THPT Quế Võ 1- có ai ko ?

L

lan_anh_a

ừk :) sr ở yahoo rồi vẫn zô đêy xin lỗi :)
anh vẫn có tội , ko đọc kĩ trc khi nói :) he he ;))

Last edited by a moderator:
C

cau_chu_bmw

sao em bắt bẻ anh vậy? anh nói anh xin lỗi rồi mà, em không chấp nhận sao hay là em muốn anh phải đứng trước mặt em xin lỗi đây hả
è anh ít khi xin lỗi người khác trước mặt khi đối diện lắm
đó có thể chỉ là.......... thôi
nhưng mà không sao bé cũng được
để anh tìm một cái ảnh bắt nó xin lỗi em nha:khi (77): hix anh lộn vòng xin lỗi bé nà
:khi (179): nam mô a di đà phật ,,mong phật tổ gởi lời xin lỗi chân tình của con tới em ấy, mong em ấy nhận lời xin lỗi của con !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

cau_chu_bmw

chào đón tất cả mọi người đến với trang web của trường THPT Quế VÕ 1

các bạn học sinh nên biết trang web của trường mình, mong các bạn tìm được điều mình muốn trong trang web, nhưng nên nhớ không nên có những lời lẽ không hay trong trang web , hãy để trang web là cái gì đó hay cho tất cả học sinh

cám ơn các bạn đã nghe tôi nói !!!!!!!!!!!!

đây là địa chỉ trang web của trường ::::::: http://violet.vn/thpt-quevo1-bacninh/

chúc các bạn thành công
một lần nữa cám ơn các bạn

L

lan_anh_a

cảm ơn anh
:khi (55): nhưng cẩn thận Mod nó thấy nó quy vào spam quảng cáo thì chết :D

QV1 vào web QV1 đi :D

M

mylovemai

ùa sao mình đâu thấy trường mình lập web riêng nhỉ?năm mình học lớp 12 thì chỉ thấy trang web trường thpt quế võ 1 trong violet....mình vào nhưng không hiểu như thế nào kả?chỉ thấy mấy thầy như thầy nhiên toán,thầy Hưng ,,,thui.....tại sao các bạn không có ý kiến với các thầy lập 1 web riêng cho trường nhỉ?cũng đơn giản thui mà.....năm ngoài lớp 12a6 lớp mình cũng lập 1 trang web của lớp!địa chỉ là:http://qv1bn.vnbb.com .....đây là địa chỉ trang web lớp 12a6...lớp mình năm ngoái do cô Châm chủ nhiệm..Mong các bạn nều thích có thể dạo qua chơi cho vui nha!chúc trường thpt quế võ 1 sớm có trang web riêng để cho học sinh thầy cô bè bạn có thể biết đến,giao lưu,chia sẻ học tập và là nhưng người bạn tốt của nhau!bibi...

L

lan_anh_a

hjx , web riêng thấy ko có nhìu thành viên lắm , mà ở violet thì mới cho tài liệu lên dc chứ ạk :-??

T

tung_pro_a12

:)| diễn đàn này môi em lan anh là hay thấy mặt nhất . lơp 11a8 co' may' nguoi ten lan anh vay??:confused:

K

kid14122000

ồh hoá ra em là lan Anh àh :(. bây jờ anh mới bít đó hjhj /:) khi nào rảnh thì làm wen wa nick chát nhé mà nhà em ở thị trấn phố mới àh: thui nhe' pp

K

kid14122000

trường mình cũng nhiều người wa' ha! hôm wa hôm wa khi anh lên mạng tìm thông tin thì vô tình vào được website này :) và biết được trường mình cũng nhiều người văn minh ghê hehe:D

L

lan_anh_a

ac' ac' , bi h aj chả bik onl ạk , gần như là hầu hết :D
mà anh này là aj nhỉ :-/
em có ở Phố Mới đâu

T

tung_pro_a12

hjhhj

truong que vo 1 la so `1 ma lai nen nguoi hoc o trong truong van minh thy co sao dau hihi:D lan anh a ah` mai len lop xem mat nhe'

L

lermovy

lâu lắm mới vào đây. hello mọi người Quế Võ 1
Chào Lan Anh. a mới vào đọc văn của 1 đứa viết trong cuộc thi viết về mẹ trên hocmai, tiện thể ghé đây luôn :D
chắc là a sẽ quay lại

L

lermovy

cả nhà Quế Võ 1 của chúng ta đâu rùi********************************************************?????

L

lan_anh_a

hii, cả nhà QV1, cũng có mấy ai đâu àk , hjx , spam ở đây cũng thấy chán , chat ở yahoo hết chuyện. :-??

Top Bottom