THPT Quế Võ 1- có ai ko ?

L

lan_anh_a

Ôi ! Sao không có ai thế nhỉ ???
Hương ơi ! Hoa ơi ! Các anh chị lớp 11, 12 ơi ! Các bạn lớp 10 ơi!
Đâu hết cả rồi ???

T

tunan_myidol

he!he!Tôi Hương nẻ!Bà đừng bi quan thế!Tôi đây mà
Công nhận trường mình chẳng có ai vào cả
Thế có chán không!!!!!!!!!!!11
Hỡi Quế võ 1 thân yêu vào đây đi
tôi "yêu"mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!1111

O

oo_angel_93_oo

tui Hoa nè. Khổ thế không triệu tập được ai ak ?????????? Chán thật đấy

M

messi_bn1993

hê hê mình cũng quế vo 1 nè!!!!!

hay thật trương mình cũng nhiều người trèn qua ha!!!!!!

A

acmai

có tui nữa nè ! như mà tui .... ra trường rồi ! hjhjhj !hiện đang học trong HCM !mà vì ra trường rồi lên cũng ít khi lên đây !lúc trước còn học còn chịu khó lên đây tìm tài liệu lắm !:D ! và cũng vì tôi đang quản lí wevbsite Kết nối Sinh viên lên cũng không có thời gian nữa ! ketnoisinhvien.net hjhjhjhj.mong các bạn ghé thăm nhá !:khi (116)::khi (93)::Mex10::Mloa_loa:

A

acmai

ới trời ! saoi mà chán quá vậy nè ?!trường mình cũng ít người vào quá nhỉ ?!

L

lan_anh_a

công nhận trường mình ít ng` vao nhưng mà em chắc chắn ko có ít ng` QV1 ở đây đâu , chỉ là chưa muốn xuất hiện thôi
em biết chố HM này cũng là ng` học lớp trên giơí thiệu mà ! hì
(thế mà sao nó ko vào đây nhỉ?)

T

tung_pro_a12

que vo so 1 muon nam

chao tat ca cac ban que vo so 1 . minh yeu que vo 1. que vo 1 la so 1:D .....co' ban ten la hoa co phai o bat phi ko nhi? . 10a8 qv1 online nhieu qa' ta . cho minh lam wen dc ko nhi . gai a8 vua hoc gioi vua xinh dung la qv1 co' khac' hihi

Last edited by a moderator:
L

lan_anh_a

chao tat ca cac ban que vo so 1 . minh yeu que vo 1. que vo 1 la so 1:D .....co' ban ten la hoa co phai o bat phi ko nhi? . 10a8 qv1 online nhieu qa' ta . cho minh lam wen dc ko nhi . gai a8 vua hoc gioi vua xinh dung la qv1 co' khac' hihi

Hic ! viết ko dấu đọc bực quá à !
Ko khai tên, lớp ra đi, làm quen kiểu mô ????:p
5 đứa bảo nhiều !
************************************************.........
QV 1 thì đương nhiên là number one rồi ! thía cũng nói !:D

T

tung_pro_a12

boy dep trai_girl xinh gai

hj`. viết ko dấu quen rui` lên viêt có dấu lâu lắm. mình tên tùng học a12.trường THPT que vo so 1. minh ở đại xuân (chợ nội):)>- 10a8 co' 3 người thui ah`??? thê' cho tớ lam wen ca 3 nha?(làm wen cả lớp thì càng tốt) :D:D:D thê' ban lan anh nhà ở đâu vậy nhỉ? bao giờ len mạng thỳ cho mình njch chat nhe':-*:-SS

ah mà này gái a8 co' ghe gơm ko vậy:confused: =)):):):)

ah quên mình hơn tuổi bạn do' nha:D

T

tung_pro_a12

hj`. viết ko dấu quen rui` lên viêt có dấu lâu lắm. mình tên tùng học a12.trường THPT que vo so 1. minh ở đại xuân (chợ nội):)>- 10a8 co' 3 người thui ah`??? thê' cho tớ lam wen ca 3 nha?(làm wen cả lớp thì càng tốt) :D:D:D thê' ban lan anh nhà ở đâu vậy nhỉ? bao giờ len mạng thỳ cho mình njch chat nhe':-*:-SS

L

lan_anh_a

ẹc ẹc !! Hơn tuổi à ???
kiểu này liệu có phải dân 91 không vậy trời !!/:)

Nói cho hay nha : con gái a8 ghê gớm lắm đó !! =)) (điển hình nhất là mình nà !! :)) )

Top Bottom