Thầy Sơn gửi tặng tài liệu bản mềm ôn thi ĐH

H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thân gửi các bạn học sinh, các thành viên trên diễn đàn Hocmai.vn

Để giúp các bạn học sinh học tốt hơn, chuẩn bị tốt hơn trong quá trình học tập khóa Luyện thi ĐH môn Hóa thầy Phạm Ngọc Sơn cũng như chặng đường ôn luyện thi ĐH trước mắt. Thầy Sơn gửi tặng tất cả các bạn đã đăng ký khóa học luyện thi ĐH môn Hóa thầy Sơn tài liệu bản mềm: Ôn Kiến thức - Luyện kỹ năng do thầy Sơn biên soạn và được nhà xuất bản Giáo dục ấn hành. Tài liệu với gần 400 trang, với cấu trúc gồm 2 phần
Phần một: Ôn kiến thức. Tất cả các nội dung cơ bản và quan trọng nhất về Hoá học THPT được tóm tắt một các cô đọng, dễ hiểu.
- Phần hai: Luyện kĩ năng. Các câu hỏi trắc nghiệm được chia thành các chương, mỗi chương bao gồm các câu hỏi lí thuyết và các bài tập. Các câu hỏi phần này được tác biên soạn một cách kĩ lưỡng, hướng dẫn một cách chi tiết, sẽ giúp ích cho các em học sinh trong việc luyện kĩ năng làm bài tập trắc nghiệm nhanh và chính xác.

Các bạn sẽ nhận qua email dùng để đăng ký hoặc hộp thư đến trên Hocmai.vn

Chúc các bạn học tốt!

L

lao_tao_chem

các bác có bác nào làm phần bài tập tự luyện phần PHẢN ỨNG OXI HÓA KHỬ chưa! xem giùm em câu số 8 với câu số 30 cái hình như đáp án phần tự luyện bị sai hay sao á câu 30 em ra C mà đáp án là A giải đi giải lại vẫn ra C. cả câu 8 nữa! ai giúp em cái lỡ nộp học phí rồi giờ lại thấy nản nản! không biết do mình ngu hay đề sai nữa!

H

hailuan201191

TÀI LIỆU đó có được bán ở ngoài kg? cho mình tham khảo được kg? mình đang xài tài liệu của anh mình thi hồi năm 2008, cho mình làm quen qua yahoo hỏi bài nhé các bạn, giúp mình với môn Hoá mình còn tệ lắm, nik mình là ayhtd0810@yahoo.com.vn

N

nhockuchuoi_95

lam sao nhan dc tai lieu day ?? yahoo : nhockuchuoi_95
gui cho em nha :D
ma sao ko de link download cho a e de down ??

D

dukhanh1996

chào mọi người mình là thành viên mới, mọi người có thể vui lòng cho mình xin bài giảng của thầy với! cảm ơn rất nhiều. mail của mình là: hangvu.2201@gmail.com

L

lysuju

mún có tài liệu thì phải làm sao v thầy ???
e mún có tài liệu để ôn thi thầy ơi :D

M

makumata

mình nữa.hoangthuyduong1994@yahoo.com.vn......................................................

Top Bottom