D :D :D , bitt nhớ tưởng tượng thui , chứ có gặp duy lần nào đâu :D :D

B

bittuot123

hi`hi`... tớ cũng giỏi tưởng tượng mà, đang tò mò không biết ox tớ chọn trông thế nào... chắc là có mắt mũi chân tay.... ui học tốt thi tốt nhé

P

phanhuuduy90

bittuot123 said:
hi`hi`... tớ cũng giỏi tưởng tượng mà, đang tò mò không biết ox tớ chọn trông thế nào... chắc là có mắt mũi chân tay.... ui học tốt thi tốt nhé
:D :D :D , có tất cả hjhjhjhjhjhjh, còn biititit , duy tưởng tượng hông ra :D
ngừoi hơi béo ah

B

bittuot123

hên xui à... như nói ở trên trên á.... tự tin thấy ớn thì bit giống thúy vân đấy hehe

B

bittuot123

mình chỉ tự tin về ngoại hình ( dung nhan) gần giống Thúy Vân thôi.... thế là đủ nổ lắm gùi ... hihi... còn tớ có biết yêu không thì hỏi ox Duy là biết liền à

P

phanhuuduy90

Mọi người ơi ! có phải yêu sẽ mang đến cho ta niềm tin hông, chính niềm tin ấy cho chung ta thành công chăng>......

B

bittuot123

bitt cũng không biết nữa, chưa có kinh nghiệm ... nhưng bitt nghĩ nếu nó đúng là thật thì sẽ nhận ra ngay thôi.... phải không Duy ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom