Tập San Học Mãi 1 - Ngày 31/05/2009

S

sonmoc

Ngày mai 1/6 rồi
Cùng chúc cho những "bạn" thiếu nhi của chúng ta nhiều điều hay nhé .

Chúc các em và bạn mau ăn chóng lớn, luôn là trò ngoan của thầy cô, con ngoan của bố mẹ nhé ^^

D

dactung9a

tập san này của các bạn thật sự rất có yn đối với mình, mình thì ko còn tiết học cuối cùng nữa rồi , nó mới trôi qua mấy ngày thôi, đọc những dòng của các bạn mình thật sự xúc động , cám ơn các bạn trong ban biên tập , các bạn thật nhiệt tình
....Thời gian đừng như gió , mải mê bay miết tới cuối trời, để chúng ta nói với nhau lời chia tay ............
Hi vọng Các Bạn Đang Học Lớp 12 và tham gia diễn đàn hãy đỗ đại học hết nhé , mình cũng vậy , chúng ta sẽ gặp lại nhau trên con đg phía trc , cố lên nào bạn của tôi ơi....

T

tuanh038

chúc các em nhỏ có ngày 1/6 vui vẻ,nhận đựoc nhiều quà nè, ngày càng ngoan hơnvà học giỏi hơn hen
:):):):):):

T

teatrinh

hôm nay là 1-6 rùi, teatrinh chúc tất cả thành viên học mãi sẽ luôn :
_trẻ mãi:D
_cười mãi:D
_yêu đời mãi:D
_nhiệt tình mãi:D
và....
học mãi:)>-

D

dinhvietha25

Nói thật em thấy tờ báo có cách trình bày đẹp, văn thơ hay, những câu chuyện cười dí dỏm,... Thật không phụ công mong đợi của mọi người.
Nhưng em thấy cần tạo một box riêng lấy tên là Tập san Học mãi để khi đọc sẽ dễ tìm. Từng tháng một anh lấy tiêu đề là tập san tháng mấy, gói hết vào một box như vậy thì tiện hơn.
Đó là ý kiến đóng góp của riêng em thôi!

:khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):

H

_huong.duong_

Nói thật em thấy tờ báo có cách trình bày đẹp, văn thơ hay, những câu chuyện cười dí dỏm,... Thật không phụ công mong đợi của mọi người.
Nhưng em thấy cần tạo một box riêng lấy tên là Tập san Học mãi để khi đọc sẽ dễ tìm. Từng tháng một anh lấy tiêu đề là tập san tháng mấy, gói hết vào một box như vậy thì tiện hơn.
Đó là ý kiến đóng góp của riêng em thôi!

Nào anh em thấy sao mình thấy quá chuẩn, Chúng ta có nên xin admin 1 box riêng cho tạp san hoạc mãi này không nhỉ.

Mời các bạn ũng hộ việc tạo ra một box cho tạp san học mãi xin hãy ũng hộ đi nào (thank là ok!)

Chúc 1/6 Vui vẽ!

:khi (116)::khi (116)::khi (116)::khi (61)::khi (61)::khi (61):

Last edited by a moderator:
V

vietngocwindir

Chà! Trùm Rock Club hocmai của chúng ta được phỏng vấn này! Vinh dự quá anh em ơi !!:D
Mà band của anh tên Trùng Dương hả? Sao bữa trước bảo Fire in Ice hoặc là Hobo ^^
Nhưng mờ cái tên Trùng Dương cũng hay đấy! ^^

N

nhoc_kho2

có ai cho em biết cách down bài tiết học cuối cùng ko vậy.
cám ơn một cách thành tâm..hihihihih

C

congchuatuyet_2009

số báo đầu này ko làm em thất vọng! ^^ trên cả tuyệt vời!

R

region2

Sao ko làm 1 cái e book hoặc cái gì đó khác hấp dẫn hơn , nhìng kiểu tập san đã ko muốn đọc

C

congaigiaitoan_5

Sao ko làm 1 cái e book hoặc cái gì đó khác hấp dẫn hơn , nhìng kiểu tập san đã ko muốn đọc

Bạn thông cảm, nhóm BBT đều là những nghiệp dư mà, vả lại, tập san này hoàn thanh chỉ trong vòng chưa được 4 ngày, thế là đã tốt lắm rồi đó bạn, nay mai tập san sẽ khác thôi, sẽ càng hay và càng đẹp hơn nữa!:D

H

_huong.duong_

Bạn thông cảm, nhóm BBT đều là những nghiệp dư mà, vả lại, tập san này hoàn thanh chỉ trong vòng chưa được 4 ngày, thế là đã tốt lắm rồi đó bạn, nay mai tập san sẽ khác thôi, sẽ càng hay và càng đẹp hơn nữa!:D

Sẽ có file cho các bạn tải về mình hứa đó!
Chẳng qua là vì mới làm song! còn vụ thiệp chúc mừng 1/6 nên không ai rảnh để làm hết mong các bạn thông cảm!

L

ladyfirst

Làm file ảnh cũng đc , hiện h thì cứ tạm file ảnh đã
Nhưng nếu đóng gói thành file .rar để member download về xem thì hay hơn so với post ảnh trực tiếp

T

thanhha12a4

^^ Tập san hay lắm :x

Thanks chú Mốc và các e iu nhá :-*

Chúc cho tập san và các mem của hocmai luôn đi lên như diều gặp gió ;)
@1.6 vui vẻ

H

_huong.duong_

:Mloa_loa::Mloa_loa: Thông báo khẩn cấp :Mloa_loa::Mloa_loa:

:khi (45)::khi (45): Như yêu cầu của nhiều thành viên. :khi (45)::khi (45):

Mình đã tổng hợp cáo file ảnh thành một side trình chiếu trên powerpoint nhằm giúp các bạn đưa về máy và tiện cho the dõi.
Thay mặt BBT Duong đã làm một file đóng tập tuynhiên nó sẽ chưa hoàn hảo như các bạn mong muốn song mong các bạn thông cảm vì đây là số báo đầu tiên làm hơi gấp và cũng chưa có nhiều CTV gíup cho Sơn làm việc nên có thể có nhiều điều không như mong muốn.( Nhưng theo mình lá qua tuyệt rồi! :khi (105):)
BBT mong các bạn thông cảm nhé!
;) BBt sẽ cố gắng vào kì 2 tháng 6 nhé! ;)

:) Đây là file trình chiếu mới các bạn nhấn vào để tải
:)

Nhưng một chuyện quan trọng hơn đây

Đó là mốc ốm do làm việc ngày hum nay quá nhiều :khi (152): nào là gửi thiệp chúc mừng rồi tổng hợp thiệp nghe nói nhà Mốc cà nhà đi vắng bố mẹ không có nhà hắn phải tự giặt dũ,nấu nướng (mà chả biết có đúng không:-SS).
Thế nên vừa rồi hắn la vơi mình là ốm! :)|

Thật là tội anh mod này quá đi các bạn thấy sao?

Bây chừ hắn như thế này đây
:khi (184): tội nhẩy :M_nhoc2_45:.

Làm gì cho hắn đây mới các bặn nhắn tin cỗ vuc cho hắn nhé!

:khi (105): Mong cho Sơn Mốc mau khỏe lại :M035:!
Thân Trung!

:khi (155)::khi (155)::khi (155)::khi (155)::khi (155):​

H

_huong.duong_

không ai tải bản này về coi ah anh em!
Chẳng ai nhắn tin gì cho Mốc ah. Chác nó buồn lắm!

B

binhhiphop

hay tuyệt, chuyên nghiệp như một tờ báo điện từ em thường đọc có điều phãi chuyển sang ở quy mô khác đừng làm file ảnh nhìu quá :D

B

boy_depzai_92

Wuầy wuầy. Tạp san này có vẻ cũng bổ ích mà hók đc sự ủng hộ nhiệt tình nhy :D

Top Bottom